ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ GT ค่ะ :D

ขอบคุณครับคุณย่า...

จะรอการดีดกลับอย่างที่ GT ว่าไว้...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาไงดีคะ

มีทั้ง L สูง กะ S ต่ำๆ (ผิดทางตลอด)

งั้นขอเป็นลงมาปิดแก๊ป 1546 แล้วรีบทะยานไป 1700 เลย ได้ป่าว ลุ้นจัง

นี่ไงป้า นู๋เอง จิ๊กกะดู๊ด!!

1577

จิ๊กกะดู๊ด!! ไปไหนเนี่ย

ราย 30 นาที จะพยามลงไป 1568

ถูกแก้ไข โดย popedern

ส่วนตัวเอง..ติดดอยสูงทำงัยดี แผนส่วนตัวจริงๆ ค่ะ

ตอนนี้ดอยสูงมาก จะคัทก้อเยอะมากแล้ว..รอจนใจไม่อยาก

คัทแล้ว ทำใจไม่ได้ 55+ :P แต่รอบนี้คงต้องทำ..จะคัททั้งหมด

หรือ แค่ครึ่งแล้วแต่ รอช่วงจังหวะ ทองรีบาวน์ คัทครึ่งนึง แล้ว

ก้อคงต้องเปิด S ลงมา คิดว่ารีบาวน์ได้ คงไปได้ไม่ไกล

เพราะตอนนี้ ดอล รายวันเค้า ใกล้ๆ ย่อตัวเต็มที

(ดอลแค่ย่อตัว ทองก้อแค่รีบาวน์ค่ะ)

คิดว่าทอง คงรีบาวน์ได้บ้างค่ะ แต่ไม่น่าไกลมาก แล้วลงต่อ

ตอนนั้นค่อยว่ากันอีกทีค่ะ..

เป็นความเห็นส่วนตัว สำหรับคนที่ติดดอยสูงๆ เหมือนกันนะคะ

เผื่อมีประโยชน์ ในการช่วยตัดสินใจค่ะ slime_v.gif

พี่เห็นด้วยจ้า (บ่เกยบ่เห็นโตยเรยเนาะ)

หากมันดีดได้จิง คัทแอลบางส่วน

แร้วเอสลงมาเอาที่เสียคัทคืน เพราะถึงดีดได้ ก้อคงไปไหนไม่ได้ไกล

เล็งลงสุด ปิดเอส เสี่ยงแอลที่ต่ำเฉลี่ยดอย

เด้งให้รอบนี้ สนองคุณด้วยการปิดแอลทั้งหมด แร้วเอสสวน

ทีนี้ ใฝ่ต่ำอยากลง 1500 1400 1300 ก้อตามบาย

ก้อตามนี้ไปก่อนเนาะ ที่เหลือค่อยบิดเอาตามสภาพ

แต่ปัญหาคืออาเปา (แพนด้า) มานมาทิ้งของตลอดทุกวันๆ เรยอ่ะ

บ่เกยเปิดโอกาสหื้อหมู่เอาพ่องเรย แง๊ๆ :064

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

1577

จิ๊กกะดู๊ด!! ไปไหนเนี่ย

มาพอดีป้าเรียก อิอิ ราย 30 ลง ราย 4 อยากจะขึ้น จิ๊กกะดู๊ดดด

จะลงไปถึงมะหร่ายม่ายรู้นะคะ พี่กระต่ายเอาไงดีคร้า

จะลงไปถึงมะหร่ายม่ายรู้นะคะ พี่กระต่ายเอาไงดีคร้า

ทองขาลงขายก่อนซื้อคะ ถ้าไม่มีเวลา ไม่แน่ใจ นั่งดูนะคะไม่ต้องรีบ เล่นทองช่วงนี้ต้องใช้ความระมัดระวังเป็นพิเศษ ต้องใช้ความใจเย็นมาก ถ้าเราไม่คิดอะไรก็ดีไป แต่เกิดคิดขึ้นมา เห็นใจทั้งตัวเองและคนข้างๆคะ อยากรู้จังจะลงถึงเท่าไหร่ สำหรับพี่ลงต่ำกว่าที่ขายก้อซื้อคืนเค้าคะ :031 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง