ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ห่วง2สาว คุณข้าวกล้อง กะคุณสา ต้องอึดแล้วล่ะค่ะ ราตรีนี้ยาวเลย

ขอบคุณเจ้าป้านะคะ.....ล็อคความเสี่ยง (ที่พอรับได้) เรียบร้อยแล้วค่ะ.... สู้ สู้ :v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จุดsl ของขาเอสน่าจะเป็น54 แต่ดูแล้วเหมือนยื้อไว้ไม่ได้ 45/60

แอล47.8 ปิด51.5

อัยยะ ตั้งเอส54ไว้ ลืม เอาออก ปิด53.09 ปาดเหงื่อ ไปนะ โชคดีทุกท่านค่ะ

ถึงคุณปอง รู้ว่าเอาตัวรอดได้ เพราะกล้าSL คงไม่น่าห่วง

อัยยะ ตั้งเอส54ไว้ ลืม เอาออก ปิด53.09 ปาดเหงื่อ ไปนะ โชคดีทุกท่านค่ะ

ถึงคุณปอง รู้ว่าเอาตัวรอดได้ เพราะกล้าSL คงไม่น่าห่วง

:17 ขอบคุณคะเจ้าป้า ปองเห็นท่าไม่ดี3-4$ก้อโดดหนีล่่ะคะ อิอิ

บาทอ่อนสปอตขึ้น เงินก้อวิ่งขึ้นแบบThe fast มาก ปล่อยลากไม่ได้เด้วจะเจ้บหนัก เหอๆ :ghost

ขาแอล จากกราฟ ดีดขึ้นแล้วร่วงเป็นหางๆข้างบน ขยับล้อคกำไรไว้ด้วยนะ อย่าเพลิดเพลิน

ไปทำอาหารก่อนและจัดการเด็กเล้กก่อนคะเจ้าป้า

เปิดตลาดรอบค่ำแวะมาใหม่ค่าา :bye

ไปทำอาหารก่อนและจัดการเด็กเล้กก่อนคะเจ้าป้า

เปิดตลาดรอบค่ำแวะมาใหม่ค่าา :bye

จ้า ฝากจุ้บๆ ตัวเล็กที่บ้านด้วย

:17 ขอบคุณคะเจ้าป้า ปองเห็นท่าไม่ดี3-4$ก้อโดดหนีล่่ะคะ อิอิ

บาทอ่อนสปอตขึ้น เงินก้อวิ่งขึ้นแบบThe fast มาก ปล่อยลากไม่ได้เด้วจะเจ้บหนัก เหอๆ :ghost

คุณปอง ลุ้นๆ S อยู่นะคะ

พี่กบปิด buy ไปแล้ว ทองก็ขึ้นต่อเลย

ตอนนี้ 1252 แล้ว

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุณปอง ลุ้นๆ S อยู่นะคะ

พี่กบปิด buy ไปแล้ว ทองก็ขึ้นต่อเลย

ตอนนี้ 1552 แล้ว

พีกบ S เหรอค่ะปลายฟ้าปิดลอง ดีดไกลเลย :_10

จุดsl ของขาเอสน่าจะเป็น54 แต่ดูแล้วเหมือนยื้อไว้ไม่ได้ 45/60

แอล47.8 ปิด51.5

เจ้าป้าลำใยหลายรอบเลย เก่งๆ พี่กบดีใจด้วย

พี่กบปิด buy 1240.8 ที่ 1246.4 ได้ลำใยนิดหน่อย พอปิดไปทองก็ขึ้นไป 1248 แล้วก็ 1252

เมื่อคืนเปิด buy ตัวแรกที่ 1243 ก็ขาย 1243 ไม่ขาดทุนจ้า

18.00 หากบวกกะทอง และยืน50ได้ ขาแอล ก็กินข้าวต่อไป ขาเอส ก็มาม่า ขอแนะนำ นิสชิน อร่อยอ่ะ ไข่ไม่ต้องใส่ เพราะแพงฟองละ7฿เจอกันอีกที19.00 ไม่มีคาดการ อาจเป็นลบกะทองก็ได้ เพราะตัวเลขเกี่ยวกับบ้านที่ออกมะคืนก็ลบกะทอง วันนี้ยอดจำนองก็น่าจะลบกะทองรึป่าว จำได้ตัวเลขเมกาที่โหว่ๆไว้ ไม่มีคาดการ ชอบทำSurprise !!! ถ้าผ่านไปแบบชิลล์ๆ ก็ไปตีลังกา20.30เลย

พีกบ S เหรอค่ะปลายฟ้าปิดลอง ดีดไกลเลย :_10

เจ้าป้าลำใยหลายรอบเลย เก่งๆ พี่กบดีใจด้วย

พี่กบปิด buy 1240.8 ที่ 1246.4 ได้ลำใยนิดหน่อย พอปิดไปทองก็ขึ้นไป 1248 แล้วก็ 1252

เมื่อคืนเปิด buy ตัวแรกที่ 1243 ก็ขาย 1243 ไม่ขาดทุนจ้า

ปิด buy ไป ทองก็เด้งขึ้นต่อเลย

น้องปลายฟ้าก็เหมือนกันนะ 555

ที่โดนลาก cut 1267 ไป 1259 ได้ claim ไปที่โบรกหรือยัง เค้าตอบว่ายังไงจ๊ะ

พี่กบก็ ป้าอุตส่าห์พากษ์แทบตาย บอกบวกๆๆ ยังรีบขายอีก เสียดายๆ แล้วคืนนี้จะเอาอะไรลุ้นล่ะ เฮ้อๆ ไปก่อนล่ะ ออกกำลังกายก่อน เจอกันดึกค่ะ

พี่กบก็ ป้าอุตส่าห์พากษ์แทบตาย บอกบวกๆๆ ยังรีบขายอีก เสียดายๆ แล้วคืนนี้จะเอาอะไรลุ้นล่ะ เฮ้อๆ ไปก่อนล่ะ ออกกำลังกายก่อน เจอกันดึกค่ะ

เจ้าป้า พาก บ่อยนะค่ะมีประโยชน์มากเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ