ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แค่นี้ก็สนุกพอแล้ว 5555 คิดอะไรไม่ออก ก็อยู่เฉย ๆ รอกูรูมาบอกความแน่นอนก่อนก็ได้

เวลามันขึ้นแรง อารมณ์ ใจเรา นั่นแหละ ที่ไขว้เขว

ตอนนี้ rsi ราย 4 หันหัวลง mac ขึ้นไปขีดนึง นิด ๆ

แต่ rsi ราย day ยังเงยอยู่ แต่ mac ยังอีกไกล จะตัดขึ้นได้

ต้องทำตามแผนที่ตั้งใจแล้วหล่ะ ปายนอนแระ คุยเล่นใน เฟด ใน what's app เสร็จแล้ว

งั้นรอด้วย. ไม่มีคนนำ. กลัวไม่มีเพื่อนดอย(เพิ่ม)

พรุ่งนี้ก็เล่นได้อีกเนอะ. กู๊ดไนท์ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอบพี่กบพี่กบต้องจัดปอดตัวเองนะคะ พี่ขายไปแล้ว ปอดเรา คือรอซื้อ เมื่อตำ่กว่าที่เราขายไป วันนี้ เมื่อลงมาแล้วมันกลับตัวขึ้น น้องpope แนะอยู่ตลอดว่ามันจะขึ้น ในห้องนี้ก็พูดกัน ทำไมS ไม่เข้าใจ เสียโอกาส นะคะ มันขึ้นมาถึงราคาที่พี่เคยcut ไปแล้วด้วย เสียใจ และห่วงใย มากๆ คุณต่ายเค้าเล่นเร็ว ปอดใครปอดมัน อยู่หน้าซื้อ ต้องดูว่าใครซื้อตรงไหน ตามเค้าก็ได้ น้องนุ่นก็ซื้อ ห้ามสันสน ปอดตัวเอง รักๆจิงๆ

:32 อายเลย คีย์ผิด 25 ล้าน 555+ พูดแล้วยังขำไม่หายค่ะพี่กบ

ระวังด้วยค่ะ เวลารีบๆ :P

แต่ก่อนบอยกับญ่าเคยเล่นเหมือนกันคับ ออนไลน์

เล่นกับ อ. ตอนแรกปิด 22.00 แร้วก้อเลื่อนเป็น 24.00

นานแร้วคับ

แรกๆ ญ่าเคยคีย์ผิด ไปคีย์ซื้อทอง 25 ล้าน

ตกจัยแทบแย่ จาเอาตังไหนมาจ่ายเค้า 555

นึกแร้วยังฮา ไม่รู้คีย์งัย ตอนนั้นออนไลน์เพิ่งมีใหม่ๆ

พี่กบลองถามญ่าดูสิคับ

คีย์ผิดซื้อทอง 25 ล้านเหรอคะ แต่ทั่วไปโบรกเค้ามีวงเงินให้เราไม่ใช่หรือคะว่าเราจะสามารถเทรดซื้อขายได้กี่บาททองคำ

แล้วน้องญ่าแก้ไขยังไง โทรบอกยกเลิกออเดอร์กับโบรกหรือเปล่า หรือว่าระบบไม่ยอมให้เราซื้อ55

คีย์ผิดซื้อทอง 25 ล้านเหรอคะ แต่ทั่วไปโบรกเค้ามีวงเงินให้เราไม่ใช่หรือคะว่าเราจะสามารถเทรดซื้อขายได้กี่บาททองคำ

แล้วน้องญ่าแก้ไขยังไง โทรบอกยกเลิกออเดอร์กับโบรกหรือเปล่า หรือว่าระบบไม่ยอมให้เราซื้อ55

รีบโทรทันทีเลยค่ะพี่ ญ่าก้องง มีวงเงินให้.... แต่ยอมให้คีย์เกินได้งัยไม่รู้ค่ะ

ปรากฎว่า ทองที่คีย์อ่ะ ไม่ใช่ 96.5 ค่ะ 555 ขำแทบไม่ออก :_cd

good night ทุกท่านค่ะ พรุ่งนี้ ลุ้นต่อค่ะbye bye

:32 อายเลย คีย์ผิด 25 ล้าน 555+ พูดแล้วยังขำไม่หายค่ะพี่กบ

ระวังด้วยค่ะ เวลารีบๆ :P

ครั้งแรกเทรดแท่งออนไลน์

พี่กบกดซื้อไปแล้วค่ะ แต่พอจะขาย เกือบไปมั๊ยล่ะ ก็จะไปกดซื้อซ้ำอีกน่ะซี่ เกือบงานเข้า555

รีบโทรทันทีเลยค่ะพี่ ญ่าก้องง มีวงเงินให้.... แต่ยอมให้คีย์เกินได้งัยไม่รู้ค่ะ

ปรากฎว่า ทองที่คีย์อ่ะ ไม่ใช่ 96.5 ค่ะ 555 ขำแทบไม่ออก :_cd

ใช่เกือบไปไหมล่ะ ถือเป็นเรื่องใหญ่ทีเดียว

เป็นบทเรียนที่จะไม่ทำให้เราเผลอผิดพลาดอีก ต่อไปทุกเรื่องหนูก็ต้องรอบคอบเหมือนกานนะ(เตือนตัวพี่กบด้วยค่ะ)5555

หายไม่บายแล้วหรือคับ อยากจะเล่นทั้งคืนหนะ

ขอบคุณนู๋ญ่าด้วยนะ สำหรับเพลงเพราะๆก่อนนอน

ดูแลสุขภาพตัวเองกันนะคะ ทุกคน

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ยังไม่ค่อยหายเรยคับ น่าฉงฉานจาตาย อิอิ

ฝันดีนะคับคุณพวงชมพู อากาศเย็นอย่าลืมห่มผ้าด้วยคับ จุ๊ฟไนท์คับ

ตอบพี่กบพี่กบต้องจัดปอดตัวเองนะคะ พี่ขายไปแล้ว ปอดเรา คือรอซื้อ เมื่อตำ่กว่าที่เราขายไป วันนี้ เมื่อลงมาแล้วมันกลับตัวขึ้น น้องpope แนะอยู่ตลอดว่ามันจะขึ้น ในห้องนี้ก็พูดกัน ทำไมS ไม่เข้าใจ เสียโอกาส นะคะ มันขึ้นมาถึงราคาที่พี่เคยcut ไปแล้วด้วย เสียใจ และห่วงใย มากๆ คุณต่ายเค้าเล่นเร็ว ปอดใครปอดมัน อยู่หน้าซื้อ ต้องดูว่าใครซื้อตรงไหน ตามเค้าก็ได้ น้องนุ่นก็ซื้อ ห้ามสันสน ปอดตัวเอง รักๆจิงๆ

ขอบคุณค่าเจ้าป้า

คราวหน้ามาเตือนใหม่อีกนะ ย้ำๆไม่ว่ากัน5555

รักเหมือนกัน จุฟฟฟฟฟก่อนนอนจ้า

ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะค้าเจ้าป้าและน้องชายที่่น่ารักด้วย^_______^

ถูกแก้ไข โดย gejen

โพสต์ วันนี้, 01:24 AM

snapback.pngพวงชมพู, เมื่อ 18 พฤษภาคม 2012 - 01:00, พูดว่า:

หายไม่บายแล้วหรือคับ อยากจะเล่นทั้งคืนหนะ

ขอบคุณนู๋ญ่าด้วยนะ สำหรับเพลงเพราะๆก่อนนอน

ดูแลสุขภาพตัวเองกันนะคะ ทุกคน

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ยังไม่ค่อยหายเรยคับ น่าฉงฉานจาตาย อิอิ

ฝันดีนะคับคุณพวงชมพู อากาศเย็นอย่าลืมห่มผ้าด้วยคับ จุ๊ฟไนท์คับ

ฝันดีนะคะ ป้าพวง พี่ดีกว่าเนาะ จาได้สาวๆๆ นานนน :32

ญ่าคีย์ซื้อ 99.99 ใช่ป่าว เล่นของแพงซะด้วยสิ

ฝันดีราตรีสวัสดิ์นะคะน้องญ่า พี่บอย และทุกคน

bye

ใช่เกือบไปไหมล่ะ ถือเป็นเรื่องใหญ่ทีเดียว

เป็นบทเรียนที่จะไม่ทำให้เราเผลอผิดพลาดอีก ต่อไปทุกเรื่องหนูก็ต้องรอบคอบเหมือนกานนะ(เตือนตัวพี่กบด้วยค่ะ)5555

ญ่าประจำเรยคับพี่กบ เช่น

จาเปิดแอลไปคีย์เปิดเอส ตั้งราคาไว้แร้วก้อลืมแคน จนมานมาแมทไม่รู้ตัว

ขนาดบางตัวเปิดแร้วลืม กำไรวิ่งมาชนก้อเรยไม่ออก

ต่างจากบอยคับ บอยจารอบคอบมากคับพี่กบ แฮ่ม!!

ขอบคุณค่าเจ้าป้า

คราวหน้ามาเตือนใหม่อีกนะ ย้ำๆไม่ว่ากัน5555

รักเหมือนกัน จุฟฟฟฟฟก่อนนอนจ้า

ราตรีสวัสดิ์ ฝันดีนะค้าเจ้าป้าและน้องชายที่่น่ารักด้วย^_______^

ฝันดีนะคะ พี่กบ ป้าข้างบ้าน พี่บอย เพื่อนๆทุกคนค่ะ ^_^