ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เสียดายไมทำอะไรเลย

โอกาสหน้าก็ค่อยทำน้าเด็กหัดเล่นทอง

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปิดกันดีป่ะพี่กบ ฮ่าๆ

พี่กบปิดไปแล้วคร๊าบที่ 1324.1 แล้วขึ้นไปตั้ง sell limit อีกที่ 1327 ที่เก่าเวลาใหม่

เสียดายไมทำอะไรเลย

เมื่อไหร่ก็เล่นได้

555ตั้งไว้แล้วค่ะ มีอะไรมาแนะแนวมั้ยคะ ขอบคุณ และ ฝันดีค่ะ

ตรงกันเป๊ะเลยทีนี้ 555 เล่นสั้นๆแต่หลายรอบก็ดีเหมือนกันนะเจ้าป้า

คุณปลายฟ้า น้องRich คุณเดอะฮัก ตอนนี้ยังถือ sell หรือปิดไปแล้วคะ

สวัสดีค่ะ...คุณกบ ยังมี S ที่รอปิดที่ 1295 อยู่รึป่าวคะหรือยกเลิกหมดแล้ว

สวัสดีค่ะ...คุณกบ ยังมี S ที่รอปิดที่ 1295 อยู่รึป่าวคะหรือยกเลิกหมดแล้ว

ปิดและ1323

รอselllimit1327cut1333เป้า1314ใหม่อิอิ

สวัสดีค่ะคุณ Ariesa

ตอนนี้ตั้ง sell limit ไว้อีกค่ะที่ 1327 ตามแนวคุณบาส เป้าปิด 1314 แต่อาจปิดก่อนถ้าคิดว่าราคาจะเด้งขึ้น

เป้าปิด 1295 เป็นของ sell limit เมื่อวานค่ะ ยกเลิก order นี้ไปแล้วจ้า

พักนะ มีธุระเช้าจรดดึกเลย คงไม่เข้านะ ฝันดีค่ะ

พี่กบปิดไปแล้วคร๊าบที่ 1324.1 แล้วขึ้นไปตั้ง sell limit อีกที่ 1327 ที่เก่าเวลาใหม่

เดี๋ยวนี้พี่กบเล่นสั้นๆ ได้ลำใยบ่อยๆเป็นเพื่อนเจ้าป้าเลยน้า เยี่ยมเจงเจงคับ

สวัสดีค่ะคุณ Ariesa

ตอนนี้ตั้ง sell limit ไว้อีกค่ะที่ 1327 ตามแนวคุณบาส เป้าปิด 1314 แต่อาจปิดก่อนถ้าคิดว่าราคาจะเด้งขึ้น

เป้าปิด 1295 เป็นของ sell limit เมื่อวานค่ะ ยกเลิก order นี้ไปแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ..คุณกบ ลองเช็คดูค่ะว่าคุณบาสยังมองว่าลงไปได้อีกแค่ไหน ? (ไว้เป็นแนวกรอบการเล่นค่ะ)

ขอบคุณค่ะ..คุณกบ ลองเช็คดูค่ะว่าคุณบาสยังมองว่าลงไปได้อีกแค่ไหน ? (ไว้เป็นแนวกรอบการเล่นค่ะ)

สำหรับคนซื้อ

1 รอซื้อbuy limit 1266 cut 1260 เป้า 14xx-15xx

2 หากถูกกินcutข้อ1 รอซื้อ buy limit 1233 cut 1225 เป้า 14xx-15xx

3 หากถูกกินcutข้อ2 แนะนำรอดูสถานการณ์

สำหรับคนขาย

1 รอขาย sell limit 1328.45 cut 1337 เป้า 1295

2 หากถูกกินcutข้อ1 แนะนำรอดูสถานการณ์

ปล. ส่วนตัวผมซื้อขายตาม1&2 ครับ ส่วนแท่ง รอเก็บ1287-1266-1233 เมื่อวานโดนคัตไปตามระเบียบ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คุณบาสมองลงค่ะ ดูจากวิเคราะห์ทองของเช้านี้ และล่าสุดที่ตั้ง sell ที่ 1327

เดี๋ยวนี้พี่กบเล่นสั้นๆ ได้ลำใยบ่อยๆเป็นเพื่อนเจ้าป้าเลยน้า เยี่ยมเจงเจงคับ

วันนี้ได้กำไรสั้นๆค่ะคุณ S แต่เมื่อวานพีกบโดน cut ไปมากกว่า555 เพราะเจ้าเล่นเร็วมาก

แต่ไม่เป็นไร เพราะพี่กบเล่นแบบพอเพียง ทองสำหรับพี่กบเล่นยากมาก เพราะเราเล่นกับเจ้ามือตลาดโลก!!!

พักนะ มีธุระเช้าจรดดึกเลย คงไม่เข้านะ ฝันดีค่ะ

ไม่เข้า หมู่เฮาก็คิดถึงแย่ซิ เจ้าป้าก็เข้ามา say hello นิดหน่อยก็ได้นิ

พรุ่งนี้ค่อยมาตั้ง buy หรือ sell ทองกันใหม่

ราตรีสวัสดิ์ค่าคุณ S เจ้าป้า ดช เม่า คุณ Ariesa น้องปลายฟ้า คุณเดอะฮัก น้องRich และทุกคนที่น่ารัก

หลับฝันดีค่า