ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณนุชขรา

ไปทานอาหาร ทานน้ำเพื่อสุขภาพเราก่อนนะคะ เอา notebook ไปไว้บนโต๊ะอาหารเลย

จะได้ทานไปและดูสถานการณ์ของราคาไปด้วย

เป็นกำลังใจให้คุณนุช และทุ๊กๆคนค่า

ขอบคุณค่ะ คุณกบที่ให้กำลังใจ

กำลังย้อนไปดูเมื่อ วันที่ 16/5 ราคาก็ 229xx

แล้วก็พุ่งขึ้นมา ถึง 236xx ในวันที่ 21/5

ปรับตัวลงไป 229xx อีก ในวันที่ 23/5

ปรับตัวขึ้นถึง 236xx อีกที 31/5

วันนี้พุ่งไป 240xx แรงสสสสสส

มีขึ้นก็ย่อมมีลง ขึ้นแรงก็ต้องลงแรง ชิมิ ชิมิ ( ลงคืนนี้เลยได้ม๊ายยยยยย )

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ คุณกบ

ความจริงก็เป็นอย่างนี้มาหลายรอบแล้ว

เดี๋ยวตบลง เดี๋ยวลากขึ้น

ทำให้หนีไม่ทันหรือ ไม่กล้าคัท

เป็นกำลังใจให้ทุกคนเหมือนกันค่ะ

จริงๆด้วยค่ะคุณพวง

ทองมีขึ้นก็มีลง

เป็นกำลังใจให้ค่า^______^

เพิ่งกลับมาครับพี่กบ ตอนนี้ยังผวาเล็กๆ เหอๆ

โชคดีซื้อไว้ที่ 23,370 และขายไปแล้ว

แต่ยังมีเหวอีก 2

รอพรุ่งนี้เช้าสงครามสงบ แล้วจะนับศพทหารอีกทีครับ :17

โชคดีมากๆที่คุณก๊อบซื้อไว้ได้ทัน ขายถึง 24000 ไหมค้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

ข่าวอะไรทำให้ทองพุ่งขนาดนี้. ใครทราบบ้างค่ะ

ใช่ครับป้ารี อยากรู้มากๆ ยูโรก็พุ่ง

ตัวเลขเมกาค่ะ ออกมาแย่มาก เค้าก็เลยคาดว่าน่าจะมีคิวอี

ซู๊ดยอดค่ะคุณนุช วันนี้ขายดอยได้แล้วแถมกำไรถึง 13x,xxx

ดีใจด้วยค่ะ

ส่วนเหวก็ค่อยๆปรับพอร์ตไปเรื่อยๆนะคะ เดี่ยวราคาก็คงลงมารับอีกครั้งและอีกครั้งๆๆ คราวนี้ก็โล่งแถมอาจได้ลำใยเพิ่มด้วย

คุณกบคร้าาาา กำไรเกินไป 1 หลักค่ะ อิอิ

ข่าวอะไรทำให้ทองพุ่งขนาดนี้. ใครทราบบ้างค่ะ

MarketWatch

SAN FRANCISCO (MarketWatch) — Gold futures rallied past $1,600 an ounce Friday, poised to score a gain for the week, as disappointing U.S. payrolls data raised the likelihood of a fresh round of quantitative easing.

Gold for August delivery +3.13% climbed $48.70, or 3.1%, to trade at $1,612.90 an ounce on the Comex division of the New York Mercantile Exchange. Prices had traded as low as $1,545.50 in the electronic trading session.

ราคาทองวิ่งผ่าน 1600 จากความไม่สบอารมย์ในตัวเลขข้อมูลเศรษฐกิจ ที่อาจนำพาให้เกิด มาตรการผ่อนคลายทางการเงิน ตามที่ ประธานเฟด สาขาบอสตันกล่าว เมื่อหัวค่ำ ตามที่เด็กขายของ ได้รายงานข่าวให้ทราบไปแล้ว ราคาทองวันนี้ วิ่งจากจุดต่ำสุดที่ 1545.50 มาที่ 1612,30 กี่เหรียญ บวกลบเองนะครับ

ขออนุญาตข้อมูลจากเฮียเด็กขายของครับ

ตัวเลขเมกาค่ะ ออกมาแย่มาก เค้าก็เลยคาดว่าน่าจะมีคิวอี

เป็นเรื่องสิครับแบบนี้ เล่นเรื่อง QE เลย :17

ทุกอย่างล้วนอยู่ที่ตัวเราเป็นคนตัดสินใจนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก เอาใจช่วยเป็นทุกกำลังใจให้นะคะ :bye

ขออนุญาตข้อมูลจากเฮียเด็กขายของครับ

ขอบคุณ คุณอาร์ทค่ะ. หาข่าวทันใจ. ว่องไวสมเป็นนายทหาร.

เจ้าป้าจ๋า

ค้าง S ไว้เหรอ ที่ราคาเท่าไหร่เจ้า

ม่ายมีs แต่เสียดาย รอซื้้อแทบตาย ซื้อได้ขายหมู ต้องมาวิ่งไล่จับหมู แล้วมันยังหนีไปอีก คุณนุชตื่นเต้นยังไง ป้าตื่นกว่าอีก เพื่อนบอก บ้าไปแล้ว จะเอากำไรเท่าไร เด๊วควักให้ แล้วเลิกเล่น เวลาขึ้นรถอุปกรณ์ครบครัน สายชาร์จ แบตสำรอง ยังกะจะไปออกรบ ไปสมัครเปนทหารรับใช้คุณ artjar ดีกว่า

ม่ายมีs แต่เสียดาย รอซื้้อแทบตาย ซื้อได้ขายหมู ต้องมาวิ่งไล่จับหมู แล้วมันยังหนีไปอีก คุณนุชตื่นเต้นยังไง ป้าตื่นกว่าอีก เพื่อนบอก บ้าไปแล้ว จะเอากำไรเท่าไร เด๊วควักให้ แล้วเลิกเล่น เวลาขึ้นรถอุปกรณ์ครบครัน สายชาร์จ แบตสำรอง ยังกะจะไปออกรบ ไปสมัครเปนทหารรับใช้คุณ artjar ดีกว่า

Like หมดคร้า. ให้. Love แทนนะค่ะ คุณป้าฯ

5555555 สภาพเดียวกันค่ะเจ้าป้า แถมแบก iPad ถือ iPhone เดินไม่ดูทาง

สะเปะสะปะ สงสัยต้องไปเหยียบอ่างกะปิซักวัน

คนรอบข้างเบื่อกันหมดแล้ว ไม่มีใครอยากจะสนใจละ คริคริ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ช่อง3 มีชมพู่เล่น ดูกันมั้ย

5555555 สภาพเดียวกันค่ะเจ้าป้า แถมแบก iPad ถือ iPhone เดินไม่ดูทาง

สะเปะสะปะ สงสัยต้องไปเหยียบอ่างกะปิซักวัน

คนรอบข้างเบื่อกันหมดแล้ว ไม่มีใครอยากจะสนใจละ คริคริ

เล่นทอง กำไรบ้าง ขาดทุนบ้าง. แต่ได้รู้จักกับทุกคนในห้องนี้. กำไรสุดๆ ค่ะ

มี gap ตรง ไหนบ้างครับ จะลงมาปิด gap ป่าว วันจันทร์ GF ปิดอีก เสียวววว

1552 1580 ขอรับ แต่ แก๊บบนก้อมี ขอรับ 1653