ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอาชัวร์ซื้อเมื่อเช้าเลย1595เพราะไม่แน่ใจว่าจะลงถึง1593รึป่าวเลยซื้อ1ไม้ปิด1606

เพราะแนวต้านอยู่แถว1607-1608มองจากmt4ในโทรสัพท์กะๆได้เท่านี้เลยปิด1606เอาชัวร์

cut1591เพราะเป็นโลวเมื่อวาน ครับ ซึ่งตอนนี้ผมลุ้นปิด1606อย่างเดียวเลย

ลุ้นๆให้พี่บาสค่ะ ปิดซื้อ 1606 cut 1591 นะคะ

อัพเดทสถานการณ์ทองให้รู้จากมือถือ กดมือถือตัวอักษรเล็ก กดได้ช้าแถมดูกราฟก็ยากเนอะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ณ 13.00 วันนี้

ตะกี้ตกกะใจกับข่าว แป๊บเดียว ดช เม่าโชว์หวิวซะแหละ555

น้องโฟนจ้ำม้ำอ่า ราศรีเหมือนอาเสี่ยเลย

น่ารักมากๆทั้งน้องเฟิร์สด้วย

ถูกแก้ไข โดย gejen

บาดเจ็บพอสมควรครับ แต่ออกจากโรงพยาบาลกลับมาอยู่บ้านแล้ว แถมวัยรุ่นกลุ่มดังกล่าวยังมีมาขู่ที่ office ด้วย

แนวๆ ว่าแจ้งตำรวจทำไม ไม่กลัวหรอกระวังตัวไว้นะ

ที่แปลกคือบรรดาผู้ปกครองของวัยรุ่นกลุ่มนี้ยังออกแนวปกป้องลูกหลานตัวเองด้วย แทนที่จะช่วยกันดูแลอบรม

ข่าวว่าสาเหตุมาจากยาเสพติดครับ

พี่กบว่าสำคัญเลยนะคะเรื่องการอบรมดูแลลูกสาว ลูกชาย ให้ปลอดภัย และอย่าให้ติดยาเสพติด

น่ากลัวมากๆเด็กวัยรุ่นรุมทำร้ายคนอื่น ถ้าเป็นคนในครอบครัวของเขาทั้งหลายจะรู้สึกยังไง กลัวว่าจะกำเริบไปทำสิ่งที่ร้ายแรงกว่านี้อีกซิคะ

ผู้ปกครองไม่อบรมดูแลลูกหลานให้ดีอย่างนี้ มีบทลงโทษผู้ปกครองด้วยใช่ไหมเนี่ย?

ปล วัยรุ่นพวกนี้ร้ายมาก ไม่สำนึกผิดแล้วยังขู่ที่ office อีกด้วย

เร่งล่า! วัยรุ่นรุมตีเหยื่อซอยเอกชัย 16

http://www.bsnnews.com/news/vdo_sub.php?videoID=3673

จีที เวปล่มป่าวคะ กราฟดูหุ้นก้อดูไม่ได้

จีที เวปล่มป่าวคะ กราฟดูหุ้นก้อดูไม่ได้

ลองเข้าตะกี้ gt ใช้ได้ค่ะ

พูดถึงกราฟดูหุ้น เจ๊แพ็ทดูเวปไหน แนะนำหน่อย

เร่งล่า! วัยรุ่นรุมตีเหยื่อซอยเอกชัย 16

http://www.bsnnews.c...hp?videoID=3673

เหยื่อและวัยรุ่นที่ก่อเหตุรุมยำ เป็นเรื่องยาเสพติดจริงๆ สงสารก็แต่หัวอกคนเป็นแม่ ร้องไห้แทบตาย อยากได้ลูกคืนจากยาเสพติด

พี่กบว่าทางการตอนนี้เอาจริงเอาจัง ปราบปราบยาเสพติดดีมากๆ อยากให้สิ้นซากไปเลย

บ่ายแก่แล้ว แต่คนไม่แก่มากนะเจ้า555

พี่กบมีของว่าง ทานด้วยกันนะยามบ่าย......

ไม่พอสั่งเพิ่มๆ

ยอด​เงินฝากยู​โร​โซน​ไหลออก​ไซปรัส 18% ​ใน​เดือนก.พ.​เหตุวิตก

​การจัด​เ​ก็บภาษี

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2556 15:41:48 น.

ปริมาณ​เงินฝาก​ในธนาคารพาณิชย์​ไซปรัสที่มาจากยู​โร​โซน​เดือนก.พ.ลดลง 18% จาก​เดือนม.ค.

บ่งบอก​ถึง​ความวิตกกังวล​เกี่ยวกับ​การ​เรียก​เ​ก็บภาษี​เงินฝากที่อาจ​ เกิดขึ้น ​เนื่องจาก​ไซปรัส​ได้​เจรจา

​เกี่ยวกับ​แผน​การช่วย​เหลือทาง​การ​เงินกับ​ เจ้าหนี้ต่างประ​เทศ

​ทั้งนี้ ​เงินฝาก​ในธนาคารพาณิชย์ของ​ไซปรัส ณ สิ้น​เดือนก.พ.อยู่ที่ 6.7515 หมื่นล้านยู​โร

( 8.659 หมื่นล้านดอลลาร์สหรัฐ) ลดลง 905 ล้านยู​โรจาก 6.8420 หมื่นล้านยู​โร​ใน​เดือนม.ค.

ขนาดของระบบธนาคาร​ไซปรัสนับ​เป็นสา​เหตุสำคัญของ​ความต้อง​การฝาก​เงิน จากประ​เทศยู​โร​โซน

​ซึ่งนำ​เป็นสู่​การ​เ​ก็บภาษี​เงินฝากตามข้อกำหนด​ใน​การอนุมัติ​แพจ​เกจ​ เงินช่วย​เหลือ​ไซปรัส

ข้อมูลของธนาคารกลาง​ไซปรัสที่​ได้มี​การ​เปิด​เผยวานนี้ ​ซึ่งตรงกับวัน​แรกที่ธนาคารพาณิชย์​ใน​ไซปรัส

​เปิดบริ​การ​และมี​การจำกัด​ การ​ทำธุรกรรมของธนาคารนั้น ​แสดง​ให้​เห็นว่า ​เงินฝากที่มาจากยู​โร​โซน

ลดลง 860.7 ล้านยู​โร สู่ระดับ 3.89 พันล้านยู​โร ขณะที่​เงินฝากจากประ​เทศนอกกลุ่มยู​โร​โซน

​เพิ่มขึ้น​เพียง​เล็กน้อย สำนักข่าวซินหัวรายงาน

ถึงพี่กบ พอดีรถติดไฟแดง เลยแค่ทักทายค่ะ คุยมากไม่ได้ อิอิ

ยาเสพติดยุคเพื่อไทยมากกว่ายุคก่อนๆนะครับ ผมว่านะครับ

รพ กรุงเทพ ห้องค่อนข้างเต็มนะครับ รายได้น่าจะเติบโตดีครับพี่กบ ถือยาวๆๆๆ

Asia Markets: สรุปภาวะตลาดหุ้น​ในภูมิภาค​เอ​เชียประจำวันที่ 29 มีนาคม 2556

ข่าวหุ้น-​การ​เงิน สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2556 15:42:19 น.

ดัชนีนิก​เกอิตลาดหุ้น​โต​เกียวปิดบวก​ในวันนี้ ​ซึ่ง​เป็นวันสุดท้ายของปีงบ​การ​เงินของญี่ปุ่น ​เนื่องจากนักลงทุนคลาย​ความวิตกกังวล​เกี่ยวกับวิกฤตภาคธนาคารของ​ไซปรัส ​และจาก​ความคาดหวังที่ว่าธนาคารกลางญี่ปุ่น (บี​โอ​เจ) ตัดสิน​ใจ​ใช้น​โยบายผ่อนคลาย​การ​เงินที่จริงจังมากขึ้น​ใน​การประชุม สัปดาห์หน้า

สำนักข่าว​เกียว​โดรายงานว่า ดัชนีนิก​เกอิปรับตัวขึ้น 61.95 จุด ​หรือ 0.50% ปิดที่ 12,397.91 จุด

-- ดัชนี​เวท​เต็ดตลาดหุ้น​ไต้หวันปิดปรับตัวสูงขึ้น​ในวันนี้ ​โดย​ได้รับ​แรงหนุนจากหุ้นกลุ่ม​เทค​โน​โลยี​และหุ้นกลุ่มธนาคาร

ดัชนี​เวท​เต็ด​เพิ่มขึ้น 51.73 จุด ​หรือ 0.65% ปิดที่ 7,918.61 จุด

-- ดัชนีคอม​โพสิตตลาดหุ้น​เกาหลี​ใต้ปรับตัวขึ้น 0.57% ​ในวันนี้ ​โดย​ได้รับ​แรงหนุนจาก​แผนกระตุ้น​เศรษฐกิจของรัฐบาล​เกาหลี​ใต้ รวม​ทั้งงบประมาณก้อนพิ​เศษ ขณะที่​เงินวอน​แข็งค่า​เมื่อ​เทียบดอลลาร์สหรัฐ

ดัชนีคอม​โพสิตตลาดหุ้น​เกาหลี​ใต้ (KOSPI) ปรับตัวสูงขึ้น 11.37 จุด ปิดที่ 2,004.89 จุด ​โดยมีปริมาณ​การซื้อขายปานกลาง 333.5 ล้านหุ้น มูลค่า 3.43 ล้านล้านวอน (3.08 พันล้านดอลลาร์) ​โดยมีหุ้นบวกมากกว่าหุ้นลบ​ในสัดส่วน 528 ต่อ 280

-- ดัชนี​เซี่ยง​ไฮ้คอม​โพสิตตลาดหุ้นจีนปิดขยับขึ้น​เพียง​เล็กน้อย​ในวันนี้ ขณะที่ปริมาณ​การซื้อขาย​ก็ซบ​เซา ​เนื่องจากนักลงทุนจำนวนมากหยุด​ในช่วง​เทศกาลอีส​เตอร์

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า ดัชนี​เซี่ยง​ไฮ้คอม​โพสิต​เพิ่มขึ้น 0.32 จุด ​หรือ 0.01% ปิดที่ 2,236.62 จุด

-- ดัชนี VN ตลาดหุ้น​เวียดนามปิดปรับตัวขึ้น​เพียง​เล็กน้อย ท่ามกลาง​ความกังวล​เกี่ยวกับสถาน​การณ์ของ​ไซปรัส​และข้อมูล​เศรษฐกิจ ญี่ปุ่นที่อ่อน​แอ

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า ดัชนี VN ​เพิ่มขึ้น 0.37 จุด ​หรือ 0.08% ปิดที่ 491.04 จุด

คุณกบคุณบาสคะวันนี้โบรกที่ศศิเล่นเค้าปิดหมดเลยของทุกคนปิดป่าววคะ

รพ กรุงเทพก็น่าซื้อ Dr

แต่วันจันทร์พี่กบจะจองซื้อ BTSGIF รถไฟฟ้ามาหานะเธอค่ะ ส่วนอีกกองที่คุณงูดินแนะนำอีก kpnpf ก็น่าซื้อ

ลุ้นหุ้นจองเข้าตลาดมันส์ดีๆค่ะ แต่ไม่แน่ว่าราคาจะขึ้นหรือลงในระยะสั้น แต่ระยะกลางยาวน่าจะโอเค

ว่าแต่พี่กบจะเหลือเงินช้อนน้องทองเวลาหล่นลงมาไหมเนี่ย!

snapback.pngngoodin, เมื่อ 29 มีนาคม 2013 - 09:42, พูดว่า:

ผมจองสัปดาห์หน้าครับ

อีกกองที่รอซื้อคือ kpnpf