ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีพี่ ๆ ทุกคนค่ะ

เทศกาลตรุษจีน ส่วนมากราคาทองจะปรับตัวขึ้นช่ายมั๊ยค่ะ รอลุ้นค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีพี่ ๆ ทุกคนค่ะ

เทศกาลตรุษจีน ส่วนมากราคาทองจะปรับตัวขึ้นช่ายมั๊ยค่ะ รอลุ้นค่ะ

สวัสดีค่ะคุณสาวโคราชและทุกท่าน

เห็นสัปดาห์ก่อนหน้า คุณบาสบอกตรุษจีนทุกปีทองจะขึ้นค่ะ

แต่ปีนี้ต้องดูให้ดี และติดตามตอนต่อไป ว่าทองจะขึ้นเหมือนปีก่อนอ่ะเปล่า

สวัสดีค่ะคุณพลอยสีสวย คุณ aomgold คุณ SPCHOW และทุกคนที่น่ารัก

แป๊บเดียว 2 ทุ่มแล้ว ไม่รู้ทานข้าวเย็นกันไปหรือยังเจ้า

พี่กบเอาอาหารแบบเบาๆมาเสิร์ฟให้ ถ้าไม่อิ่มจัดเพิ่มได้นะคะ^____^

post-6178-0-64060400-1360068373_thumb.jpgpost-6178-0-03998300-1360069488_thumb.jpg

เจ้าป้าๆมาแล้ว

สวัสดีค่ะเจ้าป้า กระต่ายทอง(อีกที) คุณสืบทอง คุณ Soundheaven คุณ Yahoo และทุกคนที่น่ารัก

โซ้ย ชาบูตงอยู่ ขาย 1681 23590 ซื้อ กลับมาแล้วที่23565 1676 เดาว่าลงไม่มาก เลยสอยกลับ เอาปลอดภัยก่อน

ดูยากอ่ะวันนี้ อย่างที่กูรูว่ามันแคบๆเข้ามาแล้ว จาขึ้น หรือลง เจ้าเท่านั้นที่รู้ อิอิ net ช้า ขอตัวก่อนจ้า โชคดีกันค่ะ เจอกันดึกๆ

โซ้ย ชาบูตงอยู่ ขาย 1681 23590 ซื้อ กลับมาแล้วที่23565 1676 เดาว่าลงไม่มาก เลยสอยกลับ เอาปลอดภัยก่อน

ดูยากอ่ะวันนี้ อย่างที่กูรูว่ามันแคบๆเข้ามาแล้ว จาขึ้น หรือลง เจ้าเท่านั้นที่รู้ อิอิ net ช้า ขอตัวก่อนจ้า โชคดีกันค่ะ เจอกันดึกๆ

โซ้ยชาบูตงอยู่นะ อาหย่อยๆ ขนาดมานแคบๆเจ้าป้ายังลำใยเลย เจ้าฮะเสียจายย

ดีใจกับกำไรเจ้าป้าด้วยจ้า

เดี๋ยวมาเก็งตัวเลขให้ตัวเจ้าป้าเล่นเองหน่อยนะคะ

พี่กบ คุณ boyles มาวิ แล้ว ป้า ฟังบ่ได้ ใครฟังแล้ว มาสรุป แปะให้หน่อยจิ

พี่กบ คุณ boyles มาวิ แล้ว ป้า ฟังบ่ได้ ใครฟังแล้ว มาสรุป แปะให้หน่อยจิ

คลิปคุณบอยไม่ขึ้นอ่ะเจ้าป้า

เนตพี่กบตอนนี้ช้ามาก วนๆเวียนๆ เจ้าป้าเป็นไหม

คลิปคุณบอยไม่ขึ้นอ่ะเจ้าป้า

เนตพี่กบตอนนี้ช้ามาก วนๆเวียนๆ เจ้าป้าเป็นไหม

ป้าอยุ่ในห้างยิ่งเน่าใหญ่

"ไม่สมมุติ"เจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=1I19zdGO4HU

ทะลุ 1680 แล้ว follow buy คร้าบ

แตะ 1684 แล้วค่ะ

คลิปวิเคราะห์ทองคุณ boyles

ขอบคุณคุณบอยมากๆๆค่ะ :gd

ถูกแก้ไข โดย gejen

ก็ต้องมาทักทายกันบ้างดิเนอะคุณลิน

มาเเล้วค่า

ทักทายบ่อยๆได้ค่า แต่แบบ อยากเข้ามาแบบผู้ไม่ประสงค์ออกนาม

ล็อกอิน ล็อกเอ้าท์หลายรอบเเล้วก็เห็นสมสีทุกที ^^"

งามขนาด :32

คิดถึงพี่ต่ายและทุกคนเหมือนกันค่า ม๊วฟๆ

น้องลินสวยจัง น่ารักเหมือนกบ พิมลรัตน์ เลย

ว้าว เป็นพรีเซ็นเตอร์ของงานแผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์มหาราชด้วย^____^

สวัสดีค่าพี่กบ

เหมือนจิงๆด้วยเนอะ ^^

เคยพาลูกสาวไปเที่ยวเมื่อปี 54 เสียดายไม่ได้เตรียมเสื้อผ้าไปร่วมงานค่ะ สนุกมากๆค่ะ ลุกสาวนั่งหลังช้างสนุก ตื่นเต้น ถ้ามีโอกาสจะไปอีกค่ะ

สวัสดีค่ะพี่ tapee มีโอกาสมาอีกนะคะ

สาวๆสวยๆนุ่งจีบหน้านางสไบเฉียงไปเที่ยวงานแผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์ก็สวยงามน่าดูมากนะคะ^____^

เดี๋ยวพรุ่งนี้เอาภาพน้องทหารยืนเข้าเวรมาฝากพี่กบนะคะ น่ารักดี

น้องลินขอตัวไปนอนก่อนน้า

บายค่า