ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อิอิ คนไม่มีซื้อได้น้า 22050 ราคาน่าจูจุ้บ พรุ่งนี้น่าออกได้

แต่อาแปะจะประกาศราคาแบบบาทแข็งให้เจ็บจิตรึป่าวไม่รุ

บาทแข็งตัวเร็วมาก พรุ่งนี้แปะก็อาจทำเจ็บจิ๊ดๆได้เหมือนกัน

พี่กบรอ.................

4 หากถูกกินcutข้อ 1 ให้รอซื้อที่ 1568 cut 1561 เป้า 1630

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถึงพี่กบ คุณบาสเค้ามีข้อ2-3 พี่กบเล่นข้ามขั้นไปข้อ4 เลย อิอิ งวดหน้าขึ้นมา22200ขึ้นไป ขายก่อนดีมั้ย

ถึงพี่กบ คุณบาสเค้ามีข้อ2-3 พี่กบเล่นข้ามขั้นไปข้อ4 เลย อิอิ งวดหน้าขึ้นมา22200ขึ้นไป ขายก่อนดีมั้ย

ก็ตอนนี้ทองมานร่วงกิน cutloss พี่บาสไปตั้งแต่ 1591 แล้ว ตอนนี้เลยต้องไปข้อ 4

เจ้าป้าดูจิ.................................

----------------------------------------------------------------------------------------------------

รอข้อ 4 & 5 ตามลำดับครับ

-----------------------------------------------------------------------

Trader Junior, เมื่อ 02 เมษายน 2013 - 14:09, พูดว่า:

ตอนนี้หุ้นดูเหมือนจะหลุดเทรนแล้วน่าจะมีเเววลงต่อถ้าไม่เบรค1560ขึ้นมาอันตรายครับลงแน่ๆ

ทำคลื่นcต่อให้จบ :17

snapback.pngTrader Junior, เมื่อ 02 เมษายน 2013 - 09:28, พูดว่า:

สวัสดีคับเพื่อนๆทุกท่าน :Announce เมื่อวานไม่ได้เข้าเพราะยุ่งๆกะงานทำบุญที่บ้านครับ ครบรอบวันตายปู่ทวดน้องบีม :17เลยไม่ได้เข้ามามาดูกราฟกัน1-4-56-01.gifจากกราฟราคายังวิ่งในกรอบสามเหลี่ยมอยู่รับอยู่ที่1594แนวต้านอยู่1608 :aa ฟิชเชอร์บีบีอ้ามาตั้งแต่วันศุกร์แล้วมุมมองวันนี้ยังเหมือนเดิมน่าจะ ไซย์เวย์ต่อไปจนกว่าจะเบรคไฮแถวๆ1616ไปได้ ตรงแนวต้านสีขาวข้างบนโน่นหละ มุมมองวันนี้

1 ซื้อแนวรับ1594 เป้าปิด 1607 cutloss 1591

2 sell ที่แนวต้าน 1614 cut 1618 เป้า1594

3 ซื้อเมื่อหลุด 1616 cut 1610 เป้าปิด1630

4 หากถูกกินcutข้อ 1 ให้รอซื้อที่ 1568 cut 1561 เป้า 1630

5 หากถูกกินcutข้อ 4 .ให้รอดูสถานการณ์ :17

ส่วนตัวผม ตอนนี้มีออเดอร์ตามข้อ1ค้างมาตั้งแต่วันศุกร์แล้ว รอปิดตามเป้า

และหากโดนกินcutตามข้อ1ก็จะเล่นข้อ 4 และ 5 ตามลำดับ

ส่วนข้อ 2 เป็นมุมมองสำหรับคนเล่นขาย เน้นปลอดภัยถ้าหลุด1616ต้องcutทันทีเพราะอาจเปลียนเป็นขาขึ้น

และจะเล่นซื้อตามตามข้อ3ก็ได้ :57

ปล.ขอตัวไปทำงานก่อนนะครับ :byeขอให้เพื่อนๆโชคดีในการลงทุนทุกท่านครับ

1-4-56-02.gifปล2.อัพเดตพอร์ททองครับ

:57ปล3.เม่อวานตอนนเย็นมาดูได้bland-w2มาราคา0.01 วันนี้จะปิด0.02ไม่รู้จะได้รึป่าวถ้าไม่ได้ก็อาจจะขายเท่าทุนครับ

แก้ไขโดย gejen, วันนี้, 09:02 PM

ถูกแก้ไข โดย gejen

เจ้าป้าๆ และหมู่เฮา

ดูลูกศร ตี 10 จ้า

โอเช ส่วนตัวมองว่าลงมาในคืนเดียวมากแล้ว ควรมีเคลื่ิอนตัวไปมาเพื่อหนีแนวรับขึ้นไปเทส ต้านบ้าง นานๆเอเชีย จะเทตาม ส่วนมากเปิดมา จะดึ้บๆขึ้นซะส่วนมาก แต่พอมาเทียบกะบาทที่จะแข็งขึ้นมา ก็ไม่มีอะไรในกอไผ่ ต้องไปรอข่าวดันในวันอีกที เพราะงั้นเปิดหนังดู พักผ่อนกัน

โอเช ส่วนตัวมองว่าลงมาในคืนเดียวมากแล้ว ควรมีเคลื่ิอนตัวไปมาเพื่อหนีแนวรับขึ้นไปเทส ต้านบ้าง

นานๆเอเชีย จะเทตาม ส่วนมากเปิดมา จะดึ้บๆขึ้นซะส่วนมาก แต่พอมาเทียบกะบาทที่จะแข็งขึ้นมา

ก็ไม่มีอะไรในกอไผ่ ต้องไปรอข่าวดันในวันอีกที เพราะงั้นเปิดหนังดู พักผ่อนกัน

พี่กบขยายความเจ้าป้านะ เจ้าป้าน่ารักอ่ะ

แล้วพรุ่งนี้เจ้าป้ากะจะขายก่อนหรือซื้อก่อนล่ะคะ เก็งๆให้หมู่เฮาก็ดี

เจ้าป้า

เก็งจะซื้อ ขาย อีก ที่เท่าไหร่คะ

ดช เม่า

วันนี้ลุ้นอะไรอยู่ หรือปิดซื้อ ปิดขายไปหลายรอบแล้ว

L82.23 ไว้ครับ หากมา 72 คงรับไว้อีกหนึ่งไม้ หากต่ำอีกคง cut ให้เกลี้ยง

L82.23 ไว้ครับ หากมา 72 คงรับไว้อีกหนึ่งไม้ หากต่ำอีกคง cut ให้เกลี้ยง

มีเปิดซื้อ มีเตรียมพร้อมจะโซ้ยอีก แถมเตรียม cut ไว้เรียบร้อย เล่นแบบนี้สบายๆไม่ซีเครียดดีเนอะ

1577 แล้วค่ะ ดช เม่า เจ้าป้า พี่บาส และหมู่เฮาที่่น่ารัก

ถูกแก้ไข โดย gejen

ลานอนแล้ว bye bye ค่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่าเจ้าป้า ไม่ดูตี 10 ก่อนหรา