ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:57 23979 ราคาดีนะนั่น ราคาป้วนเปี้ยนแถวนี้ ยังเล่นโยคะอยู่เลย แอบเหล่ราคานิดนึง แต่ไม่ได้จ้องตลอด เห็น 23>>> แวบ ๆ แต่จำไม่ได้ราคาอะไร

ดอยอยู่กันเยอะ ไม่ต้องกลัวเหงาหรอก :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:57 23979 ราคาดีนะนั่น ราคาป้วนเปี้ยนแถวนี้ ยังเล่นโยคะอยู่เลย แอบเหล่ราคานิดนึง แต่ไม่ได้จ้องตลอด เห็น 23>>> แวบ ๆ แต่จำไม่ได้ราคาอะไร

ดอยอยู่กันเยอะ ไม่ต้องกลัวเหงาหรอก :53

ราคานั้นมาประมาณ 5 วิ เอง. เลยได้มากระจึ๋งนึง

รอเก็บใหม่. ไม่รู้ทองจะเป็นไงบ้าง หลังลุงเบอนันเก้พูดอ่ะ. ลากขึ้นแรงๆ. ดีกว่ามั๊ง

:01 ขอบคุณคะอ.ทองใหม่ บายดีนะคะ สุขภาพแข็งแรงนะคะ & คุณปุย เล่นโยคะหนุกมั้ยคะ ชอบเต้นลีลาศ กะร้องเพลงมากกว่า วันไหนเรามาดวลกันมั้ยคะคุณปุยคริคริ มีความสุขมีกำไรนะคะเพื่อนๆ :031น้องนุ่น บายดีซื้อขายได้กำไร ดีใจด้วยนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ระยะสั้นวันพุธกราฟกำลังจะลง

ระยะกลางจากที่ลงมา และsideway เมื่อม่วงตัดเขียว กราฟจะขึ้นค่ะ คาดว่าอีก 3 แท่ง 3 วัน กราฟจะดีดไปไกล ๆ หน่อย

ขอบคุณมากค่ะ ค. ทองใหม่ตรวจการบ้านให้หน่อยนะคะ วันนี้โจทย์ยากส์มากค่ะ บาทก็แข็งเลยได้แต่อยู่เฉย ๆ ทำตัวก็ไม่ถูก

ไม่ล่ะค่ะ ออกกำลังแข่งกับตัวเองก็พอ พัฒนาตัวเอง ไม่คิดจะดวลอะไรกับใคร โยคะ คือ ศาสตร์แห่งความสงบ สมาธิ สนใจแต่ตัวเองพอว่าทำได้ดีแค่ไหน

ไม่ล่ะค่ะ ออกกำลังแข่งกับตัวเองก็พอ พัฒนาตัวเอง ไม่คิดจะดวลอะไรกับใคร โยคะ คือ ศาสตร์แห่งความสงบ สมาธิ สนใจแต่ตัวเองพอว่าทำได้ดีแค่ไหน

ล้อเล่นนะคะคุณปุย ทานข้าวแร้วยังคะ โชคดีมีกำไรนะคะ :01

เดาว่ากราฟยังไม่ขึ้นนะ สำหรับวันนี้ มีตัวหนังสือ ว่าขึ้นเมื่อคืน ทำให้หวั่น ๆ ว่าจะขึ้นต่อได้ แต่เส้นมันยังลง ขัดแย้งกันอยู่

ขอบคุณค่ะ อ.ทองใหม่ และคุณปุยที่น่ารัก

เม็ด sar รายชม. เม็ดแรก เพิ่งเริ่มต้นการลงค่ะ

ระยะสั้นวันพุธกราฟกำลังจะลง

ระยะกลางจากที่ลงมา และsideway เมื่อม่วงตัดเขียว กราฟจะขึ้นค่ะ คาดว่าอีก 3 แท่ง 3 วัน กราฟจะดีดไปไกล ๆ หน่อย

ขอบคุณมากค่ะ ค. ทองใหม่ตรวจการบ้านให้หน่อยนะคะ วันนี้โจทย์ยากส์มากค่ะ บาทก็แข็งเลยได้แต่อยู่เฉย ๆ ทำตัวก็ไม่ถูก

`สัญญาณช่วงสั้นนี้ทั้งขึ้นและลงไม่ค่อยมีแรง ระวังปัจจัยพื้นฐานจะเป็นตัวชี้้นำตลาด พรุงนี้ผมต้องไปโรงบาลฯเจาะเลือดอีกแล้วครับ พรุ่งนี้หมอนัดเช้าหน่อย หากกลับทันบ่ายจะมาโพสตาแป๊ะให้ครับ.....

`สัญญาณช่วงสั้นนี้ทั้งขึ้นและลงไม่ค่อยมีแรง ระวังปัจจัยพื้นฐานจะเป็นตัวชี้้นำตลาด พรุงนี้ผมต้องไปโรงบาลฯเจาะเลือดอีกแล้วครับ พรุ่งนี้หมอนัดเช้าหน่อย หากกลับทันบ่ายจะมาโพสตาแป๊ะให้ครับ.....

:01 ส่งกำลังใจไปช่วยให้เหนื่อยน้อยสุดนะคะอ.ทองใหม่ :01

รักษาสุขภาพพักผ่อนให้เยอะๆ อย่านอนดึกนะคะ อ.ทองใหม่