ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณ seki คะ

พี่กบเปิด MT4 ใน PC คืนนี้ ขึ้นมาหน้าจอเป็นแบบนี้เลย คือ ราคาและกราฟจะวิ่งเป็นปกติ แต่ตรง new oder กดแล้วนิ่งไม่ตอบสนอง

(คือจะไม่สามารถเข้าไป buy or sell ได้ตามปกติ)

ข้างหลัง new order เป็นรูป "!" พอพี่กบคลิกที่ "!" ก็คือ MetaEditor

อย่างนี้จะแก้ไขยังไงได้คะ

ผมไม่เคยเจอปัญหานี้แฮะ แต่ผมเอาเมาส์ไปชี้ที่รูปหน้าจอของพี่กบ ตรง new order มันขึ้นว่า new order not response พี่กบลองปิดmt4

แล้วเปิดใหม่ดูครับ ถ้าไม่ได้คงต้องลบทิ้งแล้ว install mt4 ใหม่ครับ อ้อ ก่อนลบ save template เอาไปเก็บไว้ที่ใหนก่อนก็ได้ที่ไม่ใช่โฟลเดอร์ของ meta exness จะได้ไม่ต้องมาเซทกราฟใหม่ครับ :D

ถูกแก้ไข โดย seki

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เป้าเจ้เอาเร็ว 1402 วันนี้ได้ทุกไม้เลยวุ้ย รวม 27 ดอล vol 0.02

โหดมาก ถ้า บช จริงรวยตายทุกวันเลยเจ้ ปามก็ปิดไปแล้ว 1402.6 แต่ตั้งแอลรอที่ บีบี ล่างโน้น 1400มัน บีบีกลางกลัว ขอปลอดภัยล่ะกัน

เจ๊เกี้ยมอี๋

ตอนนี้มีคุณแจ่มจันทร์ มันส์ไม่เลิกเข้ามาจอย เจ๊จะรีบไปนอนแล้วเหรอ

สวัสดีคุณแจ่มจันทร์ มันส์ไม่เลิก ลุ้นขึ้นนะคับ

พี่กบ เมื่อดี้ถ้ามันเบรค 1410 ขึ้นไปได้ก้อดีสิเนอะ ไม่เปนไร ค่อยๆขึ้นไปใหม่ก้อได้

ไวไฟจะแฮคง่ายกว่า 3g ครับ ยกตัวอย่างนะคับเจ้ ไวไฟจะเชื่อมต่ออัตโนมัติ เเละถ้าชื่อซ้ำกันจะเลือกhot spot ที่แรงกว่า เช่น เจ้ตั้งเชื่อมไวไฟ ออโต้ไว้ และถ้ามี hot spot ชื่อ TRUEWIFI 2อัน มันจะต่ออันที่สปีดแรงกว่า ซึ่งแฮคเกอปล่อยไว้ อย่างงี้จบข่าว เสดมัน

อยากให้คุณ zlatan ช่วยเตือนและบอกวิธีใช้พวก Internet Banking ให้ปลอดภัยกะพี่ๆเพื่อนๆในนี้เหมือนกันครับ

เพราะเดี๋ยวนี้สุ่มเสี่ยงเหลือเกิน อย่างผมเองนี่ส่วนใหญ่จะใช้ connect ผ่าน wifi จากสาธารณะ (True wifi) ยังเสียวสันหลังวาบๆ

ทุกครั้ง บางทีจะไม่ใช้เลยก็ไม่ได้เพราะไม่สะดวกไป Bank ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ดีๆค่ะ ทั้งหนุ่ม zlatan และ หนุ่ม mint

มีความรู้ ความเข้าใจ เรื่องปลอดภัยไว้ดีกว่า ในเรื่องจะโดน hack ก็มาเตือนๆหมู่เฮา น่ารักมากๆ

พี่กบ เมื่อดี้ถ้ามันเบรค 1410 ขึ้นไปได้ก้อดีสิเนอะ ไม่เปนไร ค่อยๆขึ้นไปใหม่ก้อได้

ลงมารับ 1393 ปามก่อนค่ยขึี้น

ถึงคุณศศิ เริ่มเก่งแล้ว ดีใจด้วยค่ะ

อยากให้คุณ zlatan ช่วยเตือนและบอกวิธีใช้พวก Internet Banking ให้ปลอดภัยกะพี่ๆเพื่อนๆในนี้เหมือนกันครับ

เพราะเดี๋ยวนี้สุ่มเสี่ยงเหลือเกิน อย่างผมเองนี่ส่วนใหญ่จะใช้ connect ผ่าน wifi จากสาธารณะ (True wifi) ยังเสียวสันหลังวาบๆ

ทุกครั้ง บางทีจะไม่ใช้เลยก็ไม่ได้เพราะไม่สะดวกไป Bank ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ถ้าช่วงไหนมีเวลาจะหาความรู้มาเผยแพร่ให้นะคับ

เจ้าป้าถ้ากด gs นี้รวยอ่ะ ได้ทุกวัน ทุกเวลา นี้ขนาดต้องดูค่าเงินด้วยนะเนี้ย

ถึงพี่กบ และเพื่อนๆ นอกจากส่ง บชช แล้วต้องส่ง หลักฐานอื่นด้วยม้ัย

งับๆๆ ต่อไปเล่นตาม บีบี อย่างเดียวล่ะ คอยจะตั้งรอที่แนวต้านมาไม่ถึงสักที่ ดล้วเวลา มันลงก็ดันกดตามน้ำ ไม่ลงต่อ 5555

ลงเทมที่เจ้ส่งให้ยัง บ้างครั้งต้องดู คลื่นลมว่ามันขึ้นลงอย่างไร แรงซื้อหรือขายมากกว่ากัน อันนี้ต้องหัดสังเกตุ พฤติกรรมของแท่งราคา ซึ่งเจ้จำเทคนิกมาจากคุณเสมหรือสมโอมือนี่แหละที่เคยโพสเรื่อง คนขายของชำ เค้าไม่รู้เรื่อง ดีมานซับพาย แต่ทำไมเค้าสามารถหาของมาขายได้ถูกจังหวะเพราะเค้าสังเกตุพฤติกรรม ของคนมาซื้อของ

ลงเทมที่เจ้ส่งให้ยัง บ้างครั้งต้องดู คลื่นลมว่ามันขึ้นลงอย่างไร แรงซื้อหรือขายมากกว่ากัน อันนี้ต้องหัดสังเกตุ พฤติกรรมของแท่งราคา ซึ่งเจ้จำเทคนิกมาจากคุณเสมหรือสมโอมือนี่แหละที่เคยโพสเรื่อง คนขายของชำ เค้าไม่รู้เรื่อง ดีมานซับพาย แต่ทำไมเค้าสามารถหาของมาขายได้ถูกจังหวะเพราะเค้าสังเกตุพฤติกรรม ของคนมาซื้อของ

ลืมเลยเพิ่งทำการบ้านเสร็จ เดี๋ยวลงก่อน ขอบคุณงับเจ้

ขาย1407 20360 ซื้อ1402 20325

พักหลังไม่เคยเปิดดูราคาเลยเจ้าป้า ลืม

ไปอ่านเมลละมันบอกมาด้วยแต่เขียนติดกันเลยดูยากส์

เจ้าป้าถ้ากด gs นี้รวยอ่ะ ได้ทุกวัน ทุกเวลา นี้ขนาดต้องดูค่าเงินด้วยนะเนี้ย

บอกให้ขายที่1407 -13 ได้อ่านป่าว อย่างเจ้เกี้ยมอี๋ ว่า ถ้ามันจะขึ้น ก็ต้องตั้งเผื่อด้านขายให้สูงไว้หน่อย อิอิ

งานก้อเกี่ยวข้อกับ it คับแต่ไม่ได้ดู it ตรงๆ คุนลูกเสือล่ะ it ป่าว

สมัยแตะปีปดัง ( แต่ตอนนี้แตะดังกว่าเดิม เพราะเจอเจ้าป้า & คุณนุช .. กร๊ากกกกกกกกกก :32 ) เคยทำด้าน Management ในธุรกิจ IT ครับ

เคยเป็นลูกจ้างตัวกระจิดริดของยักษ์สีฟ้า ... แต่ปัจจุบันห่างหายมานานมากๆแล้วครับ