ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าป้าคับ แท่ง ยังขายแถวๆ 19700 ยังเวิร์คอยุป่ะค้าบ เมื่อวาน 19650 กลั้นใจไม่ขายเลยนะเนี่ย

ป้าขายมะวาน650 ซื้อคืนได้600 วันนี้ลองพินาดู วันนี้ป้ามองลง แต่บาทอ่อน จะshortต้องพยายามให้ได้รคาสูงเข้าไว้ คือถ้าทะลุ19700 ก็จะไป19870 ซึ่งป้าว่าไม่ใช่วันนี้ ปล. พรุ่งนี้ประชุมFOMCอีกแล้ว จะเล่นก็เคลียร์ให้ทัน ก่อนพูดจรวดมาทุกที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้าป้าคับ แท่ง ยังขายแถวๆ 19700 ยังเวิร์คอยุป่ะค้าบ เมื่อวาน 19650 กลั้นใจไม่ขายเลยนะเนี่ย

มะวานน่าเสียดายจัง มาtestครั้งที่3แล้ว19650 1338ไม่ผ่านควรเอส ป้า6แล้วข่าวเย็นลบะทองหมด ซิล์ลๆซื้อกลับได้ลำไยมากน้อยแค่นั้น วันนี้เริ่มเข้าใกล้เวลาวิกฤติ จะเล่นยากขึ้น ตัวเลขก็ผสมผสาน ลูกผีลูกคน วันนี้ ฟันเหยิน คิดไม่ออก อ่ะ ตอนนี้24แล้ว

ของเค้าเป็นที่นิยม ปิดหมดแล้วค่า ขอบคุณคุณบาสที่แนะแนวทาง :gd :57

ตัวอื่นรออยู่ แต่ถ้ามีอัพเดทเทคนิคกราฟยังไง คุณบาสบอกด้วยน้า

วันนี้หุ้นดูเบาบาง น่าจะรอแถลงของนายเบน 30-31 เนอะคุณบาส

เมื่อวานซื้อขายแค่29000ล้านกว่าๆเองครับ

ถ้าวันไหนวิ่งขึ้นลงแรงๆต้องมีมูลค่าซื้อขายประมาณ50000ล้านขึ้นไป

วันที่เทกระหน่ำลงมา1338โน่นก็หนักเหมือนกันเฉลี่ยต่อวันประมาณ60000ล้านได้ครับสูงสุดที่เห็น100,000ล้านมีอยู่วันนึง

จากปริมาณที่เบาบางเมื่อวานและวันนี้คงรอเฟดพูดจริงๆเพราะยังไม่มีปัจจัยใหม่ครับมากระตุ้น

รายงาน gs ตั้งทิ้งไว้ไม่ได้เฝ้า เพราะเป็นเดโม ยังไม่ค่อยคุ้น งงๆ อยู่เลยค่ะ

ขาดทุนไป 70 เหรียญ 555555

ได้ตั้งstoplossรึป่าวครับ(อิอิ)ต้องบอกด้วยว่าvolunmเท่าไหร่เช่น 0.01lot ราคาที่ตั้งเช่นbuy limit 1333 cut 1326 เป้า 1341 แบบนี้ครับ

จะได้เป็นกรณีให้เพื่อนๆในห้องดูด้วย :aa

ขาย27.5 ปิด25.1 จะซื้อใหม่24.5 กดแล้วไม่match ยกเลิก รอรอบต่อไป ฮี่ๆมองลง แต่28-29 ไม่กล้าเอสก่อนเช้ย ก็กัวเค้าไปเยี่ยม32

เจ้าป้าพอร์ทเป็นไงบ้าง(อิอิ)ลำใยเป็นเข่งมั้ย

ส่วนของผมตอนนี้แตะ100$สูงกว่าค่าเฉลี่ยเล็กน้อย ดูเหมือนเดือนนี้จะได้แค่นี้โดนคัตกระหน่ำเลย555555555 :17

เจ้าป้าพอร์ทเป็นไงบ้าง(อิอิ)ลำใยเป็นเข่งมั้ย

ส่วนของผมตอนนี้แตะ100$สูงกว่าค่าเฉลี่ยเล็กน้อย ดูเหมือนเดือนนี้จะได้แค่นี้โดนคัตกระหน่ำเลย555555555 :17

คุณบาสไม่มีเวลานี่คะ trend คุณบาสเยี่่ยมอ่ะ ป้าก็อาศัยเกาะtrendคุณบาสไปอ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆ ใจดีเหลือเกิน ป้าตั้งtargetลำไยวันละ100$ยังทำไม่ได้ค่ะ ขนาดกด แหลก แต่ lot จะไม่เท่ากัน มีตั้งกะ0.01 ยัน 0.1

สวัสดีทุกคน คุณบาสรอซื้อหุ้นตัวไหนบ้างคะ แต่ท่าทางจะกำไรด้านทองเยอะ โชคดีนะคะทุุกคนรวมคุณบาสด้วย วันนี้ลองเข้าcpal01ceที่0.17ขายเท่าไรดีคะ น้องเป็นอย่างไรบ้างดีขึ้นหรือยัง

ถูกแก้ไข โดย แอนนิต้า

คุณบาสไม่มีเวลานี่คะ trend คุณบาสเยี่่ยมอ่ะ ป้าก็อาศัยเกาะtrendคุณบาสไปอ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆ ใจดีเหลือเกิน ป้าตั้งtargetลำไยวันละ100$ยังทำไม่ได้ค่ะ ขนาดกด แหลก แต่ lot จะไม่เท่ากัน มีตั้งกะ0.01 ยัน 0.1

ขาโหดตัวจริงมาเองเอาวันละ100$ :17อิจฉามว๊ากๆ ไว้พอร์ทผมโตกว่่าตอนนี้สัก3เท่าน่าจะทำได้บ้างนะครับ :047

สวัสดีทุกคน คุณบาสรอซื้อหุ้นตัวไหนบ้างคะ แต่ท่าทางจะกำไรด้านทองเยอะ โชคดีนะคะทุุกคนรวมคุณบาสด้วย วันนี้ลองเข้าcpal01ceที่0.17ขายเท่าไรดีคะ น้องเป็นอย่างไรบ้างดีขึ้นหรือยัง

แบ่งสักกี่ไม้ดีครับตัวนี้ผมเเบ่งขายตั้งแต่0.19-0.27 แต่ถ้ามาไม่ถึงสัญญาณไม่ดีจะปิดทั้งหมดครับ คุณแอนนิต้าลองพิจารณาดูละกันว่าจะแบ่งยังไงกี่ไม้ แต่กรอบผม0.19-0.27ระยะเวลาที่เหลือถึงเดือนตุลาคมแต่คิดว่าเล่นไม่เกินกลางเดือนกันยาครับ :aa

:17ส่วนน้องบีมเป็นหวัดครับไข้ไม่มีแล้วแต่น้ำมูกมาแทน :_cd

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

มะวานน่าเสียดายจัง มาtestครั้งที่3แล้ว19650 1338ไม่ผ่านควรเอส ป้า6แล้วข่าวเย็นลบะทองหมด ซิล์ลๆซื้อกลับได้ลำไยมากน้อยแค่นั้น วันนี้เริ่มเข้าใกล้เวลาวิกฤติ จะเล่นยากขึ้น ตัวเลขก็ผสมผสาน ลูกผีลูกคน วันนี้ ฟันเหยิน คิดไม่ออก อ่ะ ตอนนี้24แล้ว

คับเจ้าป้า ตอนเห็น 19650 คิดว่าจะทรงๆ หรือขึ้นไปได้ ไปกินข้าวแว๊บเดียว กลับมาดูเป็น 19600 ซะละ รอดูทิศทางอีกที ขอบคุนเจ้าป้ามากครับ

ขอบคุณค่ะ อืมม์ช่วงนี้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ไม่สบายบ่อย น้องมายด์ตัวเล็กที่บ้านกับพี่แอนก็เจ็บคอแข่งกันไอทั้งแม่และลูก ทานยาก็ทานยาพร้อมกัน สามัคคี อิ อิ

ขอให้น้องบีมหายเร็ว ๆ อยู่ในที่อุ่น ๆ ไม่ทานน้ำเย็น ไม่รู้จะยอมหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ อืมม์ช่วงนี้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ไม่สบายบ่อย น้องมายด์ตัวเล็กที่บ้านกับพี่แอนก็เจ็บคอแข่งกันไอทั้งแม่และลูก ทานยาก็ทานยาพร้อมกัน สามัคคี อิ อิ

ขอให้น้องบีมหายเร็ว ๆ อยู่ในที่อุ่น ๆ ไม่ทานน้ำเย็น ไม่รู้จะยอมหรือเปล่า

ทานน้ำเย็นยังพอทำไดด้แค่ลดความเย็นลงครับให้เย็นกว่าน้ำธรรมดานิดหน่อย

แต่ปัญหาคือชอบทานน้ำเปรี้ยวแช่เย็น :ghost ยิ่งช่วงนี้ปฏิเสธเป็นเลือกเป็นดูอะไรกินอะไรเอาอะไร :uuอันไหนไม่เอาไม่อยากได้ส่ายหัวโบกมือบ๊ายบายอย่างเดียวเลย :aa

แต่รอบนี้เวลาทานยาไม่ต้องออกแรงมาก แต่ยังร้องเวลาทานอยู่ เหมือนรู้แล้วว่าต้องทานยา แต่ก็ขัดขืนพอเป็นพิธี :uu

ปิดgen-w4ไปแล้วครับพี่กบทุน0.31ปิด0.39ลำใย29.xx% :17

รอสอยใหม่0.33/0.3/0.27ครับ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

กดซื้อตั้งกะ22 เด้งออกตลอด ทำบุญอะไรไม่รุ มาติดซื้อที่19 ปิด22 แล้วค่ะ ป้อดอ่ะ อิอิ

กดซื้อตั้งกะ22 เด้งออกตลอด ทำบุญอะไรไม่รุ มาติดซื้อที่19 ปิด22 แล้วค่ะ ป้อดอ่ะ อิอิ

เจ้าป้าไม่เรียกเฮง ไม่รุว่าไงเเล้วเนี่ย :32