ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เหน 25800 1775 แป่ว ซื้อไม่ทันที่25740 1771งุงิๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังเลยน้องบอย มัวแต่ง งก ขออีกนิดๆ อยู่นั่นแหละ 5555

ไม่เป็นไร ไม่เครียด สบายๆ คริคริ ยังไงต้องขายแพงกว่าซื้อเจ้าค่ะ

โห ห่วง หอ อวง งอ ไม้เอก 55+

ตอนนี้ดีดคงยังต้องติด 77-78

ไม่เป็นรัยนะคับเทรนยังขึ้น เป็นกำลังจัยให้พี่นุชคับ

เหน 25800 1775 แป่ว ซื้อไม่ทันที่25740 1771งุงิๆ

ยินดีด้วยคับเจ้าป้า แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกก ม่ายช่ายๆ

อ่านผิด คิดว่าเจ้าป้ากำไรอ่ะคับ แง๊..

วอนซะแระอ้ายบอย 555+

ยินดีด้วยคับน้องเม่า

ขายหมูไม่ต้องเสียจัยเนาะ เราไม่รู้จาลงถึงไหน

ขายหมู S ดีกว่าเด้งแร้วเหว คิดแบบนี้แร้วกัน

แระน้องเม่ากำไรเท่าไหร่ล่ะ เอ่อ.. มาให้พี่ยืมใช้ซักร้อยได้ป่ะ สิ้นเดือนจ่าย กร๊ากกกกกกกก

* พูดให้ลังจัยเค้าซะอย่างดี ไหนได้ จายืมตัง เนียนจิงๆ เรยตรู 55555++

S ตรง 83.75 ปิด 79 กับ 78 ปิด 77 ตั้งราคาปิดไว้ทั้งคู่ครับ

คุณพี่บอยจายืมตังค์ไม่มีปัญหาครับ เอามาให้ผมยืม 200 เดี๋ยวผมให้ยืม 100 นึง ok ป่ะ

ยินดีด้วยคับเจ้าป้า แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกก ม่ายช่ายๆ

อ่านผิด คิดว่าเจ้าป้ากำไรอ่ะคับ แง๊..

วอนซะแระอ้ายบอย 555+

ลำไย ข้างS มาแล้น คร้าๆๆ

ข้างL ชื้อกลับ ขึ้นไป กดบ่ ทัน มัวแต่ดีใจ ไม่โดนกินข้างS หงะ

S ตรง 83.75 ปิด 79 กับ 78 ปิด 77 ตั้งราคาปิดไว้ทั้งคู่ครับ

คุณพี่บอยจายืมตังค์ไม่มีปัญหาครับ เอามาให้ผมยืม 200 เดี๋ยวผมให้ยืม 100 นึง ok ป่ะ

มาให้300 ไปทั้ง2 คน ไม่ต้องคืน แต่ ลากทองลงมาหน่อย ตกรถ ยู้ๆๆ

มาให้300 ไปทั้ง2 คน ไม่ต้องคืน แต่ ลากทองลงมาหน่อย ตกรถ ยู้ๆๆ

เดี๋ยวดึงลงให้คะ 1752 พอมั้ยค่ะ คุณป้าฯ

ถึงพี่รี กะ คุณนุช จงลงมา หมายถึงทอง นะ นำ้ ม่ายเอา อิอิ ตอนนี้ ต้องเอากุญแจรถ copy ไว้ที่บ้านอีกชุด เผื่อ ขับรถหนีนำ้ อิอิ

ถึงพี่รี กะ คุณนุช จงลงมา หมายถึงทอง นะ นำ้ ม่ายเอา อิอิ ตอนนี้ ต้องเอากุญแจรถ copy ไว้ที่บ้านอีกชุด เผื่อ ขับรถหนีนำ้ อิอิ

เดี๋ยวมา 69,68,66 เดานะคะ ระวังด้วย 1752มาวันหลังคะ อิอิ

น้ำในแม่น้ำเจ้าพระยายังคงที่ในปริมาณมากคะ ช่วงน้ำขึ้นหรือฝนตกที่บ้านต้องสูบน้ำออกแล้วคะ เพราะมันล้นท่อระบายน้ำคะ

ถ้าน้ำเหนือลงมาสมทบคงสนุกแน่

เพราะเล่นทอง

สมาชิกห้องนี้ คนนึงความดันขึ้น คนนึงนิ้วเกร็ง อีกคนกระเพราะอักเสบ 55555+

แว๊บบบ..

อีกคนหัวใจวาย!(555)

เด๋วรับน้ำมันพรายเขียวของน้องโป๊ปไปใช้ แร้วไม่ต้องกัวหัวจัยวายระหว่างเทรดคับ

ตอบคำถามเวฟรึยังคับ อิอิ

เพราะเล่นทอง

สมาชิกห้องนี้ คนนึงความดันขึ้น คนนึงนิ้วเกร็ง อีกคนกระเพราะอักเสบ 55555+

แว๊บบบ..

ที่เหลือ เป็นอารมณ์แปรปรวน // มีแค่ 2 สภาวะ _ ยิ้มดีใจ กะ ซึมๆ กุ้มๆ อิอิ

อย่าไปกุ้มนะคับ แค่เคียดนิสๆ ก้อพอคับ

เพราะมันย่อมเกิดได้เนาะ เราเทรดทุกวัน

ขอบคุณ Like คุณมาดามด้วยนะคับ

ตอบคุณมาดาม ไม่ทัน มาแชร์กันนะ หนุกๆ ขำๆ