ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณต่ายเมื่อกี้เก็บมาเหมือนกัน รอออกspotไหนดีคะ เล่นสั้นๆอะค่ะ เพราะข้างบนดอยเพียบบบ........ :21

มีกำไรตามที่ตั้งใจไว้อย่าลังเล ขายออกเลยคะ ถ้ามันขึ้นอีกค่อยซื้อตามใหม่อย่าเสียดาย ตอนนี้ทองขึ้นลงน่ากลัวมาก คนติดดอยสูงมาบ่นคิดอยากตายทั้งนั้นคะ ก้อม่ายรู้จะช่วยหัยเค้าทุกข์น้อยลงยังงัยดี :033 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งกลับบ้าน มาจับอินดี้ รอซื้อบริเวณ 1612-1602 ลงไป ถ้าหลุด 1621

ถูกแก้ไข โดย popedern

ขอบคุณค่ะ คุณต่าย.. :_087 ใช่เลยตามนั้น ตอนนี้กลัวๆกล้าๆ :_cd :_cd เลยต้องหาผู้นำทางหน่อย ยังไงคุณต่ายทำอะไร ตะโกนบอกด้วยนะค้าาาาาาา :Announce

จุดซื้อกลับ สะสมแท่ง ของลิงแบบที่ 1 1627 1621 1612 1600 1584

กราฟนี้ ของพี่เล็ก ลูกศิษย์อาจารย์ ขั้นเทพอีกคน พี่เล็ก ลงกราฟในเฟสบุค modzaa โป๊ป ขอยาดเอากราฟพี่เล็ก มาลงให้ พี่น้อง ดูเป็นแนวทาง กันน๊ะคร๊ะ

พี่เล็กบอกในเฟสว่า กราฟนี้เดาๆเอานะคะ อย่าเชื่อมาก ..(.กลัวโดนยำฮ่าๆๆๆ)

คือเห็น 4 เหลี่ยมขนมเปียกปูนคือ ไดม่อน หรือเพชร ของพี่เล็ก บอก หลุดไดม่อนนี้จะ ลง แร้ว เห็น เส้นสีบานเย็น มั้ยคร๊ะ คือ เคยขึ้นเท่าไหร่จะลงไปเท่านั้น ในที่นี้ หาเป้าหมายการลงได้ 1589 คร่ะ

ถูกแก้ไข โดย popedern

กราฟนี้ ของพี่เล็ก ลูกศิษย์อาจารย์ ขั้นเทพอีกคน พี่เล็ก ลงกราฟในเฟสบุค modzaa โป๊ป ขอยาดเอากราฟพี่เล็ก มาลงให้ พี่น้อง ดูเป็นแนวทาง กันน๊ะคร๊ะ

พี่เล็กบอกในเฟสว่า กราฟนี้เดาๆเอานะคะ อย่าเชื่อมาก ..(.กลัวโดนยำฮ่าๆๆๆ)

เห็นกราฟ แล้วปิดกราฟนอน ดีกว่า

พอมาจริง ก็ปิดบ้านไปธนาคารเอาทะเบียนบ้านไปจำนำแล้วซื้อให้หมดหน้าตักเลย แต่ถ้าร่วงอีก ก็ตายดีกว่า 5555

:10

ขอบคุณ คุณกระต่ายค่ะ. ทันพอดี. ยังไม่ได้เข้า

ตอนบ่ายเล่าให้ลูกชายฟังแล้วนะค่ะ. เรื่องพับแบงค์ร้อย. เขาบอกเคยพับเหมือนกันตอนไปเที่ยวฮ่องกง

แต่ตอนนี้ลืมแล้ว ว่าพับยังงัย. มีวิธีพับมาแนะนำไม๊ค่ะ คุณกระต่าย.

วิธีต่ายทองง่ายๆคะ พับทบเป็นสี่เหลี่ยมธรรมดาแร้วแต่ถนัดคะ

ใบนี้ของเกรียตินิยมอันดับ2 คณะวิศวะอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์ ม.ศิลปากร คะทุกวันนี้ยังพกอยู่เลยคะ

คาดว่าจะเรียนต่อโทในอนาคต ลองดูนะคะ รับรองม่ายทำหัยผิดหวัง :gd

เห็นกราฟ แล้วปิดกราฟนอน ดีกว่า

พอมาจริง ก็ปิดบ้านไปธนาคารเอาทะเบียนบ้านไปจำนำแล้วซื้อให้หมดหน้าตักเลย แต่ถ้าร่วงอีก ก็ตายดีกว่า 5555

ม่ายหัยทำแบบนั้นนะคะ อย่าใช้อารมณ์นะคะ ค่อยๆใจเย็นๆ ทุกอย่างมีขึ้นมีลง มีแหลมมีทู่ มีไปมีมา มีขาวมีดำ ชีวิตเรามีอารายที่ยังไม่ได้ทำอีกเยอะ ถ้าเหนื่อยรึเครียดพักก่อน แร้วค่อยกลับเข้ามาใหม่ ในโลกนี้ไม่มีอะไรน่ากลัวเท่าความคิดเรา ถ้าเราคิดบวกทุกอย่างจะดีขึ้นเองนะคะ :10

น้องตี๋ อย่าคิดมาก อยู่เป็นเพื่อนคุยกันก่อนนะค่ะ. คุยกานขำๆ

1 ข่าว ++ ที่หาได้ยากก ของทองตอนนี้

วิธีต่ายทองง่ายๆคะ พับทบเป็นสี่เหลี่ยมธรรมดาแร้วแต่ถนัดคะ

ใบนี้ของเกรียตินิยมอันดับ2 คณะวิศวะอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์ ม.ศิลปากร คะทุกวันนี้ยังพกอยู่เลยคะ

คาดว่าจะเรียนต่อโทในอนาคต ลองดูนะคะ รับรองม่ายทำหัยผิดหวัง :gd

ใบนี้ต้องเป็นของคุณกระต่ายทองแน่เลย. ขอบคุณค่ะที่เอามาให้ชม

ขอบคุณค่ะ คุณต่าย.. :_087 ใช่เลยตามนั้น ตอนนี้กลัวๆกล้าๆ :_cd :_cd เลยต้องหาผู้นำทางหน่อย ยังไงคุณต่ายทำอะไร ตะโกนบอกด้วยนะค้าาาาาาา :Announce

คะ

csq (1).gif แผน บี รอเก็บตามแนวรับ ที่ไม่หลุด