ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถูกแก้ไข โดย ginger

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:Announce น้องทองสู้ๆๆๆๆๆๆๆนะจ้ะนะ มีคนเชียร์อยู่ :57

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาพาเด็กๆ และย่าไปเดินเล่นที่พระราชวังสนามจันทร์ครับ

09ZW7j.jpg vB4nSe.jpg

วันนี้เจ้าตัวโตไปโรงเรียนวันแรก ไม่งอแงอย่างที่กังวล ตัวเล็กก็มีความสุขกับการกินเป็นปกติ

แอล82 กะมาเห็นคุณปอง ดชเม่าแอล ป้าเปิดดูเห็นตรง84.4 แอลไปอีก1 order ปิด87.5 เป้าน่าจะ90-92 ตรง87 เค้าหลุดมามะคืน คงต้องฝ่าขึ้นให้ได้ก่อนค่ะ

ถึงดชเม่า หน้าร้อนแล้ว ระวังการกินของน้องคะ ให้น้องล้างมือบ่อยๆนะคร้า ลูกเพื่ิอนไปติดมือเท้าปากมาจากรร. คงหยิบจับของเล่นรวมๆที่ทางรร.จัดให้

แอล82 กะมาเห็นคุณปอง ดชเม่าแอล ป้าเปิดดูเห็นตรง84.4 แอลไปอีก1 order ปิด87.5 เป้าน่าจะ90-92 ตรง87 เค้าหลุดมามะคืน คงต้องฝ่าขึ้นให้ได้ก่อนค่ะ

ปองก้อมองว่า87 เป้นต้านบางๆอยู่(รึป่าว แฮ่ๆ) กระทุ้งๆผ่านได้ก้อน่าจะเจอ 90 92 นะคะเจ้าป้า เสร็จแล้วก้อลงลิฟต์เลยทีนี้ (เดาทั้งนั้น)555+

ต้านบางๆ...แต่ต้านมาทั้งวันแว้ววววว เอิ้กๆ

ปองก้อมองว่า87 เป้นต้านบางๆอยู่(รึป่าว แฮ่ๆ) กระทุ้งๆผ่านได้ก้อน่าจะเจอ 90 92 นะคะเจ้าป้า เสร็จแล้วก้อลงลิฟต์เลยทีนี้ (เดาทั้งนั้น)555+

อื้อ ทำไมป้ารู้ ก็มะคืนกดแอล87 ไปหงะ ปิดไปตะกี้ 87.5 ตอนแอลเค้าไหลจู้ดเลย กลับลำไม่ทันอ่ะ มาปิดเอาวันนี้ค่ะ

ถึงดชเม่า หน้าร้อนแล้ว ระวังการกินของน้องคะ ให้น้องล้างมือบ่อยๆนะคร้า ลูกเพื่ิอนไปติดมือเท้าปากมาจากรร. คงหยิบจับของเล่นรวมๆที่ทางรร.จัดให้

อ้อ นายเฟิร์ส กลับบ้านก็จับอาบน้ำก่อน จะได้ไม่พาเชื้อโรคจากรร.มาติดน้อง

อื้อ ทำไมป้ารู้ ก็มะคืนกดแอล87 ไปหงะ ปิดไปตะกี้ 87.5 ตอนแอลเค้าไหลจู้ดเลย กลับลำไม่ทันอ่ะ มาปิดเอาวันนี้ค่ะ

เยี่ยมยุทธเลยคะเจ้าป้า :gd เก็บแอล87 :ghost มาปิดได้วันนี้

ปองเชียร์ไปเรื่อยๆจนน้องทองเหนื่อยขึ้นไม่ไหวก้อจะหยุดเชียร์ค่าาา อิอิ :gvme

:Announce เจ้าป้า พี่กบ ดช.เม่า และขาแอลทุกท่าน ส่งกระทิงแดง กะ เอ็ม150 ให้น้องทองด้วยค่าาาาาจะได้มีแรงดีด :aa อิอิ

เวลาจะขึ้นละเดินเตาะแตะๆ เวลาลงล่ะลงลิฟต์เชียวน๊าาา แหม :uu

ตัวลข ยุโรป ออกหมดแล้ว ผบก็ที่เห็น จะบวกกะทอง เข้าสู่ช่วงเมกา อืม เดาลบกะทองมากกว่าบวก เราว่ากันที่ตัวเลข แต่ทางเทคนิค เค้าต้องมีเด้งบ้างก็ต้องจับจังหวะเข้าสถานะอ่ะค่ะ ดูจากอาการ พยายามฝ่าฟันจะหนีแนวล่างให้พ้น แต่ขึ้นมา ก็โดนหมัดรัวไม่ยั้ง ถือว่าเหนียวต่อเหนียว ตะกี้เอส87.8 กะลังคิด จะรับน้อยๆหรือลุ้นให้ใจเต้นแรงดี เป้า84 ก็ไม่รู้กดไปทำไมเนี่ย

ที่เอสไว้ปิดไปที่84.46 ค่ิยเจอกันค่ะดึกๆ โชคดีทุกท่านค่ะ

ดูท่าน้องทองจะหมดแรงซะแล้ว...ไหลลงอย่างเอื่อยๆไม่รู้ว่าจะไปหยุดตรงไหน