ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอามาให้คุณกบ อีกอัน ใส่บาตร เหมือนกัน แต่ใส่ตอนเมา นะ ขอรับ :17

บอกเป็นตัวๆ อันนี้จะบาปเปล่าคะพี่ขุน55

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขออนุญาตพี่บอยกดไลค์ให้พี่คุณแทนนะ ผมเดาว่าไม่ผ่านครับ ดูเหมือนลงไม่สุด แต่ต้อง S แบบเร็วๆ ให้ผิดทางมีการกระชาก ก็ต้องมี Stop Loss แต่แนวโน้มระยะสั้น ลงแบบขั้นบันไดครับ

รู้สึก จะโดนบาท แข็ง อีกซะแล้ว ราคา เลยไม่ไปไหน :17

:D

ยืมน้องญ่ามากระโดด fighting ให้ราคาทองเด้งขึ้นไปเยอะๆเลยค่ะป้ารี555

ทีของญ่า บอกยืม

ทีของบอย คำก้อแฮบ สองคำก้อแฮบ เง้อๆๆๆๆ :034

เย้ๆๆ ยืมตัวน้องญ่ามากระโดด fighting ได้ผลจริงๆอ่ะ

1742 แว้ว ขึ้นต่อเล้ย^____^

พี่ขุนอย่าใจร้อนเลยครับ รอใกล้ๆ สี่โมงก็ได้ครับ S แถว 1745-1740 แต่พี่ต้องตัดสินใจนะครับ

พี่ขุนอย่าใจร้อนเลยครับ รอใกล้ๆ สี่โมงก็ได้ครับ S แถว 1745-1740 แต่พี่ต้องตัดสินใจนะครับ

ขอบคุณ ขอรับ พี่หมอ รอสัก 4 โมง ค่อยว่าอีกที ก็ดีเหมือนกัน ขอรับ อิๆๆ พี่ขุน วัยรุ่น(เหลือน้อย) ใจร้อน อิๆๆ :17

รีบาวกลับมา1740แล้ว(อิอิ) ถ้าไม่ผ่าน1757มีเฮ (ลงต่อ) :_10 คะ

:uu คุณกบ มีคนบอกว่า พี่ขุน ติดเหล้า ขอรับ ไม่จริง ไช่ปะ ขอรับ

((((( เจ๊อลัน )))))

เป้าหมายต่อไป ขยับไปแทส 44-46 มีโอกาส แทสๆ 55

แต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ขอให้ถึงโตยเต๊อะ

ตอนนี้ย่อระยะสั้น เด๋วคงเด้งได้

ถึงต้านนี้ก้อเล็งดีๆ เน่อ ไม่ผ่านก้ออาจลงทำนิวโลว์

ถ้าผ่านก้อ.. ก้อไม่ทำนิวโลว์ กร๊ากกกกกกกกก

รีบาวกลับมา1740แล้ว(อิอิ) ถ้าไม่ผ่าน1757มีเฮ (ลงต่อ) :_10 คะ

คุณเอ๋

ว่าจะขึ้นถึง 1757 หรือเปล่าคะ ถ้าถึงก็จะได้ปล่อยกัน จะได้เฮโตย

:uuขอบคุณที่มาส่งข่าว ขอรับ คุณเอ๋ น้องบีม สบายดีนะ ขอหอม ซักฟอดสิ อิๆๆๆ

:uu คุณกบ มีคนบอกว่า พี่ขุน ติดเหล้า ขอรับ ไม่จริง ไช่ปะ ขอรับ

อย่างนี้ไม่เรียกพี่ขุนติดเหล้าหรอกขอรับ เค้าเรียกฉันรักเธอ(เหล้า) ไม่มาวไม่ยอมกลับบ้่าน

((((( เจ๊อลัน )))))

เป้าหมายต่อไป ขยับไปแทส 44-46 มีโอกาส แทสๆ 55

แต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ขอให้ถึงโตยเต๊อะ

ตอนนี้ย่อระยะสั้น เด๋วคงเด้งได้

ถึงต้านนี้ก้อเล็งดีๆ เน่อ ไม่ผ่านก้ออาจลงทำนิวโลว์

ถ้าผ่านก้อ.. ก้อไม่ทำนิวโลว์ กร๊ากกกกกกกกก

ไม่ขึ้นถึงเป้าหมายก็นิวโลว้นะคะพี่บอย

ขอบคุณสำหรับแนวค่า

:uuพี่หมี แอนด์ น้องบอย ขอรับ ตอนนี้ มา 1741 แล้ว น่าจะ S ได้ปะ หรือรอดู ไปก่อน เผื่อจะขึ้นไปอีก ทะลุด่านแรก น้าเคน 1740 แล้ว ส่วน เฮียกัม ด่านแรก 1744 เอาไงดี ขอรับ ส่งเสียงหน่อย

พูดลำบากจังคับพี่ขุนฯ

ของบอยจีเอส เล็งเอสกับราย 1 นาที (ดู 5 และ 15 ด้วย)

ออนไลน์จาออกไม่ทันอ่ะคับ

แม้อินดี้เริ่มขึ้นสูง ราย 5 นาที เส้นเริ่มโน้มตาม น่ามีย่อ

แต่ออนไลน์บอยคิดว่า รอดูด่านต่อไปนะคับ

คุณเอ๋

ว่าจะขึ้นถึง 1757 หรือเปล่าคะ ถ้าถึงก็จะได้ปล่อยกัน จะได้เฮโตย

จากข้อมูลของสามีเมื่อเช้าคืนนี้คงรู้ผลคะว่าจะถึงหรือไม่1757 ถ้าทะลุขึ้นมีโอกาสให้เลือกสองแบบคะ คือ สามีเอ๋นับคลื่นผิดอาจเป็นคลื่นขยายAย่อยของC :17 คงได้ดูแนวต้านต่อไป โดยความคิดเห็นส่วนตัวจากที่เห็นสามีเล่นหากเอาฟิโบมาวัดคิดว่าน่าจะเด้งขึ้นอย่างน้อยครึ่งนึงของที่ลงมาก็น่าจะวิ่งขึ้นไปที่1765-1779เป้นอย่างน้อย ส่วนจะเลือก1สับขาหลอก แล้วลงต่อให้คนดอยสไตล์คลื่นBหรือ 2 ว่าไปแล้วไปลับให้ตกรถคงต้องดูที่การทะลุ1800คะ :ghost

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior