ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีครับ อาจารย์ทองใหม่

อย่ากดอะไรเป็นอันขาดนะครับ

ถ้าเจอไอ้พวกนี้ ก็ให้ปิดไปครับ

อย่าไปหลงเชื่อมันเป็นอันขาดครับ!!!

เพราะ ของฟรีไม่มีในโลก ครับ

-ขอบคุณครับ ไม่กดหรอกครับ ผมอ่านดูแล้ว มีอยู่ข้อหนึ่งที่ทำให้ไม่ไว้วางใจคือ"กรอกหมายเลขโทรศัพท์มือถือของคุณและยืนยันรหัส PIN" เลยทำให้ไหวตัวที่จะไม่หลงกลทัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ อ.ทองใหม่

เคยได้รับ mail คล้ายแบบนี้ว่าคุณเป็นผู้โชคดีได้รับรางวัลประมาณนี้

แต่ที่งงคือผู้ส่ง mail มาเป็นชื่อเพื่อนเรา

เพราะปกติจะไม่เปิดดูเลยค่ะ แต่เพราะเห็นชื่อเพื่อน เลยเปิดดู

แต่ก็ไม่ได้ตอบรับอะไร

ไม่รู้จะมีผลอะไรหรือเปล่า

คงไม่มีผลอะไร เพราะเราไม่ได้ตอบรับ มันก็ไม่มีข้อมูลของเราไปมากกว่านี้ คงทำไรเราไม่ได้หรอกครับ

Management 6 ธ.ค. 54 (ภาคเช้า)

ข่าวเศรษฐกิจ ThaiPR.net -- อังคารที่ 6 ธันวาคม 2554 10:36:32 น.

กรุงเทพฯ--6 ธ.ค.--GT Wealth Management

ราคาทองคำในตลาดโลกช่วงเช้าทรงตัวใกล้ระดับ 1,720 ดอลล่าร์ต่อออนซ์ ราคาทองคำย่อตัวลงหลังจากที่สถาบันจัดอันดับเครดิต S&P มีแนวโน้มที่จะทบทวนอันดับความน่าเชื่อถือของ 17 ประเทศในกลุ่มยูโรโซนถ้าไม่สามารถเจรจาหาแนวทางแก้ไขวิกฤติหนี้สินได้ ขณะที่การรายงานการจ้างงานสหรัฐฯปรับตัวดีขึ้นแม้อัตราการว่างงานจะทรงตัวที่ระดับ 9.0% SPDR รายงานการถือที่ระดับ 1,297.93 ตัน โกลด์ฟิวเจอร์สัญญาสิ้นสุดอายุเดือนธันวาคม (GFZ11) เปิดตลาดช่วงเช้าราคาเปิดที่ระดับราคา 25,460 บาท ส่วนราคาทองคำที่ประกาศโดยสมาคมค้าทองคำวันนี้ ราคาเสนอซื้อ 25,150 บาท ราคาเสนอขาย 25,250 บาท

ฝ่ายวิเคราะห์การลงทุนบริษัทจีที เวลธ์ แมเนจเมนท์กล่าวว่า GT มองว่าแนวโน้มระยะยาวราคาทองคำยังคงปรับตัวขึ้นต่อเนื่องจากคุณสมบัติสินทรัพย์ป้องกันความเสี่ยง แต่ระยะสั้นความสัมพันธ์กับสินทรัพย์เสี่ยงอาจจะทำให้กรอบการเพิ่มขึ้นมีจำกัดเนื่องจากจะมีแรงขายเมื่อเกิดข่าวเชิงลบต่อตลาด ซึ่งเรามองว่าอย่างไรก็ดียุโรปน่าจะผ่านวิกฤตหนี้ไปได้อย่างยากลำบากและจะกดดันให้หลายประเทศถูกลดเครดิตความน่าเชื่อ

-

สวัสดีค่ะ อ.ทองใหม่

ที่บ้านยังน้ำท่วมหรือเปล่าคะ

สวัสดีค่ะคุณทองใหม่ ที่บ้านน้ำลดหรือยังคะ

ว๊า.,เมื่อวานไม่ได้เข้ามาดู สัญญาณรายวัน มีสัญญาณเริ่มลง

สวัสดีค่ะคุณทองใหม่ ที่บ้านน้ำลดหรือยังคะ

ในบ้านน้ำแห้งแล้วครับ หน้าบ้านยังมีน้ำขังอยู่คืบกว่าๆ อีกไม่กี่วันคงแห้งหมด แต่ขยะนี่ซิ เยอะมากกกกกกกกกกกกก