ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยังเลยครับคุณแพท ... เีดี๊ยวอีกไม่กี่ัวันก็มีนัด admit ที่ รพ อีก ... ช่วงนี้เลยยุ่งๆ มาแอบอ่านได้นิดหน่อยในช่วงดึกๆ

ไงขอบคุณนะครับ

ดูแลตัวเองด้วยเด้อค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แห่ะ ๆ สวัสดี พี่ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน คุณกบ คุณแพท คุณบาส คุณปาล์ม คุณนุช ฯลฯ ขอแสดงข้อสังเกตุด้วยคนนะครับ สองสามวันนี้เฝ้าห้องนี้ตลอด :)

ช่วงติด 1220, 1240, 1260 ขึ้นไม่ไหว side way อยู่หลายชั่วโมงหรือครึ่งวัน เหมือนมีมือจากพระเจ้า (เจ้ามือ) กระชากให้ (แบบไม่ค่อยซึมนะครับ)

เหมือนมีใครอยากให้ขึ้นอยู่พักนี้

ทุกท่านสังเกตุ หรือคิดเห็นเป็นอย่างไรครับ หรือมันเป็นเรื่องปกติของการฝ่าแนวต้าน :)

เป็นอีกล่ะตั้งคัท 1262 ดันปิดคัทที่ 1265 ราคามันจะเด้งอะไรปานนั้น

โดนcutอีกแล้วครับ55555555

โดนไป8.5$ :ghost

ดูเหมือนว่่าจะเล่นผิดทางตลอด2วันคัต4ครั้ง20.45$ครับ

18500 บวกลบ route66 ผับแถวRCA อิอิ เชียร์แบบงิ๋งๆ ถ้าทะลุ ก็แนวต้านเพียบ คุณแพทจัดสรรกำลังพลให้ดีจ้า

เจ้าป้าวัยรุ่นมากๆ

จะว่าไปผมก็ยังเที่ยวroute66ไหวน้า :uu

แปลว่าคุณบาสมองว่าย่อก่อนดีดช่ายม๊าย :uu

ดีคะ คุณบาส พี่กบ เจ้าป้า คุณนุช พี่แพท และพี่ๆทุกท่าน คุณบาสแม่นมากถ้า1297 มาจริงคงจะเสียดายแย่เลยที่ตัดขาดทุนไป แต่มาคิดอีกทีบาทก็แข็งมาก ราคาวันนี้เท่ากับ 1245 วันนั้นเลยไม่ต่าง คุณบาสมองว่ายังไงวันนี้น่าจะย่อก่อนรีบาวน์ใช่มํียคะ ขอซัก 1245 จะดีมาก เมื่อกี๊เอสแท่งไป 1258 กว่า ราคา 19104 หวังว่าจะย่อก่อนนะคะ ..... :Announce โชคดีได้กินลำใยกันทุกท่านนะคะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังด้วยนะครับ :57

แปลว่าคุณบาสมองว่าย่อก่อนดีดช่ายม๊าย :uu

ตรง1267เป็นema200 รายชมครับขึ้นมาอย่างเดียวไดเวอร์จิ้นก็มี น่าจะติดตรงนี้ถ้าผ่านตรงนี้ขาเอสคัตลอสแล้วดูเฉยๆเลย

ขยับsell limmitเป็น1267cut1273เป้า1225ครับ

กดsell แล้วครับได้1262.9cut1270เป้า1225 ส่วนsell limitยกเลิกครับ

ขายแท่งไปอีกก้อนและครับได้18450ครับ

ตอนนี้เหลืออีก2ก้อน :57

เดี๋ยวย่อมา1225จะเก็บ1ก้อน

กลับบ้านแล้วครับขอให้เพือ่นๆโชคดีครับ

เปิดมาเช้าบาทอ่อน เหมาะกับการเอส สายๆแข็งมาหน่อย รอบบ่าย2-บ่าย4 ตัวเลขน่าจะลบกะทอง แถมมีพ่วง BOE speech เรื่อง ดบ. แย้มๆว่า ถ้าอะไรยังไม่ดีขึ้น ดบ.ติดลบ ก็ทำได้ อันนี้ป้าคิดวกวนไม่รุ้ดีหรือเสียกะทอง ง่ายๆดูตลาดหุ้นยุโรปถ้าบวก ทองคงย่อบ้าง 21.00 ตัวเลขฝั่งพี่กัน น่าจะลบกะทอง แถมให้คนเล่นGSได้มันต่อ เพราะมาพูดหลังแท่งปิด FOMC กรรมการซื่อ DUDLEY พูด ตามด้วยอีกคน POWELL จำไม่ได้ ว่า2คนนี้ สนับสนุนหรือค้านโครงการซื้อบอนด์ อ้อ อย่าลืม วันหยุด 4july หยุดวันชาติพี่กันค่ะ บางที่บอกหยุดตั้งกะ3july แล้ว เช็คกะโบรกด้วยค่ะ

ต่อให้ถึงเช้าพรุ่งนี้ด้วย เปิดตลาดซามูไร ท่านประธานBOJ มีspeech บอกไว้เผื่อๆ เพื่อนที่ชอบเล่นข้ามคืน จะได้วางแผนได้เหมาะๆ โชคดีนะคะ

ขอย้ายมาไว้หน้าล่าสุด เผื่อใครได้แนวเจ้าป้าค่ะ ขอบคุณเจ้าป้าค่ะ

แห่ะ ๆ สวัสดี พี่ๆ น้อง ๆ ทุกท่าน คุณกบ คุณแพท คุณบาส คุณปาล์ม คุณนุช ฯลฯ ขอแสดงข้อสังเกตุด้วยคนนะครับ สองสามวันนี้เฝ้าห้องนี้ตลอด :)

ช่วงติด 1220, 1240, 1260 ขึ้นไม่ไหว side way อยู่หลายชั่วโมงหรือครึ่งวัน เหมือนมีมือจากพระเจ้า (เจ้ามือ) กระชากให้ (แบบไม่ค่อยซึมนะครับ)

เหมือนมีใครอยากให้ขึ้นอยู่พักนี้

ทุกท่านสังเกตุ หรือคิดเห็นเป็นอย่างไรครับ หรือมันเป็นเรื่องปกติของการฝ่าแนวต้าน :)

จ้า ก็ป้าว่าเห็นหมี เลยสงสัยว่าทิงสวมหน้ากากหมีอ่ะป่าว

กลับบ้านแล้วครับขอให้เพือ่นๆโชคดีครับ

โชคดีค่ะคุณบาส ขับรถดี ๆ ค่ะ น้องบีมคงรอป๊าอยู่ แน่ ๆ