ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีคะ คุณ อลัน ป้ารีดีใจด้วยนะคะ ที่คุณไม่มีน้องสาว อิอิ

ใช่ไม๊คะ น้องบอย อิอิ

ป้ารีขรา

คุณอลัน

พี่บอยคับ

แล้วพี่กบจะดีใจกับใครละคะเนี่ย ฮ่า ฮ่า ฮ่า ดีใจกับทุกคนเยย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องญ่าบอกบอยเสมอนะคับ

"เอสได้ที่สูง ไม่สู้ ได้เอสเมื่อเค้าหมดแรง"

จิงเนาะคับ ถึงเอสได้ราคาสูงๆ แต่แรงเค้ายังเยอะ ก้อเหวได้ คิดว่าสูงก้อมีสูงกว่า

แต่ถ้าได้เอสตอนเค้าหมดแรง ถึงราคาต่ำกว่า ก้อกำไรได้ คิดว่าต่ำก้อยังมีต่ำกว่า :gd

เม้นท์พี่บอยน่าสนใจมาก

ขอบคุณไอเดียน้องญ่านักๆโตยนะเจ้า พี่กบเลยได้รู้แนวทางเทรดเพิ่มเติม

ราตรีสวัสดิ์คับ คุณดอด

หลับให้สบาย ไม่ต้องห่วงคนข้างหลังนะคับ เพื่อนๆ จาคอยดูแลให้เอง กร๊ากกก+

คุณดอดบอก.. ดอดไม่แปลก ไม่แหม่งเรยค่ะ

ดอดกับคุณญ่า โดนเสี่ยบอยแกล้งแบบนี้ประจำ ชินแระ

วันไหนไม่โดนแกล้งสิคะ ถึงแปลก แฮ่..

อย่างบางทีนะคะ ดอดกับคุณญ่าบ่นเรื่องติดดอยหนักเหว หรือ คัทลอส

แทนจาพูดให้กำลังจัย เค้าดันพูดว่า "ยินดีด้วยคับ"

ไปไม่เป็นเรยค่ะ อิอิ

ก้อเราไม่ได้มาแจ้งลำใยซะหน่อยนี่คะ

โอยย เจอเยอะค่ะ ดอดกับคุณญ่าไม่รู้ไปทำเวงทำกำรัยไว้กับเค้า ชาตินี้เค้าถึงได้ตามมาเอาคืน 555

โหหหหห.. ตรูพูดสะเหมือนคุณดอดมาเองเรยอ่ะ เอิ๊กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสี่ยบอยโจทย์เยอะ ชอบแกล้งน้องญ่า คุณดอดอยู่เรื่อย

ระวังน้า

จะโดนเอาคืนจากเลดี้เจ๊แพ็ท เหอ เหอ

บอยขอตัวพักก่อนนะคับ

ว่าจาตอบเม้นพี่กบ แต่เหนื่อยก่อนอ่ะคับ

เพื่อนๆ อย่านอนดึกมากนะคับ เก็บพลังไว้สู้ๆ พรุ่งนี้

ฝันดีนะคับ ขอจงหลับเป็นสุข เป็นสุข แว๊กกกก พอๆๆๆ 555+

เหนื่อยก็พักดีแล้วพี่บอย

เดี๋ยวพี่กบก็จะไปนอนหลับฝันดีค่ะ

พี่บอยคงหลับแว้ว ขอให้พี่บอยจงหลับเป็นสุข เป็นสุขเถิด แว๊กกก พอๆโตย55

จาก "ทฤษฎีสีชมพู" สู่ ความคิด

เกิดปรากฎการณ์ คลั่ง

โค้ช แสตมป์ บนเวที The Voice

ถูกแก้ไข โดย gejen

แอบมาทักตอนดึกค่ะ

โอย. เมื่อยมั่กๆ ปั่นงานค่ะ ยังไม่เสร็จเลย

พรุ่งนี้น้องทองจะมาเเนวไหน รอฟังข่าวนะคะ

ฝันดีราตรีสวัสดิ์ทุกท่านค่า

มันก็จริงค่ะน้องลิน ทางใต้เป็นการก่อความไม่สงบ ไม่ใช่ภาวะสงคราม แต่ก็่น่ากลัวมากเหมือนกันเนอะ

น้องลิน

ที่ว่าบอลลูนมาแล้วได้โดดบ่อย หมายถึงทาง ทบ จะมีคำสั่งให้ทหารทั้งหน่วยโดดร่มเมื่อไหร่ก็ได้ใช่ไหมคะ

แล้วสมมุติอย่างนี้น้องลินจะขอโดดแค่ปีนึง 4 ครั้งได้ไหม

ขอโทดนะคะพี่กบ เพิ่งเห็นค่ะ

ลินเคยโดดจากบอลลูนเเล้วค่ะ ตอนนั้นโดดทดลองบอลลูน(ผู้หญิงคนแรกที่ได้โดด บอลลูนพัชรกิติยาภา 7) เคยมีมาจนถึงลูกที่ 7 เเล้วค่ะ

ที่ต้องรอเพราะหน่วยต้องทำเรื่องขอซื้อไปที่ ทบ. ราคาบอลลูนแพงมากค่ะ ไม่แน่ใจว่า 25-27 ล้านบาท

ระยะยาวก็ถือว่าประหยัดกว่าใช้เครื่องค่ะ

7 ลูกที่ผ่านมา แตกไปหมดแล้วค่ะ แฮ่ะๆ แต่น้องลินเเอบดีใจ ไม่ต้องเสียวแล้ว

เสียวกว่าโดดเครื่อง เพราะมันเงียบมาก อารมณ์เหมือนกำลังจะโดดตึก

แต่ถ้าโดดจากเครื่อง เสียงดังจนต้องใช้สัญญาณมือค่ะ

ส่วนที่ใช่ชื่อพัชรกิติยาภา เพราะพระองค์ทรงเรียนและผ่านหลักสูตรกระโดดร่มเเล้วค่ะ

ส่วนคำสั่งในการโดด ไม่ต้องทำไปถึง ทบ. ค่ะ หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษ เป็นผู้อนุมัติออกคำสั่งเองได้เลยค่ะ

บางปีก็แทบไม่ได้โดดเลยค่ะ เพราะส่วนใหญ่ก็แย่งกันโดด ที่นั่งเต็มค่ะพี่กบ เค้าก็ไม่ว่าอะไร

แต่ถ้าเอาระเบียบมาจับจริงๆ ก็ผิดค่ะ เพราะระเบียบว่าอย่างน้อยต้องโดดปีละ 4 ครั้ง

เพราะทุกเดือน นักโดดจะได้เงินเพิ่มพิเศษรายเดือนนักโดดร่มประจำกอง

ถ้าไม่โดดให้ครบ จะงดค่าปีกหรือให้ย้ายออกนอกหน่วยใช้ร่มค่ะ(นโยบายอดีตผู้บังคับบัญชาท่านหนึ่งค่ะ)

ง่วงแย้ว ไปนอนก่อนนะคะพี่กบ และทุกคน บั๊บบายฮับ

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

1773 แล้ว

ฝนตกหนักสักพักใหญ่ ตอนนี้ซาลง อาจจะตกอีกก็ได้

ขับรถระวังๆกันด้วยนะคะ

สวัสดีเจ๊แพ็ท

ขอโทดนะคะพี่กบ เพิ่งเห็นค่ะ

ลินเคยโดดจากบอลลูนเเล้วค่ะ ตอนนั้นโดดทดลองบอลลูน(ผู้หญิงคนแรกที่ได้โดด บอลลูนพัชรกิติยาภา 7) เคยมีมาจนถึงลูกที่ 7 เเล้วค่ะ

ที่ต้องรอเพราะหน่วยต้องทำเรื่องขอซื้อไปที่ ทบ. ราคาบอลลูนแพงมากค่ะ ไม่แน่ใจว่า 25-27 ล้านบาท

ระยะยาวก็ถือว่าประหยัดกว่าใช้เครื่องค่ะ

7 ลูกที่ผ่านมา แตกไปหมดแล้วค่ะ แฮ่ะๆ แต่น้องลินเเอบดีใจ ไม่ต้องเสียวแล้ว

เสียวกว่าโดดเครื่อง เพราะมันเงียบมาก อารมณ์เหมือนกำลังจะโดดตึก

แต่ถ้าโดดจากเครื่อง เสียงดังจนต้องใช้สัญญาณมือค่ะ

ส่วนที่ใช่ชื่อพัชรกิติยาภา เพราะพระองค์ทรงเรียนและผ่านหลักสูตรกระโดดร่มเเล้วค่ะ

ส่วนคำสั่งในการโดด ไม่ต้องทำไปถึง ทบ. ค่ะ หน่วยบัญชาการสงครามพิเศษ เป็นผู้อนุมัติออกคำสั่งเองได้เลยค่ะ

บางปีก็แทบไม่ได้โดดเลยค่ะ เพราะส่วนใหญ่ก็แย่งกันโดด ที่นั่งเต็มค่ะพี่กบ เค้าก็ไม่ว่าอะไร

แต่ถ้าเอาระเบียบมาจับจริงๆ ก็ผิดค่ะ เพราะระเบียบว่าอย่างน้อยต้องโดดปีละ 4 ครั้ง

เพราะทุกเดือน นักโดดจะได้เงินเพิ่มพิเศษรายเดือนนักโดดร่มประจำกอง

ถ้าไม่โดดให้ครบ จะงดค่าปีกหรือให้ย้ายออกนอกหน่วยใช้ร่มค่ะ(นโยบายอดีตผู้บังคับบัญชาท่านหนึ่งค่ะ)

ง่วงแย้ว ไปนอนก่อนนะคะพี่กบ และทุกคน บั๊บบายฮับ

1776 ^^"

น้องลินนอนดึก ตื่นเช้า

แต่ก็มาตอบให้พี่กบรู้เรื่องมากขึ้นเกี่ยวกับภาระกิจทหารหาญ

ขอบคุณมากๆจ้า^____^

หวัดดีค่ะพี่กบ วันนี้ขอลาบ น้ำตก ค่ะ นึ่งข้าวเหนียวรอแร้ว

ลาบ น้ำตก อาหย่อยๆ พี่กบก็รอเหมือนกันค่าเจ๊แพ็ท

แต่ก็ทำให้นึกถึงเมี่ยงปลาทูด้วยน้า แซ๊บแซ่บ! เสียแต่ว่าวันหยุดที่ผ่านมาพี่กบยังไม่ได้ลองทำเมนูเด็ดนี้เลย

ถูกแก้ไข โดย gejen

ไม่ควรหลุด 1767

ถ้าหลุดกัวจาลงมา 1733-32

แร้วถ้าหลุด 1730 ก้อน่ากัวแร้ว มักลงเทส 10

จาเล่นแถว 30-10 ถ้ามีแรงก้อคงขึ้นได้ไว แต่ถ้าไม่มีแรง มักกลับไปที่ 1695-90

แต่ถ้าดีดได้ตรง 1767 อาจไปถึง 1837

จากเส้นเทรน

คุย+เดาทองวีคหน้ามุมกว้าง กับเพื่อนๆ ที่ box

ยกมาให้อ่านเช้าวันจันทร์ค่ะ ขอบคุณเครดิตเสี่ยบอยและเพื่อน ๆ ค่ะ

ขอบคุณเบอกามอทแต่รู้สึกว่ายัง ร่วงงงงง

อรุณสวาทททททททททททททททท ขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาวอะโยนทะยาน และแฟนคลับ

+like & thank ทุกทั่น ขอรับ

ขอบคุณ วิเคราะห์ อ. เซียะ ข่าวสาร พี่ต่าย พี่ญ่า พี่บอย ป้ารี พี่ดอด แนวทาง เจ้าป้า พี่นุช พี่อาท พี่เม่า พี่เค และ วิเคราะห์ครอบครัวน้องบีม และสหาย หมูต้ม และ พี่กบ พี่เก๋ พี่พวง มาดามจุ่น พี่ตี๋ พี่แพท พี่ขุน ป้านู๋ พี่เนเน่ พี่อลัน พี่ตาปี พี่เอมิโกะ น้องก๊อบแก๊บ น้องสมสี พี่ lula พี่กัปตัน ขอรับ

โพยจีนบอกให้ซื้อที่ 1770 เป้า 1782-1788-1800 ตัดขาดทุน 1765 หรือ หลุด 1765 รอซื้อที่ 1745 เป้า 1756-1785 ขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆ รวยๆ ทุกทั่นทุกวันขอรับ

10月08日金评:黄金分析及操作策略 - 10月08日金评:(08:00)1770附近做多,止损1765,目标1782-1788-1800 暴利博士1745附近做多,目标1765-1785按昨天金评做都赚钱了吗?小跌小买,大跌大买,爆跌全仓杀进.

ลาบ น้ำตก อาหย่อยๆ พี่กบก็รอเหมือนกันค่าเจ๊แพ็ท

แต่ก็ทำให้นึกถึงเมี่ยงปลาทูด้วยน้า แซ๊บแซ่บ! เสียแต่ว่าวันหยุดที่ผ่านมาพี่กบยังไม่ได้ลองทำเมนูเด็ดนี้เลย

เมี่ยงปลาทูถ้ามีส้มตำรสแซ่บเว่อร์กะหอยแครงใส่ด้วยในคำเมี่ยง รับรองพี่กบจะได้กินคำตาน้อยอร่อยเหาะ

ปล.คำตาน้อยก้อคือคำเมี่ยงที่ห่อจนใหญ่มาก อ้าปากกินทีทำให้ตาหยี เรียกว่าคำตาน้อย อิอิ..