ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อยู่กะ พวกป้าบริเวณ 25000 26000 27000 อย่างละ 10 ตัน พอๆๆกะแมงมุมเรย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

55555+

เอ่อ.. ป่าวนะญ่า คุณป้าพูดเล่น กร๊ากกก+

5555 บ้านสูเจ้าอยู่ เชียงใหม่ แต่ข้าเจ้า อยู่ กรุงเทพ แต่เราใช้แม่นำ้สายเดียวกันปล่าวว้า ใครรู้ภูมิศาสตร์ บอกโตย

จำได้เลาๆว่าพี่ชายอยู่สมุทรสาคร........ อ่ะพี่มาเจอะน้องคนงามๆที่เจียงใหม่นะเจ้า

ส่วนแม่น้ำไปบรรจุเอาใกล้เคียงนะ ท่าจีนไปนครปฐมบ้านคุณต่ายแล้วเลยมาบ้านเจ้าป้าพอดิบพอดี

หมีบอก งง ไม่รู้เอาไง จะดีดไป 1639 เด๋วพวกหลวงพี่ อาท หลุดดอย ไป 1700 ขึ้นไป เด๋วพวกป้าหลุดดอย ไปต่ำกว่า 1547 กัวพี่ตี๋ ซื้อ ถ้าต่ำกว่า 1500 กัวไม่มีคนเล่น เลย สวิง 1550-1560

จำได้เลาๆว่าพี่ชายอยู่สมุทรสาคร........ อ่ะพี่มาเจอะน้องคนงามๆที่เจียงใหม่นะเจ้า

ส่วนแม่น้ำไปบรรจุเอาใกล้เคียงนะ ท่าจีนไปนครปฐมบ้านคุณต่ายแล้วเลยมาบ้านเจ้าป้าพอดิบพอดี

งั้นคงเปนนำ้ใต้ศอก น้องญ่า แม่นแล้ว ใครมาอ่านอย่าคิดการใหญ่ ขำๆในหมู่พี่น้อง

พี่กบสบายใจยัง พอขายแล้วมันโล่งสบายมั้ย ป้าถึงบอก อย่าเก็บนานทองมันไม่เน่าไม่บูด แต่ใจเรามันทนทานไม่ไหว

งั้นคงเปนนำ้ใต้ศอก น้องญ่า แม่นแล้ว ใครมาอ่านอย่าคิดการใหญ่ ขำๆในหมู่พี่น้อง

พี่กบสบายใจยัง พอขายแล้วมันโล่งสบายมั้ย ป้าถึงบอก อย่าเก็บนานทองมันไม่เน่าไม่บูด แต่ใจเรามันทนทานไม่ไหว

ขายทิ้งแล้วหัวเราะแบบโล่งๆ กำไรทีเป็น 100 ขาดทุนฟาดเป็นหมื่นๆ แต่น้อยกว่าคุณพี่ตี๋เยอะเนาะ

ราตรีสวัสดิ์คร่ะ ทุกๆท่าน หลับฝันดีนะคะ

จ้าๆ รู้กานๆ 55+

ฟังเพลงดีกั่ว พี่ชอบ M2M ฟังปาย จิ้ม GS ปาย ม่วนอ่ะ

ญ่าใส่ไว้ในต้นหญ้าแชนแนลให้พี่ทีนะ นะ

http://www.youtube.com/watch?v=DkUsBF9UeOE

http://www.youtube.com/watch?v=dDaJL5EHOOk

จัดไปค่ะพี่ ใส่ไว้ให้เรียบ 100 แล้วค่ะ ^_^

น้องสองคนเค้าคุยกันงุงิๆน่าร้าก และเปิดเพลงเพราะมากๆด้วยทุกคืน

เมื่อคืนยังไม่ได้ฟังเจ้า เลยขอยกมาฟังพร้อมเจ้าป้า

ราตรีสวัสดิ์ค่าคุณนุช หลับฝันหวานฝันน้องโป๊บนะค้า

เอ..น้องโป๊ป ทำไม ราย4 งูเขียวพี่เริ่มโผล่อีกแล้วอ่ะ แหะๆ :P

น้องสองคนเค้าคุยกันงุงิๆน่าร้าก และเปิดเพลงเพราะมากๆด้วยทุกคืน

เมื่อคืนยังไม่ได้ฟังเจ้า เลยขอยกมาฟังพร้อมเจ้าป้า

ขอบคุณค่ะพี่กบ วีนก่อนจะฟังกระทู้มันวิ่งเร็วจนต้องข้ามไปก่อน วันนี้ได้ฟังแล้ว หลับฝันดีนะ พี่กบจะรอซื้ออยู่ใช่ปล่าว

มอนิ่ง น้องโป๊ป คุณกระต่ายทอง และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน นะคะ

"เห็นราคาทองแล้วปวดหัวใจ"

มอร์นิ่งคับทุกคน

เช้านี้เห็นราคาทองแล้ว @_@ รู้สึกเวียนหัว

น้องทองจะลงไปถึงไหนคับเนี่ย? บอกตามตรงว่าเครียดจริงคับ จะกระโดดลงดอยตอนนี้เกรงว่าขาจะหัก

ขอวิธีคิดให้คลายเครียดลงหน่อยได้มั้ยคับ ขอกำลังจากทุกคนในห้องนี้ด้วยค้าบบบบ -_-"""

ราคาทอง แบบนี้ คงต้องถอยมาเฝ้าค่าย อย่งเดียวก่อน แล้วเรา

ตอนนี้กองกำลัง ของเรา ถูกตีแตกกระจายแล้ว

คงต้องรอกำลังหนุนจากท่าน แม่ทัพ ส่งสัญญาณที่ชัดเจนมาอีกที

ไม่งั้นอาจ :dd ก่อนที่จะได้รบต่อ

ขอให้ทุกท่านที่กองทัพ ยังแข็งแรงอยู่ รบอย่างระมัดระวังด้วยนะครับ

ถูกแก้ไข โดย mangmoyai