ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยอมน้องทอง ร่วงมาดั่งสายน้ำ ไหลแล้วไม่กลับคืน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อคืนเล่นทั้งวันได้กำไร 18ดอล เมื่อดูตอนเช้าร่วงลงทุกแนวที่คอยแอลไว้ คืนไป 15 ดอล เหอะๆ

เจ้ได้ 6"ดอล อะ

ไอ้ตี๋ฮองกง มันทุบราคาแบบเสี่ยบอย กลัว จริงๆด้วย

ได้ไอเดีย พี่กบตั้งซื้อไว้สิ 1187 แล้วตั้งขายไว้ด้วย1220 หาเรืองป่าวเนี่ย อิอิ

เจ้าป๋า. 1185.6. แล้ว ตั๋วติดแล้วจ้า..............

ฟองสบู่ทองคำแตกแล้ว ก็ถึงเทศกาลเททอง แล้วดอยทองที่สูงเสียดฟ้าอีกกี่ปีทองจะถึง 27000 ล่ะเศร้าจัง

ถูกแก้ไข โดย kad0406

เศร้าจริง ๆ ค่ะ ลงอีก ร้อยเหรียญ แน่ ถ้าเป็นแบบนี้ เจ้ามือมันร้ายกาจมาก

เศร้าจริง ๆ ค่ะ ลงอีก ร้อยเหรียญ แน่ ถ้าเป็นแบบนี้ เจ้ามือมันร้ายกาจมาก

เจ้แพทไม่มาเมื่อคืนตอนเที่ยงคืน กระชากทีใจระทึก เจ้าป้า พี่กบ ตาสว่างเลย

ฟองสบู่ทองคำแตกแล้ว ก็ถึงเทศกาลเททอง แล้วดอยทองที่สูงเสียดฟ้าอีกกี่ปีทองจะถึง 27000 ล่ะเศร้าจัง

เราจะทำยังไงต่อดีคะ ขอความเห็นหน่อย เงินหายเป็นล้านเลยค่ะ

เจ้แพทไม่มาเมื่อคืนตอนเที่ยงคืน กระชากทีใจระทึก เจ้าป้า พี่กบ ตาสว่างเลย

เมื่อคืนนี้แค่ฝรั่งเท ค่ะ แต่วันนี้ นรกของจริง คอยดู อาตี๋สิคะ ตอนนี้ยังแค่ลังเล พอคิดได้ คง เท น่าดู

ตอนนี้แพทคิดไรไม่ออก ทางบ้านได้แต่บอกว่าให้เราทำใจ คุณบอนไซว่าเราควรทำยังไงคะ ทองลงมาบาทละ หมื่น แล้วยัังไม่ทีท่าว่าจะหยุดลง

ยังมีอยู่ครับแต่ผมกดbuy1201.6cut1196เป้า1234ไปเมื่อกี้ครับเสี่ยงดูออเดอร์1189ยังอยู่ครับ

โดนคัตไ ปแล้ว5.6$มาแมท1189cut1180เป้าปิด1234แทนเหวอๆๆๆ

เมื่อคืนนี้แค่ฝรั่งเท ค่ะ แต่วันนี้ นรกของจริง คอยดู อาตี๋สิคะ ตอนนี้ยังแค่ลังเล พอคิดได้ คง เท น่าดู

ตอนนี้แพทคิดไรไม่ออก ทางบ้านได้แต่บอกว่าให้เราทำใจ คุณบอนไซว่าเราควรทำยังไงคะ ทองลงมาบาทละ หมื่น แล้วยัังไม่ทีท่าว่าจะหยุดลง

ลงได้ก็หยุดได้ หยุดได้ก็ขึ้นได้ ลงแรงได้ก็ขึ้นแรงได้ ทองขึ้นก็ยังอยู่ในตู้ไม่ได้ขาย

ลงมาก็ไม่ได้ขายทองก็อยู่ในตู้ ร้านทองตู้แดงต้องนับสต๊อกเป็นน้ำหนักครับ ถ้าคิดในสมอง

เป็นราคาเงิน ก็จะกังวล ไม่มีใจค้าขาย คิดแบบคนสมัยเก่าไม่คิดมากผมก็ว่าสบายใจดี

ค้าขายก็มีความสุขครับ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

ลงได้ก็หยุดได้ หยุดได้ก็ขึ้นได้ ลงแรงได้ก็ขึ้นแรงได้ ทองขึ้นก็ยังอยู่ในตู้ไม่ได้ขาย

ลงมาก็ไม่ได้ขายทองก็อยู่ในตู้ ร้านทองตู้แดงต้องนับสต๊อกเป็นน้ำหนักครับ ถ้าคิดในสมอง

เป็นราคาเงิน ก็จะกังวล ไม่มีใจค้าขาย คิดแบบคนสมัยเก่าไม่คิดมากผมก็ว่าสบายใจดี

ค้าขายก็มีความสุขครับ

จริงอย่างคุณบอนไซว่าเลยค่ะ มว่าทองเค้านับเป็นน้ำหนัก หากเราคิดถึงมูลค่าของราคา คงทำให้เราท้อใจจริง ๆ

webเข้ายากมาก ซื้อ1187 ขาย1202 เดโม ค่ะ

โดนคัตไ ปแล้ว5.6$มาแมท1189cut1180เป้าปิด1234แทนเหวอๆๆๆ

คุณบาส

โค ตร แม่นมากๆ :gd

คุณบาส buy 1189 ตอนนนี้ 1205 แล้ว

พี่กบรอย่อจะเข้า buy แต่ช้าเกินไปแล้ว เข้าไม่ทัน

คุณบาสนอกจากเก่ง แล้วยังทำบุญดีเพราะเผื่อแผ่วิเคราะห์ทอง หุ้น ให้พี่ๆเพื่อนๆ

webเข้ายากมาก ซื้อ1187 ขาย1202 เดโม ค่ะ

เจ้าป้า ๆ

ถ้าเข้า 1187 ป่านนี้รวยอีกแล้ว