ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถามต่อ ถ้าเมืีอคืนคือลง 4 เอ วันนี้คือขึ้น 4 บี ใช่หรือไม่ ห้ามหัวเราะ

ใช่ขอรับ(เอิ๊กๆๆ) ขึ้นบี แร้วเด๋ว ลง C ถ้ามี a b c ชุดเดียว ลงมาซีเสร็จปุ๊ป ก้อจะขึ้นเรย ยังไง ต้องรอ คลื่น 4 จบถึงจะเล่นเพราะบางที อาจจะไม่มี คลื่น 4 ก้อได้ ถ้ากราฟลงเรย แต่ คิดว่ามีขอรับ ต้องรอดู คลื่น บีตรงนี้ สำคัญมาก ขอรับ

เจ้เข้าใจมั้ย ไม่เข้าใจถามต่อได้อีกขอรับ เอาให้ เคลีย เอาให้กระจ่าง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กร้ากกก หลังจากอัดอั้นจากเมื่อคืนก้อกดขายหมูจ่อยพร้อมกันอย่างไม่น่าเชื่อ 25753 ..

แร้วพี่นุชได้ เอส 25790 มั้ยคะ..

กร๊ากกกกก........ หลับปุ๋ยจ้า

แต่เมื่อกี้ ตัดสินใจปล่อยหมูไปอีกตัว

รู้สึกเสียวๆ ห้ามลอกเลียนแบบนะจ๊ะ สิบอกไห่

ซื้อ 25653 ขาย 25760 ตอน 25790 ดันหลับ อิอิ

กราฟ ราย 30

ก็รู้ว่าสาวต่าย หนุ่มโป๊บ เลดี้แพ็ทอยู่ก็อุ่นจายยย เลยไปธุระและช๊อปมา

นึกว่ารถติดไปรับ น้องสาว น้องชายกัน ขอรับ

นึกว่ารถติดไปรับ น้องสาว น้องชายกัน ขอรับ

ก็ไปส่งและรับน้องสาวไปช๊อปจ้า

สระผม อาบนำ้ ทำสีผม อิอิ เมื่อเช้าจะซื้อก็ไม่กล้า 1767 จะS ก็ไม่กล้า ก็กราฟ แต่ละท่าน มีทังขึ้น ทั้งลง สับสนๆ เลย อยุ่เฉยๆค่ะ

ทำสีอะไร เจ้าป้า โทนไหน ดูซิว่าใจตรงกันมั๊ย ฮิฮิ

ว้าว! เข้ามาก็ป๊ะหน้าคุณ lula เลย สวยน่ารักจริงๆค่ะ :D สวัสดีคนสวย คนหล่อ คนน่ารักมากๆทุกคนรอบห้องค่า^____^
คุณกบมาแล้วเหรอคะ หายไปไหนมาคะเนี่ย ห้องเรามีแม่ทัพน่าตาดี เลยมีแต่คนน่ารักมาอยู่รวมกันในห้องนี้

ทำสีอะไร เจ้าป้า โทนไหน ดูซิว่าใจตรงกันมั๊ย ฮิฮิ

คนสวยๆทำสีผมอะไรก็สวยหมดค่ะคุณนุชแอนด์เจ้าป้า

ขอบคุณค่า คุณอลันได้กินลำใยแล้วใช่ไหมคะ เมื่อกี๋แม่ทัพน้องโป๊ปบอกให้รอ ลุลาก็อยากจะซื้อควายเก็บไว้ตามคำแนะนำ กลัวตกรถอ่ะค่ะ

ต้องแน่ใจว่าขึ้น ชัวร์ พวกเราถึงจะซื้อควายขอรับ ถ้ายังไม่ชัวร์ ดูหนัง แม่เลี้ยงญ่ามาโพสไปก่อนขอรับ

ใช่ขอรับ(เอิ๊กๆๆ) ขึ้นบี แร้วเด๋ว ลง C ถ้ามี a b c ชุดเดียว ลงมาซีเสร็จปุ๊ป ก้อจะขึ้นเรย ยังไง ต้องรอ คลื่น 4 จบถึงจะเล่นเพราะบางที อาจจะไม่มี คลื่น 4 ก้อได้ ถ้ากราฟลงเรย แต่ คิดว่ามีขอรับ ต้องรอดู คลื่น บีตรงนี้ สำคัญมาก ขอรับ

เจ้เข้าใจมั้ย ไม่เข้าใจถามต่อได้อีกขอรับ เอาให้ เคลีย เอาให้กระจ่าง

ขอบคุณค่ะแม่ทัพใหญ่จัยดี

ตอนนี้เข้าใจแร้ว แต่แปลกจัยที่ว่า บางทีอาจจะไม่มีคลื่น 4 ถ้ากราฟลงเลย หมายถึงคลื่น 3 ขึ้นไปสุด แร้วลงเหวเรย ใช่มั้ย..

คุณกบมาแล้วเหรอคะ หายไปไหนมาคะเนี่ย ห้องเรามีแม่ทัพน่าตาดี เลยมีแต่คนน่ารักมาอยู่รวมกันในห้องนี้

พี่ลุลา บอกที่อยู่มาเรยขอรับ เด๋ว ส่งลูกอม ไปให้ขอรับ พูดแบบนี้ไม่ต้องเล่นเกมส์ ก้อได้ขอรับ

ปากหวานน่ารักอย่างนี้ อยู่ห้องนี้แล้วร๊วยรวยค่ะ อีกอย่างแม่ทัพใหญ่ของเราก็เก่งแถมห่วงใยพวกเราตลอดค่ะ

พี่ลุลา บอกที่อยู่มาเรยขอรับ เด๋ว ส่งลูกอม ไปให้ขอรับ พูดแบบนี้ไม่ต้องเล่นเกมส์ ก้อได้ขอรับ

จัดไปเลยเสี่ยโป๊บ อย่าให้ช้า เดี๋ยวคนน่ารักจะคอยนาน

กร๊ากกกกก........ หลับปุ๋ยจ้า

แต่เมื่อกี้ ตัดสินใจปล่อยหมูไปอีกตัว

รู้สึกเสียวๆ ห้ามลอกเลียนแบบนะจ๊ะ สิบอกไห่

ซื้อ 25653 ขาย 25760 ตอน 25790 ดันหลับ อิอิ

กราฟ ราย 30

ขนาดหลับยังละเมอลุกมากดทันได้ลำไยไปอีกนะพี่นุช

ขอบคุณสำหรับกราฟพารวย แต่ถ้าให้ดี แปลให้ด้วยจะได้ลอก

ส่ง 6 มาว่ารอเท่าไหร่ อิอิ

ต้องแน่ใจว่าขึ้น ชัวร์ พวกเราถึงจะซื้อควายขอรับ ถ้ายังไม่ชัวร์ ดูหนัง แม่เลี้ยงญ่ามาโพสไปก่อนขอรับ

งั้นต้องขายหมูให้หมดก่อน ม่ายงั้นตังค์ไม่พอซื้อควาย 55555

ขนาดหลับยังละเมอลุกมากดทันได้ลำไยไปอีกนะพี่นุช

ขอบคุณสำหรับกราฟพารวย แต่ถ้าให้ดี แปลให้ด้วยจะได้ลอก

ส่ง 6 มาว่ารอเท่าไหร่ อิอิ

ควายตัวแรก ต่ำกว่าที่ขายก็จูงกลับบ้านเลย

รอประมาณ 700 ต้นๆ ค่ะ