ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

17-5-56-05.gifอัพเดตพอร์ทหุ้นครับรวมๆบวกนิดหน่อย

ดีใจกับพอร์ทที่โตวันโตคืนของคุณบาสค่ะ ^____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สาว ๆ ห้องนี้ อย่ามัวมาลุ้นทองรีบอาบน้ำ รอลุ้นคุณชายพุฒิภัทร กันดีกว่า หน้าเด้ง หน้าใสจริง ๆ

อย่างว่าคุณชายหมอตัวจริง อายุเพิ่ง 19 เอง ห่างคุณลูกเสือไม่กี่สิบปี อิอิ

จริงๆด้วยเจ๊แพ็ท

สาวๆสวยๆให้ห้องขำๆมีเยอะมาก ทั้งสาวงาม สาวใหญ่ สวยวุ้ย

ชอบๆดูคุณชายพุฒิภัทร น่ารักทั้งในจอและนอกจอ ยิ่งในจอเป็นชายในฝันของสาวน้อยบ้านพี่กบด้วย555

ถูกแก้ไข โดย gejen

S81 SL87 TP67 ได้หรือโดนลุ้นกันไป :D

ดช เม่า

อาจไม่ตามดูคุณชายพุฒิภัทร แต่เห็นลำใยตรงหน้าแล้ว

แนวโน้ววันนี้กราฟมันจะลง หรือมันจะเด่งขึ้นครับพี่ๆๆ ควรจะรอซื้อหรือ ขายดี หาจังหวะไม่ได้เลย

ศึกษาแนวทางของพี่บาส พี่เม่า เจ้าป้า และหมู่เฮาไปเรื่อยๆนะคับ เดี๋ยวก็จับจังหวะทำลำใยได้

แต่การหลอกกินตับของเจ้ามือนี่ซิ มาแต่ละที ยากแท้หยั่งถึง

ถูกแก้ไข โดย gejen

เอสไป 523 ซื้อละ 463 รีบไปป่าวหว่า

กินลำใยไปเรื่อยๆคุณนุช หวานๆดี

คุณพ่อ 2คน คุยกันหนุงหนิง อิอิ

รายงาน ขาย84 19515 ซื้อ75 19450 ต้องไปออกกำลังกายแว้ว น่าจะมีตำ่กว่านี้นะ 19300 ถึงมั้ย น้า

คุณแพท คุณนุชรออีกหน่อย ดึกๆเด็วเจ้าจัดให้ โชคดีค่ะ

ตัวเลข เดาว่าลบกะทอง ทุกตัว

เวลา00.45 fed สาขามินิอาโพริส จะมาฟุดๆนำ

GS ก็ไปคลำทางเอาเด้อ

แถมพรุ่งนี้ วันเสาร์ แท่งไม่มีเทรดตาหนวด ก็จะมาแถลงตอน22.00

จัดเวลาให้เราแก้ไขไม่ได้เลยเนาะ จะมาเชือดเราวันเสาร์ ฝันไปเหอะ

วันนี้ ปิดจอหาของกิน โชคดีกันนะคะ

เจ้าป้าเทรดแท่งเก่งมาก เซียนจริงๆ

ดีใจด้วย

วิเคราะห์ทองล่าสุดของคุณบาส ขอบคุณมากๆๆค่ะ :gd

17-5-56-04.gifอัพเดตกราฟครับมองแล้วหลากหลุด1369อาจลงได้ถึง1352เลยทีเดียว :17 แนวรับที่1361-1357-1352

แต่ถ้าหลุด1392ขึ้นไปจะเกิดรูปแบบrh&sขึ้นไปได้ถึง1420-1430ตามกราฟเมื่อเช้านะ :57สงสัยต้องเอาชัวร์

จ้าถ้าลงมาจะเก็บแท่งอีก1ก้อนและรอbuylimit1352แีะ1347เป้า1380 :17หรือถ้าทะลุ1392ขึ้นไปจะตั้งbuystop1393cut1387เป้า1422

และตั้งขายเมื่อทะลุsellstop1369cut1364เป้าปิด1357 :aa

ปล.ขยายเพื่อพี่กบโดยเฉพาะส่วนคุณแพทอาจได้หลุดเหวแล้วเหอๆ

เอสตามเป้าคุณบาสได้ยังคะพี่กบ

ตอนนี้ขึ้นไปที่ 1373 ยังไม่หลุด 1370 ตามวิเคราะห์คุณบาสค่ะ

ต่ำสุดที่ 1363.9 กลับเร็วมา 10 เหรียญ ตอนนี้ 1373

ต่ำสุดที่ 1363.9 กลับเร็วมา 10 เหรียญ ตอนนี้ 1373

มองว่าจุดนี้จะหลุด 1370 ไหมคุณบอนไซ หรือว่าขึ้นต่อ

แนวมันก็น่าจะลง ครับกระผม วันนี้วันศุกร์ ด้วย ถ้าลง 1363 เอาไม่อยู่ ยังไงต้องมาเทส ราคา 1350 ว่าแล้ว น่ากลัว