ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:01 ขอบคุณกราฟน้องแปะทองครับ รายวันยิ้มแฉ่งเชียว...........

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ ขออนุญาตคุณทองใหม่แปลกราฟ ให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ดูไม่เป็นนะคะ ได้บอกวันกล่าวกันไว้ ในวันจันทร์ทองจะย่อตัวไม่มากนักตามแนวรับและจะขึ้นต่อ.....รายวันให้ผลสัปดาห์กว่า ทิศทางยังมีพ้ืนที่ให้ขึ้นอีกมาก โดยมีการคอนเฟริ์มด้วยแปะยิ้มเป็นวันแรก...รายสัปดาห์ให้ผลรายเดือน ดูแล้วกราฟกลาง ๆ ยังก้ำกึ่งว่าจะไปได้ไกล เนื่องจากยังไม่พ้นเส้นที่จะเป็นขาขึ้น แต่ดู ๆ โดยรวมแล้ว แปะใกล้จะยิ้มเต็มแก่ ถ้าไม่มีใครมาทำให้หงุดหงิดซะก่อน สรุป กราฟกำลังค่อย ๆ ไต่ไปในทิศทางขึ้นค่ะ....ขวามือ ราย week ที่เป็น 1745 เยอะ ๆ มาใหม่คืออะไรคะ บ่งบอกอะไรเอ่ย

ขอบคุณค่ะ ขออนุญาตคุณทองใหม่แปลกราฟ ให้พี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ดูไม่เป็นนะคะ ได้บอกวันกล่าวกันไว้ ในวันจันทร์ทองจะย่อตัวไม่มากนักตามแนวรับและจะขึ้นต่อ.....รายวันให้ผลสัปดาห์กว่า ทิศทางยังมีพ้ืนที่ให้ขึ้นอีกมาก โดยมีการคอนเฟริ์มด้วยแปะยิ้มเป็นวันแรก...รายสัปดาห์ให้ผลรายเดือน ดูแล้วกราฟกลาง ๆ ยังก้ำกึ่งว่าจะไปได้ไกล เนื่องจากยังไม่พ้นเส้นที่จะเป็นขาขึ้น แต่ดู ๆ โดยรวมแล้ว แปะใกล้จะยิ้มเต็มแก่ ถ้าไม่มีใครมาทำให้หงุดหงิดซะก่อน สรุป กราฟกำลังค่อย ๆ ไต่ไปในทิศทางขึ้นค่ะ....ขวามือ ราย week ที่เป็น 1745 เยอะ ๆ มาใหม่คืออะไรคะ บ่งบอกอะไรเอ่ย

เป็นราคาที่เคลื่อนไหวในช่วง02.:59นาทีครับผม ถูกแก้ไข โดย ทองใหม่

วันนี้ได้เริ่มทำความสะอาดบ้านบ้างแล้วครับ น้ำในบ้านเหลือประมาณ2--5เซ็นติเมตร บางช่วงที่สูงหน่อยก็แห้งแล้ว ส่วนน้ำหน้าบ้าน ข่วงขอบถนนทางคนเดิน เหลือประมาณ42เซ็น ช่วงไหล่ถนนเหลือประมาณ31เซ็็นครับผม

ดีใจกับอ.ทองใหม่ด้วยคะที่น้ำในบ้านใกล้แห้งแล้ว และขอบคุณอ.และกราฟตาแป๊ะคะ :01

ขอพระองค์..ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน..ครับ

ข้าพระเจ้า..

ไอ้ไข่นุ้ยลุยทอง..ครับ-- :gd