ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขัดตาทัพ พักทอง ไปดู หุ้น กันสักพักดีมั้ยพี่? ตอนนี้กะลัง อินเทรน ตามนโยบาย ลุงเบน บันนังเก้ หุ้นอสังหากะพลังงาน นะพี่ดูๆไว้ใกล้หนาวแล้ว อิอิ

วันนี้ โพสได้เท่านี้นะพี่ (บอดเหนียวโค ตรๆเลย)

Drivel drop better than tear fall

บอร์ดทำไมเหนียวโคตระค่ะคุณน้อง

แล้วมาอัพเดทให้ทันสถานการณ์อีกนะค้าคุณม้าสามขา มาไวไปไวนะค้า

ขอบคุณค่า

อ้อๆพี่กบเพิ่งนึกได้ คุณม้าสามขาเพิ่งเป็นสมาชิกแหม๊บๆวันนี้ ในบอร์ดยังเป็นขาอ่อนอยู่

คุณม้าสามขาต้องโพสต์ไปเรื่อยๆนะคะ เหนื่อยก็พัก เฮ้อ! จนกระทั่งครบ 25 โพสต์ถึงจะได้เป็นขาใหม่ และถึงโพสต์คุยหรือวิเคราะห์ราคาให้พวกเราได้ตล๊อดๆค่ะ

(ตอนเป็นสมาชิกใหม่อย่างพี่กบและทุกๆคนก็เจอกรณีแบบนี้เหมือนกันเลย)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขัดตาทัพ พักทอง ไปดู หุ้น กันสักพักดีมั้ยพี่? ตอนนี้กะลัง อินเทรน ตามนโยบาย ลุงเบน บันนังเก้ หุ้นอสังหากะพลังงาน นะพี่ดูๆไว้ใกล้หนาวแล้ว อิอิ

วันนี้ โพสได้เท่านี้นะพี่ (บอดเหนียวโค ตรๆเลย)

Drivel drop better than tear fall

บอร์ดทำไมเหนียวโคตระค่ะคุณน้อง

แล้วมาอัพเดทให้ทันสถานการณ์อีกนะค้าคุณม้าสามขา มาไวไปไวนะค้า

ขอบคุณค่า

อ้อๆพี่กบเพิ่งนึกได้ คุณม้าสามขาเพิ่งเป็นสมาชิกแหม๊บๆวันนี้ ในบอร์ดยังเป็นขาอ่อนอยู่

คุณม้าสามขาต้องโพสต์ไปเรื่อยๆนะคะ เหนื่อยก็พัก เฮ้อ! จนกระทั่งครบ 25 โพสต์ถึงจะได้เป็นขาใหม่ และถึงโพสต์คุยหรือวิเคราะห์ราคาให้พวกเราได้ตล๊อดๆค่ะ

(ตอนเป็นสมาชิกใหม่อย่างพี่กบและทุกๆคนก็เจอกรณีแบบนี้เหมือนกันเลย)

ครับพี่บอย เดี๋ยวหัดบัญชี cent มั่นใจแล้วค่อยขยับกลับไป exness (ไม่รู้แก่ตายก่อนหรือเปล่า ) :uu

มีรัยน้องเม่าปรึกษาเจ้าแม่ดอดได้เร้ยย (เฉพาะเรื่อง GS นะ 55+)

ตะกี้ฟันเอสมาร่วมพันเหรียญ เล่นแค่ 0.50 สองรอบ

เมื่อคืนเฟดมีทติ้ง ก้ออยู่มีทกับเค้า กดซะ 300 เหรียญ ค่านอนดึก

ม่ายเคยคิดจาแบ่งเพื่อนฝูง เชอะ

น้องเม่าก้อเทรดเอกเนสแต่เงินปลอมก้อได้นี่นา

อ้อ แต่ก้อไม่หนุกเท่าของจิงเนาะ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

พี่โป๊บครับคืนนี้ถ้ายืน 1790 ไม่ได้ ราคาจะลงต่อมั้ยครับ

กดไม่ทันใช้ตั้งไว้ค่ะ คำนวณจนชอบราคาก็ตั้งค่ะ จากนั้นก็ กินกะเต้นรำ เปิดมาดูมันmatch ที่ซื้อค่ะ แต่ไม่รู้ว่า ราคาบาท low ตรงไหน ใช้เงวลาเล่นไม่น่าเกิน 10 นาที

net โบรกตัดเหมือนกัน ก็ login ใหม่ ไม่ตื่นเต้นแล้ว อีกมือก็กดโทรศัพท์เตรียมต่อสายเลย ใช้iphone recall ซำ้ไปเรื่อยๆ เด๊วก็ติด อิอิ เหนื่อยจังขอพักนะคะ

รอบหน้าคงต้องใช้โทรศัพท์บ้างแล้ว. กดซื้อไม่ได้เลยเสียดายจัง

รอบหน้าคงต้องใช้โทรศัพท์บ้างแล้ว. กดซื้อไม่ได้เลยเสียดายจัง

:57 ชื่อน่าทานมาก ต่ายทองชอบทานแกงส้มกุ้งชะอมมากคะ ยินดีต้อนรับนะคะ :32

เดี๋ยวนี้โบรกชอบถอดปลั๊กนะคะ คนเทรดอย่างเราๆแย่เลย ต้องใช้โทรศัพท์แทน

สวัสดีค่าคุณชะอม^___^

แอบเข้ามาอ่านได้ซักพักแล้วฮะ ตอนนี้สมัครสมาชิกเรียบร้อย ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกท่านด้วยนะฮะ

ผมชื่อ โฮม แปลว่าบ้านฮะ ^^

:57 ชื่อน่าทานมาก ต่ายทองชอบทานแกงส้มกุ้งชะอมมากคะ ยินดีต้อนรับนะคะ :32

ขอบคุณค่ะไว้จาเข้ามาคุยบ่อยๆค่ะ

ดช เม่า ไม่ได้เล่นของเอ็กเนสเหรอคะ แล้วเล่นของที่ไหนคะ

มีรัยน้องเม่าปรึกษาเจ้าแม่ดอดได้เร้ยย (เฉพาะเรื่อง GS นะ 55+)

ตะกี้ฟันเอสมาร่วมพันเหรียญ เล่นแค่ 0.50 สองรอบ

เมื่อคืนเฟดมีทติ้ง ก้ออยู่มีทกับเค้า กดซะ 300 เหรียญ ค่านอนดึก

ม่ายเคยคิดจาแบ่งเพื่อนฝูง เชอะ

น้องเม่าก้อเทรดเอกเนสแต่เงินปลอมก้อได้นี่นา

อ้อ แต่ก้อไม่หนุกเท่าของจิงเนาะ

เล่นเงินจิงใน forex4you ครับ

เล่นเงินปลอมใน exness อยู่ด้วยครับ ที่เล่นใน forex4you เพราะใน exness บัญชี cent ไม่มีน้องทองให้เล่นครับ เหตุผลเดียวเท่านั้น

แล้วน้ำพริกกะปิ ปลาทูทอด ชะอมชุบไข่ทอด ผักลวก ชอบทานหรือเปล่าคะคุณต่ายที่น่ารัก

ว้าว ทำให้กบนึกถึงเมี่ยงปลาทูน้องญ่าเลยค่ะ^____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

แอบเข้ามาอ่านได้ซักพักแล้วฮะ ตอนนี้สมัครสมาชิกเรียบร้อย ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกท่านด้วยนะฮะ

ยินดีต้อนรับค่าคุณโฮม บ้านเราอบอุ่นๆ^____^

:57 ยินดีต้อนรับคะ ฝากเนื้อฝากตัวไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกท่านเลยเหรอคะ5555คริคริ ล้อเล่นนะคะคุณโฮม :Hi

สวัสดีคะ ทั้งสมาชิกเก่า และสมาชิกใหม่ หน้าใหม่ หรือสมาชิกใหม่ แต่หน้าเดิม

บ้านป้ารี เนตล่ม เป็นครั้งแรกคะ 3bbไม่เคยล่ม ไหง วันนี้ล่มได้เวลาพอดี

นอนกอดดอย ต่อไปคะ ถ้า 93 มา คงต้องสละดอย เสียที

เริ่มหนาวแล้วค่าาาา

แล้วน้ำพริกกะปิ ปลาทูทอด ชะอมชุบไข่ทอด ผักลวก ชอบทานหรือเปล่าคะคุณต่ายที่น่ารัก

ว้าว ทำให้กบนึกถึงเมี่ยงปลาทูน้องญ่าเลยค่ะ^____^

:57 ว้าว! หิวเลยคะ ชอบมากกกกกคริคริ :32