ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยังเลยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ พอดีที่มอมีงานครับ

รับทราบคร๊าบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

set120นาทีขียวแล้ว :57

ขอบคุณอัพเดทจ้าเมพบาส

:upstrong:

อ้าว ทองจะลงแล้วหรือ

คุณบาสๆ เจ้าป้าๆ คุณหญิง คุณปอง น้องปลายฟ้า น้อง Rich และหมู่เฮา เรียกหมด 555

พี่กบ เรียกทั้งหมด ถ้าไม่ลง หญิงตายแน่ บอกแล้วนะว่า กำลังหัดดู 5555

Nantaphob Phandee

Gold spot price update 5.11.13

*ไอเดียผมนะครับ คิดว่า ตอนนี้ b อาจจะยังไม่จบ นะครับ ที่พึ่งผ่านมาน่าจะได้ คลื่น ย่อย i ของ b และ ตอนนี้ กำลังหาจุดจบของ ii ก่อน จะปรับตัวลงไป ทำคลื่นย่อย iii และจบ b

*ซึ่งถ้าผมนับและ คะเน สัดส่วนคลื่นถูก ก็น่าจะมีโอกาสเห็น iii ลงไปได้แถว 1295+/- ครับ

*ดังนั้นในระยะสั้น หากให้เลือเก็งทำกำไรสั้นๆ ผมตะเลือก หาจังหวะ sell มากกว่าครับ แต่จะเข้า จังหวะไหนนั้น อยากให้ลองหาจังหวะกันดูครับ เพราะจะว่าไปราคาแถวนี้ ก็ใช่ว่าจะ สวยงามมากมาย ในการ sell ก็ขึ้นอยู่กับ สิจารณญาณ ของแต่ละคนครับ อย่าลืมกำหนดจุดลดความเสี่ยง ของท่านด้วยนะครับ

*แต่ถ้าไม่แน่ใจ ก็รอได้ครับ อาจจะรอ ดูให้แน่ใจว่า มันทีโอกาสลงมาเป็นเป็น b แล้วแน่ๆ โดยอาจจะรอเกิดสัญญาณ bull di ก่อนเพื่อเป็นตัวช่วยเสริม ความเป็นไปได้ มากขึ้น ก่อนก็ได้ ...แล้วจะได้ หาจังหวะ เล่นกับ คลื่น c ได้ต่อไป

*แต่อันดับแรก ไปทีละสเต็บก่อนครับ มาช่วยกัน หาจุด b ก่อนว่ามันจะอยู่ ประมาณตรงไหน?

โชคดี มีกำไรครับ ทุกคน

มาพร้อมกันแบบนี้เดี๋ยวรู้กัน

อะไรพร้อมกันคะ

กระทิงมาพร้อมกับหมีเหรอ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เอส17.2 ปิด10. แอล09.6 ปิด13 เล็ง07/17 แต่มาแค่09 ตัวเลขยุโรป ทำไว้น่จะบวกกะทองแต่ดูๆเหมือนไม่ใช่เลยไม่ได้postบอก ตัวเลขจึงต้องไปโฟกัสที่เวลา20.55 ลบ 22.00บวก โชคดีนะคะ ใกล้สิ้นปี งานเต้นเยอะจัด เลยไม่ได้เม้าส์ด้วยนะจ๊า แต่จะคอยอ่านและลอกๆๆๆ อิิิอิ

อะไรพร้อมกันคะ

กระทิงมาพร้อมกับหมีเหรอ

หุ้นเขียว :57 ทองแดง อิอิ

พี่กบ เรียกทั้งหมด ถ้าไม่ลง หญิงตายแน่ บอกแล้วนะว่า กำลังหัดดู 5555

หัดด้วย เห็นทิงราย15,30

ปล.แอล09 ควรรอปิดที่15 แต่ไม่มีเวลาเลยปิดไปก่อน กลัวอย่างคุณหญิงเห็นหมี กว่าป้ามาดู ทิงป้าเขาหักเลยปิดไปเลย

หัดด้วย เห็นทิงราย15,30

กระทิงกับหมีสู้กันๆ แล้วเจ้าป้า คุณหญิงจะให้ใครชนะ

เอส17.2 ปิด10. แอล09.6 ปิด13 เล็ง07/17 แต่มาแค่09 ตัวเลขยุโรป ทำไว้น่จะบวกกะทองแต่ดูๆเหมือนไม่ใช่เลยไม่ได้postบอก

ตัวเลขจึงต้องไปโฟกัสที่

เวลา20.55 ลบ

22.00บวก โชคดีนะค

ใกล้สิ้นปี งานเต้นเยอะจัด เลยไม่ได้เม้าส์ด้วยนะจ๊า แต่จะคอยอ่านและลอกๆๆๆ อิิิอิ

เต้นสวยแพรวพราวก็รู้ แต่ถ้าจะให้ดีเจ้าป้าก็เข้ามาบอกมุมมองทองหมู่เฮาเป็นระยะๆด้วยจ้า ดีใจกับลำใยนะจ๊ะ

ทองลงมาก็รอเก็บแท่ง5555555555555

1293-1277 (อิอิ) :57

ดีเหมือนกัน พี่กบก็จะเก็บแท่งตามคุณบาสด้วย :57