ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบคะ..ศสิจะเอาตัวการ์ตูนอย่างคุณลูกเสือใส่ท้ายโพสบ้างต้องคลิกไปที่ไรจ๊ะ

(ไม่ค่อยเก่งคอมน่ะจ้ะทำไม่เป็นอ่ะ)

กด อ้างถึง เพื่อจะ quote คำพูดของคนที่เราจะโพสต์ตอบ

แล้วเข้าไปคลิกที่ รูปหน้าอมยิ้มสีเหลือง ด้านบน

จะมีรูปต่างๆให้เราเลือกด้านล่าง

เราจะวางรูปตรงไหนก็ให้เราเอาเคอร์เซอร์ไปไว้ที่ตรงนั้น แล้วคลิกค่ะ :57 :uu :gvme :Wt :17 :Dh :21 :gd ฯลฯ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากใส่ อิโมชั่น .. ก้อกดรูปยิ้ม ไอคอนเหลืองๆ ที่ติดกับใส่สีอักษรอะครับ ถ้ายังหาไม่เจอ ก้อถัดจาก size ไปทางขวามือ 2 ช่อง :57

:La :La

ก็คลิกในโพสที่มีรูปยิ้มอะ แต่ถ้าเป็นพวก ไอแพด หรือแทปทำมะได้อะ นอกจากจำรหัสของเค้า เช่นพิมพ์ :uu จะเป็น :uu :uu

:bye :bye

:bye

ใจน่ารักอ่ะเจ๊แอนด์ลูกเสือ

ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีจ้าเจ๊

ขอบคุณค่ะคุณลูกเสือกับเจ๊เกี้ยมอี๋..แต่หามิเจอจ้ะสงสัยซัมซุงทำบ่ได้กา

hbd นะคับคุนบาส ต้องขอบคุนจิงๆที่มาวิให้ทุกวัน แบบละเอียดยิบ สุดยอดจิงๆคับนับถือน้ำใจมากๆคับ

คืนนี้มาไปได้ถึงไหนคับคุนบาส ผมกับพี่กบจะคัตดอยที่เท่าไรดีเอ่ย คุนบาสช่วยบอกหน่อยน้า ดอยหนาวอ่าค้าบบบ

ตอนนี้ก้อมาลุ้นขึ้นกันต่อเนอะพี่กบบบบบ

ขอให้ทุกคนลำใยเยอะๆ นะคับ ส่วนลำใยครั้งแรกของผม ไว้รอคัตดอยนี้ไปแล้วเจอกันคับ

เรื่องแถลงลำใยต้องใจเย็นๆ ถึงเราจะแถลงช้าแต่ชัวร์ในภายหน้าคร๊าบบบ zlatan

ขอบคุณค่ะคุณลูกเสือกับเจ๊เกี้ยมอี๋..แต่หามิเจอจ้ะสงสัยซัมซุงทำบ่ได้กา

เพื่อไม่ให้มรึนโดนใช่เหตุกับ tablet แอนด์ มือถือ ให้น้องศสิไปทำใน PC ดีกว่าจ้า

กด อ้างถึง เพื่อจะ quote คำพูดของคนที่เราจะโพสต์ตอบ

แล้วเข้าไปคลิกที่ รูปหน้าอมยิ้มสีเหลือง ด้านบน

จะมีรูปต่างๆให้เราเลือกด้านล่าง

เราจะวางรูปตรงไหนก็ให้เราเอาเคอร์เซอร์ไปไว้ที่ตรงนั้น แล้วคลิกค่ะ :57 :uu :gvme :Wt :17 :Dh :21 :gd ฯลฯ

แบบนี้ใช่ป่าว แปลว่าอะไร

........... :Hi

:upstrong:

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

แบบนี้ใช่ป่าว แปลว่าอะไร

........... :Hi

:upstrong:

:upstrong: ตามนี้น่ะ ขึ้นโลดไปเลย ที่ราคาเท่าไหร่น้าเจมส์บอน

ละครจะจบแล้ว ไปกินข้าวต้มนะทุกคน บายครับ พรุ่งนี้เจอน้องทองกันใหม่

:upstrong: ตามนี้น่ะ ขึ้นโลดไปเลย ที่ราคาเท่าไหร่น้าเจมส์บอน

พรุ่งนี้เช้าบอก ไปฝันคืนนี้ก่อน เอาทั้งสอง ทองด้วย หวยด้วย จะได้ไม่เสียเวลา

ผมว่าวันนี้คงไม่ขึ้นแล้วมังครับ น่าจะย่อลงมา 1400+ก่อน วันนี้ขึ้นไปเยอะล่ะ

ขอบคุณทุกท่านมากนะคะสำหรับตัวการ์ตูนที่ศสิอยากได้..แต่ในมือถือทำม่ายได้อ่ะ..ทำเอาเวปนี้หายไปด้วยมรึนตึ้บเลย..กว่าจะกลับมาได้.แต่กลับมาหน้าจอก็ไม่เหมือนเดิม..งงไปหมดละ..ขอตัวไปอาบน้ำก่อนละค่ะ

ปิดแล้วครับที่1413.7เก็บ14.7$เข้าเป๋าจ้าไปนอนแล้วน้าทองเกิดไดเวอร์จิ้นพร้อมลงทุกเมื่อ