ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หัดตีเล่นๆ เหมือนกันค่ะ เอาแบบสั้นสุดๆ นะคะ :D

ไม่มีรัยทำ ก้อมาหัดตีเล่นๆค่ะ :P

ถูกแก้ไข โดย TonYa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีตอนบ่ายๆค่า

คิดถึงทุกคนทุกท่าน โดยเฉพาะพี่กบ พี่โป๊ป พี่ต่ายทองคนสวย พี่นุชชี่ เจ้าป้า อ.ดอด อ.บอย+อ.ญ่า ป้ารี พี่ด ช เม่า คุณหมูต้ม พี่ขุนศึก พี่พวงชมพู พี่แพท ขออภัยท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อค่า เมื่อคืนเห็นสอยลำไยกันหนุกหนาน อิจฉาๆ

คืนนี้ถ้าว่างเดี๋ยวเข้ามาแจมนะคะ

ม๊วฟๆ บ๊ะบายฮับ

หายไปไหนจ๊ะเมื่อคืน แจกกราฟด้วยจ้า

สงสัยจะเลียนแบบพี่น้องเม่า อิอิ slime_v.gif สู้ว้อยยยยยยย

คุณ S o m S e e เปลี่ยนชื่อ เอาเคล็ด อีกแล้วหรอคะเนี่ย :P

ถูกแก้ไข โดย TonYa

e50c2c402f.png หัดตีเล่นๆ เหมือนกันค่ะ เอาแบบสั้นสุดๆ นะคะ :D ไม่มีรัยทำ ก้อมาหัดตีเล่นๆค่ะ :P

แหม๋ อู้มาได้เนาะ หัดตีเล่นๆ

ญ่าอ่ะเก่ง จบ 555 qn1iDk.gif

สรุปจากกราฟญ่า

รายวันเป็นขาขึ้น แต่รายชม.ที่ซ้อนอยู่ ย่อตัว

ถ้าย่อหลุด 1730 ก้อจาหลุดเทรนขาขึ้น คือหลุดเส้นเขียวเนาะ

จุดที่มาร์คไว้เป็นเทรนของรายชม. บน ล่าง กลาง ตามนั้นเรย

ดังนั้น ถ้าเล่นตามรายชม. ชน 1761 เค้าก้อจา S แร้วพอ 1747 1731 ก้อจา L

แต่เส้นมันกดต่ำลงมาชิมิ จากเดิมต้องทะลุ 66

ตอนนี้แค่ทะลุ 62 ก้อจาหลุดเทรนลงของรายชม.

มันง่ายถ้าเจ้าลากพรวดเดียวเนาะ

ขอบจัยกราฟน้องญ่าจ้า..

ลป. จิ๊กอีโมคืนมั่งจิ qkyhVv.gif

อู้ววววว ยังคุยไม่ครบเรย

ฝนตกหนัก ฟ้าผ่าแรง ต้องดึงเน็ตออกก่อนนะคับ เพื่อความปลอดภัยของเร้าเตอร์

มาใหม่คับ

สวัสดีทุกท่านคับ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆที่น่ารัก ทุกคน

วันนี้กลับบ้านเร็ว กลัวฝนค่ะ ฟ้ามืดมากๆ

คืนนี้จะเป็นไงน๊อ อยากให้หลุดขึ้นไปก่อนแล้วค่อยลงค่ะ ตามประสาคนมีของ

ดูกราฟขำๆ นะคะ อย่าเชื่อ เพราะเดาล้วนๆค่ะ

อู้ววววว ยังคุยไม่ครบเรย

ฝนตกหนัก ฟ้าผ่าแรง ต้องดึงเน็ตออกก่อนนะคับ เพื่อความปลอดภัยของเร้าเตอร์

มาใหม่คับ

สวัสดีทุกท่านคับ

สวัสดีคะ ฝนบ้านน้องบอย ตกพร้อมบ้านป้ารีเลยอะ ตกหนัก ไฟดับเลย ตอนนี้ ไฟมาละ

ชอบค่ะเสี่ยบอยที่มาอ่านกราฟให้ ไม่งั้นแปลบ่ออก

แร้วกราฟพี่นุชมันแปลว่าไงคะ

หายไปไหนจ๊ะเมื่อคืน แจกกราฟด้วยจ้า

เมื่อคืนนั่งปั่นงานค่าพี่แพท วันนี้เข้าที่ไหนดีน้า 1735 มั้ยคะ

แฮ่ๆ เผื่อเหลือเผื่อขาด

สงสัยจะเลียนแบบพี่น้องเม่า อิอิ slime_v.gif สู้ว้อยยยยยยย

คุณ S o m S e e เปลี่ยนชื่อ เอาเคล็ด อีกแล้วหรอคะเนี่ย :P

รู้สึกว่าพสิฐษ์จะดูเเต๋วแตกเพราะพูดคะ ขา ตลอดอ่ะค่ะ กลับมาชื่อเดิมแต่เปลี่ยนภาษาดีกว่า

เปลี่ยนวันเเรก รวยๆๆ สาธุ!!! :17 :17

พี่ว่า มีโอกาสลงมา 1736 ค่ะ

แต่ถ้าหลุดขึ้นบน กลัวจะติดที่ ไม่เกิน 1765 ค่ะ

เดาล้วนๆ ขอย้ำ ห้ามเชื่อเด็ดขาด

gs เอส ลงมาได้นะขอรับเด๋วมา 1754

http://www.globlexholding.co.th/fileuploads/pdf_news/GBX_Gold&Silver_Night_270912.pdf

พี่ว่า มีโอกาสลงมา 1736 ค่ะ

แต่ถ้าหลุดขึ้นบน กลัวจะติดที่ ไม่เกิน 1765 ค่ะ

เดาล้วนๆ ขอย้ำ ห้ามเชื่อเด็ดขาด

พี่นุชมาแจกกราฟช้าไปนิด มันลงมา แร้ว