ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พอร์ตว่างแล้ววครับพี่น้องงงง

เป็นไท ได้ลำไยมา 2 ตะกร้าา :17 ลุ้นซะเหมือนได้ซัก 2 คันรถเลย

แป๊บเดียว พอร์ตว่างแหละ แถบได้ลำใย 2 ตะกร้าด้วย เก่งมากค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณนุชเก่ง ลำใยหลายเข่งแล้ว

ดีใจด้วยค่า^_______^

ขอบคุณค่ะ คุณกบ เป็นบางวันค่ะที่ได้ลำใยง่ายๆ บางวันก็แสนยาก

มันจะลงอีกมั้ยคับ พอดีผม s ไว้ที่ 1590 -*-

ขอบคุณค่ะ คุณกบ เป็นบางวันค่ะที่ได้ลำใยง่ายๆ บางวันก็แสนยาก

^________^ชอบที่คุณนุชบอกให้รู้ทั่วๆกัน จะได้มีแนวเล่นบ้างไรบ้างในบางทีค่ะ555

แป๊บเดียว พอร์ตว่างแหละ แถบได้ลำใย 2 ตะกร้าด้วย เก่งมากค่ะ

ไม่แป๊ปล่ะครับพี่กบ เหงื่อโชกเลย :_02

ลำใย 1 เข่งคร่ะป้า 23612 ส่วนต่าง 65/บาท อิอิ

รอเข่งที่ 2 สอยมา 23576 ลุ้นๆ

มาสอยมะม่วงบ้านป้าไปมั่งก็ได้ให้ฟรี แถมเข่ง อีก 2ใบ แลกลำไยเหมียนเดิม มาอีกแระ ใครจะทำอะไรก็รีบคิดคำนวณ จะเอาอะไร แลก อะไร

น้องpope มาแนะหน่อยเร๊ว ๆ น้องบอย น้องญ่า

จำได้เจ้าป้าเคยบอกไม่ชอบให้น้องทองมานค้างที่บ้าน ชอบแต่กำไรเป็นเงินสดๆเนาะๆ

ช่ายเลย กลัวนอนไม่หลับ มาใหม่อักแระ 1589 ใครน้าเมื่อตะกี้ บอกอยากซื้อ 23500 ป้าให้อีก 35 เปน 23535

ลงไปกินมะละกอ แป๊ปเดียว ขึ้นมา อดแลกลำใยเข่งที่ 2 เรยยย

ตอนนี้รอซื้อกลับ 1582-3 คร่ะ

ไม่รู้จะมามั๊ย น้องดอลลี่กำลังแทงล่างอยู่

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ราย4เส้นแดงโผล่แล้วนะคับ ถ้าไม่ไซค์เวย์ก็ร่วงคับ

โชคดีไม่มีดอยทุกท่านคับ ทำงานก่อน

ราย4เส้นแดงโผล่แล้วนะคับ ถ้าไม่ไซค์เวย์ก็ร่วงคับ

โชคดีไม่มีดอยทุกท่านคับ ทำงานก่อน

ขอบคุณค่ะคุณเค ทำงานเยอะนะคะ

เลยไม่ได้เห็นคุณเคอยู่ในห้องนานๆ

ช่วงนี้พอร์ตว่างหรือคะ

ลงไปกินมะละกอ แป๊ปเดียว ขึ้นมา อดแลกลำใยเข่งที่ 2 เรยยย

ตอนนี้รอซื้อกลับ 1582-3 คร่ะ

ไม่รู้จะมามั๊ย น้องดอลลี่กำลังแทงล่างอยู่

ป้าจ่ายเปนค่ามัละกอให้ หนูขาย ป้าก็ขาย 23605 แต่เหนหนูซื้อมา 57... ป้าเลยเอากลับมาแล้ว 23570 ได้35 จ่ายค่ามะละกอให้

อีนี้ ในห้องอย่าว่า ม่ายบอก นะ กัวว่าเด๊วตาม เกิด ผิด ป้าจะ cut อ่ะ กะเอาลำไยวันศุกร์มาโปะอ่ะ เด๊วพาเพื่อนเข่งรั่วอ่ะ ป้าก็เกือบรั่วแล้วอ่ะ

ขอบคุณค่ะคุณเค ทำงานเยอะนะคะ

เลยไม่ได้เห็นคุณเคอยู่ในห้องนานๆ

ช่วงนี้พอร์ตว่างหรือคะ

sไปตอนบ่าย ปิดไปแล้วคับ ค่าไฟนิดหน่อยคับ

โชคดีไม่มีดอยทุกท่านคับ บายๆ

sไปตอนบ่าย ปิดไปแล้วคับ ค่าไฟนิดหน่อยคับ

โชคดีไม่มีดอยทุกท่านคับ บายๆ

เยี่ยมๆ โชคดีๆค่ะคุณเค

พรุ่งนี้มาคาดการณ์น้องทองใหม่น้า

ไม่แป๊ปล่ะครับพี่กบ เหงื่อโชกเลย :_02

อย่างคุณก๊อบแก๊บแค่เผาผลาญแคลอรี่ไม่มีมึน55

แต่ถ้าชอบตื่นเต้ลๆสนุกๆมันส์มากๆ นอกจากเทรดแบบเจ้าป้า คุณนุช ดช เม่า แล้วยังมีน้องญ่าอีกคนค่า

ป้าจ่ายเปนค่ามัละกอให้ หนูขาย ป้าก็ขาย 23605 แต่เหนหนูซื้อมา 57... ป้าเลยเอากลับมาแล้ว 23570 ได้35 จ่ายค่ามะละกอให้

อีนี้ ในห้องอย่าว่า ม่ายบอก นะ กัวว่าเด๊วตาม เกิด ผิด ป้าจะ cut อ่ะ กะเอาลำไยวันศุกร์มาโปะอ่ะ เด๊วพาเพื่อนเข่งรั่วอ่ะ ป้าก็เกือบรั่วแล้วอ่ะ

ใช่ป้า วันนี้เฉียดจริงๆ