ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขำๆคร่ะ ไม่อยากบอก ป้า 1580-1602 ทองแท่ง ถือรอ กำไรมหาศาล อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขำๆคร่ะ ไม่อยากบอก ป้า 1580-1602 ทองแท่ง ถือรอ กำไรมหาศาล อิอิ

อ่ะ ขำด้วยคน อิอิ ^_____^

รบกวนถามน้องpope คุณเหมยหรือท่านผู้รู้ คือมีคนบอกว่าเส้นma ตัดลง ยังไงนี่ก็เป็นแค่รีบาว

ยังไงพรุ่งนี้ก็ต้องลง ไม่ทราบจริงมั้ยคะ

หมายความว่า ทองจะขึ้นเพื่อลงต่อใช่ม้ัยคะ

คือรายวัน ราย วีค รายเดือน ยังลงอยู่คร่ะ นี่คือขาลง แต่เราเล่นสวนเทรน สวนตลาด ขารีบาว ต้องเข้าออกไวคร่ะ แต่ไม่มีใครทราบว่ามานจะลงสุดมั้ย หรือมานจะลากขึ้นเรย เพราะ ลงสุดรอบนี้ จับไฟโบ ได้ 1546 แต่ ถ้าไฟโบ 61.8 ก้อตรง 1580 มานก้อ รีบาวขึ้นเรยคร่ะ ถ้า หมีมานจะเอาขึ้นเรยไปคลื่น 3 เรยก้อย่อมได้ หรือจะ ทำลงอีก ไม่มีใครทราบได้คร่ะพี่อลัน เพียงแต่ เราเล่นตามกราฟเทคนิค แต่ละ TF ของแต่ละคนคร่ะ

ถ้าพี่อลันเป็นทองแท่ง มองว่า บริเวณ 1550-1600 ซื้อสะสมได้คร่ะ

ถ้าไม่ทะลู 1612 ควรขายที่เราซื้อ 1602 ใช่ไหมคะ

หนูตะโกนบอกด้วยน้าเพื่อความชัวร์ในหมู่คณะ

ขำพี่กบอู้..... เพื่อความชัวในหมู่คณะ อิอิ อิอิ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01 :01 :01

น้องpope น่าร้ากกกกที่สุดดดด

กล่าวราตรีสวัสดิ์กะน้อง pope และทุกท่านนะคะ ลาไว้ก่อน

ตอนนี้ใช้กลยุทธเทรดระดับราคาแบบ อาจารซี สอนอยู่

L 1580 ถ้าไม่ผ่าน 1586 1592 1598 1603 1611 1620 1630 1647 ก้อปิดทำกำไรตามแนวต้านที่ไม่ผ่าน แร้วรอซื้อกลับตามแนวรับนั้นๆ

ถ้าไม่ใช้กลยุทธนี้สู้กะ หมียาก ในการเล่นสั้นๆ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ตอนนี้ใช้กลยุทธเทรดระดับราคาแบบ อาจารซี สอนอยู่

L 1580 ถ้าไม่ผ่าน 1586 1592 1598 1603 ก้อปิดทำกำไรตามแนวต้านที่ไม่ผ่าน แร้วรอซื้อกลับตามแนวรับนั้นๆ

ถ้าไม่ใช้กลยุทธนี้สู้กะ หมียาก

อย่างสั้น แบบนี้ GF จะไหวหรอคะ น้องโป๊ป ^_^

งัยก้อ ขอบคุณมากๆ นะคะ .. เป็นกำลังใจให้น้องโป๊ปด้วยค่ะ :uu

โพสต์ เมื่อวานนี้, 11:53 PM

snapback.pnggejen, เมื่อ 09 พฤษภาคม 2012 - 23:41, พูดว่า:

ถ้าไม่ทะลู 1612 ควรขายที่เราซื้อ 1602 ใช่ไหมคะ

หนูตะโกนบอกด้วยน้าเพื่อความชัวร์ในหมู่คณะ

ขำพี่กบอู้..... เพื่อความชัวในหมู่คณะ อิอิ อิอิ

หมู่คณะ หรือ หมู่เฮา ชาวดอยคะ พี่กบขราา :P

L 1580 ถ้าไม่ผ่าน 1586 1592 1598 1603 1611 1620 1630 1647 ก้อปิดทำกำไรตามแนวต้านที่ไม่ผ่าน แร้วรอซื้อกลับตามแนวรับนั้นๆ

ถ้าไม่ใช้กลยุทธนี้สู้กะ หมียาก ในการเล่นสั้นๆ

ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก สงสัยทั้งแม่ทัพ นายกอง ต้องรวมพลกันไปตั้งป้อมกะพระอาจานซี เพื่อต่อสู้กะน้องทอง

น่าตั้งชมรม คนเทรดทอง ใครเก่ง ๆ มารวมตัวกันสู้กะเจ้ามือ

อย่างสั้น แบบนี้ GF จะไหวหรอคะ น้องโป๊ป ^_^

งัยก้อ ขอบคุณมากๆ นะคะ .. เป็นกำลังใจให้น้องโป๊ปด้วยค่ะ :uu

น้องต้นย่า GS ปิดกี่โมง เปิดกี่โมงคะ ป่านนี้ยังไม่นอน วันนี้ทองสวิงทั้งวัน

หวังว่าน้องต้นย่าคงกำไรหลายรอบนะจ๊ะ

วันหลังช่วยเอาแพทไปอบรม วิธีการเทรดทองหน่อยจ้า

เปิด 24 ชม ค่ะพี่แพท

แต่ตอนนี้ ขวัญผวาเมื่อวาน

ยังไม่หายค่ะ ขอพักทำใจ

ก่อนค่ะ ค่อยลงสนามใหม่ค่ะ :_02

อบรมเทรด คงต้องแม่ทัพน้องโป๊ป แล้วค่ะ .. ขานั้นคงชำนาญกว่าค่ะ 55+

เปิด 24 ชม ค่ะพี่แพท

แต่ตอนนี้ ขวัญผวาเมื่อวาน

ยังไม่หายค่ะ ขอพักทำใจ

ก่อนค่ะ ค่อยลงสนามใหม่ค่ะ :_02

อบรมเทรด คงต้องแม่ทัพน้องโป๊ป แล้วค่ะ .. ขานั้นคงชำนาญกว่าค่ะ 55+

พูดเหมือนเซเว่นเรยนะ

เล่นจีเอสนี่ เพื่อนฝูงบอกเลิกคบ ชวนไปไหนก้อ..... ไม่ว่างอ่ะ ไม่สะดวกอ่ะ งานยุ่งอ่ะ 55+

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ถ้ากล้าแอล 1580 มะกี้ มาปิด 1592 ก้อได้ 1000 คร่ะ/ สันยาเล็ก แบบว่า มานเล่นค่าเงินบาทอ่อนด้วยคร่ะ

มีคนถามว่ากลับตัวหรือยังในพีเอ็มมา 3-4 คน ขอยาดตอบในนี้เรยคร่ะว่า

คิดว่ากลับแร้วคร่ะ แต่จะไปแค่ไหนแร้วแต่ พี่หมีคร่ะ พอพูดแบบนี้หมีเห็นเด๋วมานเอาลงเรย