ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าป้าช่วยคิดหน่อย เอส 23.07 แอล 23.65 ตั้งเป้ากะคัทก่อนนอนยังไง วันนี้โดนไปเพราะใจร้อน เกือบ 4 ดอล

เจ้อี๋ ถ้าจะติดใจ ประกบคู่ S แอนด์ L ตลอดเลยน้า

เจ้าป้าๆ เจ๊ให้ช่วยแกะหน่อย

ปาล์ม หายไปทำงานหรือเจ๊อี๋ คิดถึงนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ วัน ฮัลโลวีน แปะให้บ้านที่มีเด็กๆ เพลงร้องให้เด็กๆ รู้ว่าวันนี้ เค้าทำไรกันจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=5jYnmds8QDE&feature=youtube_gdata_player

เจ้าป้าๆ

ฮาโลวีนก็มาแล้ว เจ๊แพ็ทของหมู่เฮาไปเที่ยวซะฉ่ำใจ หมู่เฮาคิดถึง

ยังจะ Conan ยอดนักสืบ ปาล์ม

ส่วนน้องศสิก็ล้างมือในอ่างทองคำไปแล้ว เลยไม่ค่อยได้มาคุย ยังๆอีกหลายคนเนาะ

คุณแอนนิต้า ก็คงมีภาระกิจจำเป็นอยู่ แต่ถ้ามีเวลาคงเข้ามาคุยกันๆ

เจ้อี๋ ถ้าจะติดใจ ประกบคู่ S แอนด์ L ตลอดเลยน้า

เจ้าป้าๆ เจ๊ให้ช่วยแกะหน่อย

ปาล์ม หายไปทำงานหรือเจ๊อี๋ คิดถึงนะ

น่าจะลุยงานรอจบอะพี่กบ เจ้ไม่ได้ไลน์คุยด้วย

ไอ้ที่ประกบคู่เป็นพวกกลัวขาดทุนไม่อยากให้เจ้รับทานคัท ยังไงก็นอนหลับอะ บายพี่กบ แปรงฟันก่อน

น่าจะลุยงานรอจบอะพี่กบ เจ้ไม่ได้ไลน์คุยด้วย

ไอ้ที่ประกบคู่เป็นพวกกลัวขาดทุนไม่อยากให้เจ้รับทานคัท ยังไงก็นอนหลับอะ บายพี่กบ แปรงฟันก่อน

ถ้าได้ไลน์ บอกปาล์มนะว่าพี่กบคิดถึง

เจ๊อี๋ก็ไม่ยอมให้เจ้ารับทาน cut เลยเป็นชาวแกะ

มีเวลาเข้ามาบอกนะว่าเจ๊เทรดอะไรไปบ้าง

นอนหลับฝันดีจ้า ลูกสาว ลูกชาย สบายดีนะ

ฉลองฮาโลวีนสนุกกว่าเป็นไหนๆ มีความสุขดีแล้วค่ะ ใช้ชีวิตให้คุ้มค่าสบายใจ

แต่กลับมาก็ยังได้ลำใยอีก เฮงๆจ้า

หนุกท้างวันเลยค่ะคุณกบ ทั้งกิน เต้น ร้องเกะ

ปิดกราฟ ไม่ดูเลย สบายใจ เพิ่งมาเปิดตอนค่ำๆ เลยได้ซื้อกลับพอดีค่ะ

หนุกท้างวันเลยค่ะคุณกบ ทั้งกิน เต้น ร้องเกะ

ปิดกราฟ ไม่ดูเลย สบายใจ เพิ่งมาเปิดตอนค่ำๆ เลยได้ซื้อกลับพอดีค่ะ

ดีแล้วค่ะ เฮฮาปาร์ตี้กับเพื่อนหรือคนรู้ใจ สนุกเป็นไหนๆ กินอาหารอร่อยๆด้วย

ถูกแก้ไข โดย gejen

เอสปิดได้แล้วนี่เจ้อี๋ ลงไป20แน่ะ ไปอาบนำ้ เพิ่งเห็นที่ถามอ่ะ แอลก็ปิด25.5 ้ด๋วค่อยคิดcut

คุณบาสๆคะ

คง sell limit 1347 กับ 1354 ไว้ข้ามคืนนี้ด้วยไหม

ไปแปรงฟันกลับมามันลงมาละ รู้งี้ปิดแอลไปก่อนดีกว่า ได้ลำไยด้วย เสียดายเอสตั้งเป้ามา 20 ถ้าไปนอนก่อนเปิดไม้เดียวสบายไปแล้ว

ปล่อยให้มัน รัน ไปเช้าค่อยคิดดีกว่า

ปกติป้าตั้งsl10$ portเจ้อี๋รับขาดทุนได้เท่าไหร่ ถ้าจะตั้งไม่ให้โดนกินต้อป ก็ต้องอย่างนี้

เอสปิดได้แล้ว แอล23.65 ตั้งslตามคุณบาส15 tp25.5

ไปแปรงฟันกลับมามันลงมาละ รู้งี้ปิดแอลไปก่อนดีกว่า ได้ลำไยด้วย เสียดายเอสตั้งเป้ามา 20 ถ้าไปนอนก่อนเปิดไม้เดียวสบายไปแล้ว

ปล่อยให้มัน รัน ไปเช้าค่อยคิดดีกว่า

ติดแล้วรีบะาม มะกี้ป้าแอล23 ปิด25.75 ถ้ามาอ่านก็ออกได้ไปแล้ว ได้ลำไยเอสอีก ตอนนี้ต้องลุ้นเลย

พี่กบ 1319 buy เพิ่มหรือเปล่าค่ะ

buy เพิ่มไปที่ 1322 แล้วค่ะ

ตะกี้เกือบจะกดเพิ่มอีกที่ 1319.5 แต่เกี่ยงจะ buy ที่ 1318 ห้า ห้า ห้า

คุณหญิง buy เพิ่มหรือเปล่าคะ

มือใครว่างตรง 20 ก็น่า L ติดไม้ติดมือไว้เหมือนกันนะครับ Cut 15 ตาม อ.จิ๊ว แนะนำ