ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จ้า OK ป่าว

ยังไม่ค่อยโอเท่าไรคะพี่ต่าย เนินเพียบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้ายืน 1580 ได้ ปิดเอส คร่ะ

กลับตัวแล้วหรือคะ น้องโป๊ป

หรือแค่รีบาวด์ แล้วไปได้แค่ไหนคะ

ขอบคุณค่ะข่าวและวิฯค่ะคุณกระต่ายทอง ไม่ต้องไปห้องไหนเลย มาห้องนี้ได้ครบทุกอย่าง

มาคุยกันจะได้ม่ายเหงา ว่าแต่รูปวาด :32

ทองลงเยอะนะคะ บายดีนะ ทานข้าวแร้วยังคะ

ทานแร้วค่ะพี่ต่ายทอง แพท 43 นะคะ

พอดีเอาดอยมาช๊อตค่ะ ขายตอน 23425=20

ซื้อคืน 23352 =20

กำไรส่วนต่าง 73 บาท ได้มา 1460

ตั้งงใจว่าเมื่อกี้ขึ้นไป 23404 กะจะกดขาย แร้วซื้อเข้าไปใหม่ แต่ช้าไป

จีทีปรับราคาลงเร็วมาก เลยเสียรอบไปอย่างที่ว่า

เป็นครั้งแรกที่หัดช้อตค่ะ เผื่อคัยอยากเรียนแบบ

หรือว่ามีคำแนะนำค่ะ

แต่ดูกราฟไม่เป็นนี่เสียหายเรยค่ะ

ต้องไปสมัครเรียน อนุบาลกะจานซีซะแร้ว

แต่ก่อนเรียนอนุบาล สงสัยคงต้องไปเข้าเตรียมอนุบาล หรือ

ทที่บ้านเรียก ป.ขี้ไก่ กะน้องโป๊บ กะ น้องต้นย่าก่อน แน่เลย

แร้วพี่ต่ายทอง ทานขัาวยังคะ

ทานแร้วค่ะพี่ต่ายทอง แพท 43 นะคะ

พอดีเอาดอยมาช๊อตค่ะ ขายตอน 23425=20

ซื้อคืน 23352 =20

กำไรส่วนต่าง 73 บาท ได้มา 1460

ตั้งงใจว่าเมื่อกี้ขึ้นไป 23404 กะจะกดขาย แร้วซื้อเข้าไปใหม่ แต่ช้าไป

จีทีปรับราคาลงเร็วมาก เลยเสียรอบไปอย่างที่ว่า

เป็นครั้งแรกที่หัดช้อตค่ะ เผื่อคัยอยากเรียนแบบ

หรือว่ามีคำแนะนำค่ะ

แต่ดูกราฟไม่เป็นนี่เสียหายเรยค่ะ

ต้องไปสมัครเรียน อนุบาลกะจานซีซะแร้ว

แต่ก่อนเรียนอนุบาล สงสัยคงต้องไปเข้าเตรียมอนุบาล หรือ

ทที่บ้านเรียก ป.ขี้ไก่ กะน้องโป๊บ กะ น้องต้นย่าก่อน แน่เลย

แร้วพี่ต่ายทอง ทานขัาวยังคะ

ทานแร้วคะขอบคุณมาก ดีใจด้วยนะคะ ทุกอย่างต้องนับ1ทั้งนั้น เก่งมากคะ :gd

แอบชื่นชม กะพี่ต่ายทอง

ที่มีลูกดีดุจ ทองคำ นะคะ

พี่ต่ายทองเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหรอคะ

เห็นบอกว่าอยู่กันแค่ สองแม่ลูก

แอบชื่นชม กะพี่ต่ายทอง

ที่มีลูกดีดุจ ทองคำ นะคะ

พี่ต่ายทองเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหรอคะ

เห็นบอกว่าอยู่กันแค่ สองแม่ลูก

ขอบคุณคะ เราทำหัยเค้าเกิดมาเรามีหน้าที่ต้องถ่ายทอดวิทยายุทธหัยเค้าอยูุ่ด้ายอย่างมีความสุข ถ้าม่ายมีเรา ช่ายคะเลี้ยงเดี่ยวมา18ปีแร้วคะ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Announceสวัสดี ทุกคน ครับ ช่วงนี้ผมขอไปพักผ่อน ก่อนนะครับ

ว่าจะไป เที่ยว ดอย สัก พัก แล้วจะ กลับมา :dd

http://www.youtube.com/watch?v=1mJIICBqBEk

คิดถึงเหมือนกัน คิดถึงคุณนุชด้วย

มาแล้วจ้า หายคิดถึงยังจ๊ะ แต่ว่านุชต้องผลุบๆ โผล่ๆ ค่ะ เพราะงานยุ่ง อิอิ

สงสัยต้องชวนเพือน ๆ มาเปิดหอ้ง skypy แล้วมั้งจะได้คุยได้สะดวกขึ้น

สวัสดีค่า. คุณกระต่ายทอง คุณแม่คนสวย เรตติ้งไม่มีตกเลยค่ะ. ลูกชายสุดหล่อทำงานหรือยังค่ะ

ช่ายคะเลี้ยงเดี่ยวมา18ปีแร้ว

ยกให้พี่ต่ายทอง เป็น แม่ดีเด่นที่เข้มแข็ง ร่าเริง สุขภาพจจิตดี ร่างกายก้อแข็งแรง

เรียกว่า ทรงเครื่องนะคะ

สวัสดีค่า. คุณกระต่ายทอง คุณแม่คนสวย เรตติ้งไม่มีตกเลยค่ะ. ลูกชายสุดหล่อทำงานหรือยังค่ะ

หวัดดีคะ ยังคะหัยเรียนไปเรื่อยๆ เรียนเยอะๆได้งานดีกว่า ใจอยากหัยเค้าทำงานที่ม.ศิลปากร ใกล้บ้านดี ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ยกให้พี่ต่ายทอง เป็น แม่ดีเด่นที่เข้มแข็ง ร่าเริง สุขภาพจจิตดี ร่างกายก้อแข็งแรง

เรียกว่า ทรงเครื่องนะคะ

:32