ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณบาสโทรไปสั่งร้านทองว่าให้ขาย 1 ก้อนที่ 1415

เราหาเพื่อนเป็นพี่บาสดีกว่าไหม พี่กบว่าถ้าไม่ผ่านแนวต้าน 1415 ขึ้นไป พี่กบจะ cut ทองแท่ง

และถ้า cut ไปแล้ว แต่ราคามันดันเด้งขึ้นไปอีก อย่างน้อยๆก็มีพี่บาสโดนมานเป็นเพื่อนเรา

Zlatan เห็นว่ายังไง

ปล ลืมไปค่ะ ก้อนนี้ถ้าขาย 1415 จะว่าไปคุณบาสกำไรนิ

พี่กบรอ 1415 ใช่มะ เสียดายเมื่อวานผมไม่ทันจิงๆ งั้นคืนนี้คงจะติดตามอย่างใกล้ชิด โดยเฉพาะหากเกิน 1400 ขึ้นไปคับพี่กบ แต่เป้าหลักก้อคือ 1415 เหมือนกันคับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจมส์บอนก็ 6 ใส่กล่องมาให้พี่กบบ้างก็ได้ ประกาศโต้งๆในกระทู้เจ้ามือรู้แกวหมด55

เจ้าป้าเค้าแอบรวยเงียบๆคนเดียว และพรุ่งนี้เจ้าป้าคงไปตักบาตรร่วมขันกะลูกเสือ

5555555 รู้กัน 6 กันไป 6 กันมา ดีป่าว

คุนบอนครับ ขาขึ้นแล้วหรอ กะจะคัตดอยแถวๆ 1415 กะพี่กบอะครับ คุนบอนว่าไงครับ

ว่าำไปเมื่อคืน เบน พูดถ้าเรียน mba มาสอบปากเปล่า กับผม แล้วพูดแบบนี้นะ ตก

พูดแบบนี้ ทั่วโลกเสียเป็นเท่าไรเท่าไร หมด เครดิต ต่อไปอนาคตไม่ต่องเชื่อมันแล้ว

รู้ไม๊ว่าตัวเองเป็นใคร คำพูดเป็นอย่างไร จะเกิืดอะไรขึ้น เพื่อนๆ ว่ามันรู้ไม๊

โธ่ มันรู้ แล้วทำไมพูดแบบนี้

5555 ไม่บอกคิดเอง

คุณบอนไซและทุกๆท่านคะแอลตอนนี้สมควรไหมคะ

กดsellใหม่แล้ว1388 cut 1394 เป้า 1365

เหวอๆโดนคัตซะแล้วได้2.1คืนไป6สรุปติดลบ3.9$กำๆๆๆ

คุณบอนไซและทุกๆท่านคะแอลตอนนี้สมควรไหมคะ

ผมรอตามกระแสครับ (กระแสคนในนี้กดเมื่อไร กดตามทันที)

พี่กบรอ 1415 ใช่มะ เสียดายเมื่อวานผมไม่ทันจิงๆ งั้นคืนนี้คงจะติดตามอย่างใกล้ชิด โดยเฉพาะหากเกิน 1400 ขึ้นไปคับพี่กบ แต่เป้าหลักก้อคือ 1415 เหมือนกันคับ

ความคิดผม ยังไม่ถึงหรอกคืนนี้ ทุกอย่างต้องใช้เวลา ยื่นให้ได้ 1400 ผมก็โอเคความคิดผมแล้ว ว่ายังไม่ผิด

ทุกอย่างต้องใช้เวลา และพวกเราต้องใช้ อ๊อกซืิเจนหลายถังสู้มัน

รู้ไม๊ในขณะที่ราคาวิ่ง เร็ว ไม่ว่าจะขึ้น หรือ ลง เราทุกตื่นเต้น กังวล กลัว

แต่คนที่กำลัง ทำให้ราคาอยู่ เค้ามีกราฟในมือ เพื่อให้ราคาเป็นไปตามเทคนิดอะไรอะไร เพื่อหากินอนาคตกับเราต่อไป

เพราะรู้เมื่อเราหายตกใจ เราจะวิเคราะห์ และ สมองจะทำงาน และจะทำอะไรรู้ไมี มาดูกราฟ

ตอนนี้ก่ำกึ่ง ขออยู่ดูก่อนว่าจะไปทางไหน เพราะ อาจขึ้นหรือลงก็ได้ :21 :21

ว่าำไปเมื่อคืน เบน พูดถ้าเรียน mba มาสอบปากเปล่า กับผม แล้วพูดแบบนี้นะ ตก

พูดแบบนี้ ทั่วโลกเสียเป็นเท่าไรเท่าไร หมด เครดิต ต่อไปอนาคตไม่ต่องเชื่อมันแล้ว

รู้ไม๊ว่าตัวเองเป็นใคร คำพูดเป็นอย่างไร จะเกิืดอะไรขึ้น เพื่อนๆ ว่ามันรู้ไม๊

โธ่ มันรู้ แล้วทำไมพูดแบบนี้

5555 ไม่บอกคิดเอง

งั้นผมให้ตัวเลือก

1.โดน...สั่งให้มาพูด

2.พูดงี้ละได้... ไง

3.พูดตามความจริงอ่ะ fact เปนแบบนี้

คุนบอนเลือกข้อไหน 555

ความคิดผม ยังไม่ถึงหรอกคืนนี้ ทุกอย่างต้องใช้เวลา ยื่นให้ได้ 1400 ผมก็โอเคความคิดผมแล้ว ว่ายังไม่ผิด

ทุกอย่างต้องใช้เวลา และพวกเราต้องใช้ อ๊อกซืิเจนหลายถังสู้มัน

รู้ไม๊ในขณะที่ราคาวิ่ง เร็ว ไม่ว่าจะขึ้น หรือ ลง เราทุกตื่นเต้น กังวล กลัว

แต่คนที่กำลัง ทำให้ราคาอยู่ เค้ามีกราฟในมือ เพื่อให้ราคาเป็นไปตามเทคนิดอะไรอะไร เพื่อหากินอนาคตกับเราต่อไป

เพราะรู้เมื่อเราหายตกใจ เราจะวิเคราะห์ และ สมองจะทำงาน และจะทำอะไรรู้ไมี มาดูกราฟ

โดนอ่ะ คุณบอน ขอบคุณครับ

ส่งแล้วนะคุณปามล์

ครับขอบคุณมากๆเลย เดี๋ยวจะลองเปิดคอมเล่นดูครับ