ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ต่ำกว่า 70 ซื้อ แล้วปิดเลย ไม่ให้น้องค้างบ้านใช่ม๊าย

แต่ถ้าออกไม่ได้ก็ต้องให้ค้างอยู่ดีอ่ะ

พักหลัง ขาซื้อ จะเสียเปรียบ ขืนมีค้างล่ะ โดนเงินบาทเล่นงาน เก็บข้ามวันโดนเป็น100฿ spotขึ้น บาทตามไม่ทัน ขายไม่ได้ ขายก่อนดูได้เปรียบกว่านะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะคุณกบและเพื่อนๆ เพิ่งกลับมา เข้าเน็ตยากมาก คุณกบคุยไปเรื่อยๆนะคะ อ่านได้แต่หัวข้อข่าวค่ะ เข้าอ่านรายละเอียดไม่ค่อยได้ นี่เพิ่งเข้ามาพิมพ์ได้ ขอบคุณนะคะ ยังไม่ได้ทำรายการเลย ตกลงให้ทำไร ช๊อตหรือลอง ที่เท่าไรบอกหน่อยนะ หัวข้อสั้น ๆนะ เพราะเข้าอ่านไม่ได้ ขอบคุณค่ะ

แล้วปากแดงๆจะไว้ใจได้ก๋า อิ อิ ล้อเล่น

เจ้าป้าน่ารัก ไว้ใจเจ้าป้าได้ 100%

ลูกชิ้นจะเอาไปล้างน้ำทำไม เอาไว้ให้ลูกเสือกินดีกว่า

ลูกเสือ ออกจากถำ้ มาแระ บอกไม่กินเผ็ด งั้นแบ่งปอเปี๊ยะสดให้ 1แถว กินคนละครึ่งกล่อง ดีมั้ย

หวัดดีค่ะคุณกบและเพื่อนๆ เพิ่งกลับมา เข้าเน็ตยากมาก คุณกบคุยไปเรื่อยๆนะคะ อ่านได้แต่หัวข้อข่าวค่ะ เข้าอ่านรายละเอียดไม่ค่อยได้ นี่เพิ่งเข้ามาพิมพ์ได้ ขอบคุณนะคะ ยังไม่ได้ทำรายการเลย ตกลงให้ทำไร ช๊อตหรือลอง ที่เท่าไรบอกหน่อยนะ หัวข้อสั้น ๆนะ เพราะเข้าอ่านไม่ได้ ขอบคุณค่ะ

ถ้าเข้าเน็ตได้ ก็มาคุยต่อนะคะคุณ juy

คุยไปเรื่อยๆหรือคะ ดีที่เจ้าป้าเข้ามาแถลงลำใยเลยได้เม้าท์ อ้อ มีลูกเสือมาแจมเพราะอยากทานลูกชิ้นด้วยค่ะ

เจ้าป้าจ๋า

เก็งราคา short ราคา buy ให้คุณ juy และหมู่เฮาหน่อยนะคะ

ลูกเสือ ออกจากถำ้ มาแระ บอกไม่กินเผ็ด งั้นแบ่งปอเปี๊ยะสดให้ 1แถว กินคนละครึ่งกล่อง ดีมั้ย

ไม่ดีครับ ช่วงนี้ไม่อยากทานอะไร ... อยาก (((( เจ้าป้า )))) ไว้อย่างนี้ ไม่อยากจะขยับตัวไปไหน :32 :32 :32 ฮิ้ววววววววววววววว

คุณบาสเก่งและโชคดีๆ

เทรดแท่งออนไลน์ถ้าเปิด buy แล้วขึ้น 40 เหรียญ กำไรแน่นอนค่ะ

ถ้าเล่นจบภายในวันอย่างเจ้าป้า ไม่กี่เหรียญก็ลำใยแล้ว แต่ก็ไม่มากนัก เจ้าป้าเทรดแบบนี้ได้ลำใยวันละหลายๆรอบ และทุกวันค่ะ

ลืมบอกว่า40เหรียญอาจใช้เวลาอย่างเร็ว2วันอย่างช้า1อาทิตย์ครับ

หวายเจ้าป้า คิดถึงแต่ลูกเสือ นี่ก็จะให้ปอเปี๊ยสดลูกเสือทานอีกแล้ว

ไม่เห็นนึกถึงพี่กบเลย ปอเปี๊ยอ่ะ อร่อยมากมั๊ยล่ะ

แต่พี่กบจะแบ่งองุ่นดำ สัปปะรด แอบเปิ้ล แตงโมให้นะ วันนี้ไปซื้อมา

โอย อีกชม.เดียวจะให้เล่นอะไร ป้าขายหมู ไปตะกี้ เห็นๆกันอยู่ ขาย75 ไป78 แล้ว

ลืมบอกว่า40เหรียญอาจใช้เวลาอย่างเร็ว2วันอย่างช้า1อาทิตย์ครับ

คุณบาสคะ

ราคาเปิดซื้ออัพเดทให้หน่อยนะคะ ว่าถ้าคืนนี้มา ควรเปิด buy ที่เท่าไหร่

คุณ juy พี่กบ และหมู่เฮารอซื้ออยู่^____^

พักหลัง ขาซื้อ จะเสียเปรียบ ขืนมีค้างล่ะ โดนเงินบาทเล่นงาน เก็บข้ามวันโดนเป็น100฿ spotขึ้น บาทตามไม่ทัน ขายไม่ได้ ขายก่อนดูได้เปรียบกว่านะ

โอย อีกชม.เดียวจะให้เล่นอะไร ป้าขายหมู ไปตะกี้ เห็นๆกันอยู่ ขาย75 ไป78 แล้ว

น่านนะซิเจ้าป้า ขาซื้อเสียเปรียบค่าเงินบาท ยิ่งข้ามวันหยุด บาทตามไม่ทันราคา spot อย่างเจ้าป้าว่า

ต้องอย่างคุณบาส ดช เม่า คณ sr เทรด gs ไปยิ้มไป

1586 22370 ขึ้นไป พินาขายก่อน

ข้างซื้อ ใกล้สุด1569 เมื่อกี้22230 ถ้าเสี่ยงน้อยหน่อย spot ไม่แน่ใจ แต่บาท 22160 น่าสน

ปล ข่าวอาทิตย์หน้ามากมาย 25 อิตาลี เลือกตั้ง เกี่ยวมั้ยไม่รุ 27-28 พี่เก้ อีกแล้ว พร้อมด้วย ปิดสัญญาเดือนกุมภา ไม่แน่ใจวันไหน คนเล่นGF วานบอก

อาทิตย์หน้า เตรียมใจให้พร้อม SPDRคงรู้ไรบ้างเห็นขายมาเรื่อยๆ ถ้าป้ารู้นะ จะ เอส ไว้ตั้งกะ1600 แล้วไม่ซื้อคืนจนข่าวออกเลย แต่เสียดาย ไม่รุ ก็เลยเล่นเอามันส์ได้แค่นี้หงะ

พี่กบวันจัน มาฆบูชา ไม่หยุดเหรอ

คุณ sr

วันนี้มีไอเดียยังไงบอกหน่อยซิ หรือว่าเปิดขาย ปิดขายกระฉูดไปแล้ว

ช่วงนี้คงต้องออกมานั่งดูนอกสนามแล้วขอรับ มีปัญหากะเรื่องสัญญาณ internet ทั้ง 3G AIS และ True WIFI

ถ้าเล่นไปมีแต่เจ๊งขอรับ ต่อติดมั่งไม่ติดมั้งไม่ทันกินขอรับ คงต้องพิจารณาย้ายค่ายไม่ก็พักการซื้อขายเนื่องจาก

เน็ตไม่อำนวยเล่นแล้วเหนื่อยขอรับ

1586 22370 ขึ้นไป พินาขายก่อน

ข้างซื้อ ใกล้สุด1569 เมื่อกี้22230 ถ้าเสี่ยงน้อยหน่อย spot ไม่แน่ใจ แต่บาท 22160 น่าสน

ปล ข่าวอาทิตย์หน้ามากมาย 25 อิตาลี เลือกตั้ง เกี่ยวมั้ยไม่รุ 27-28 พี่เก้ อีกแล้ว พร้อมด้วย ปิดสัญญาเดือนกุมภา ไม่แน่ใจวันไหน คนเล่นGF วานบอก

อาทิตย์หน้า เตรียมใจให้พร้อม SPDRคงรู้ไรบ้างเห็นขายมาเรื่อยๆ ถ้าป้ารู้นะ จะ เอส ไว้ตั้งกะ1600 แล้วไม่ซื้อคืนจนข่าวออกเลย

แต่เสียดาย ไม่รุ ก็เลยเล่นเอามันส์ได้แค่นี้หงะ

ดีใจจัง เจ้าป้าเล่นเอามันส์

เราจะพินาตามสีแดงกะสีเขียวนะคะเจ้าป้า

ถ้ามาตามนี้ซื้อเลยแล้วให้น้องค้างที่บ้าน ไม่เป็นไรนะเจ้าป้า