ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มีคำสั่งให้ซื้อมาทั้ง 2 กราฟ แต่ไม่มีแรงขึ้นเลย ขึ้นอย่างกับต้นหญ้า อย่างนี้จะเอาแรงที่ไหนไปขึ้น ขนานประสานกันอีกสักพักคงได้เลือกลงต่อ เส้นเขียวม่วงก็ยังห่างกัน มุ่งสู่ทางลง

ส่วนรายวัน เมื่อวานมองไม่ผิดหรอก แต่ขึ้นมา แทบจะมองไม่เห็น ไม่เคยเห็นกราฟเตี้ยขนาดนี้มาก่อน

คงต้องเลือกแล้วล่ะค่ะ ที่จะเข้าเก็บเมื่อลงต่ำ ๆ ในคืนนี้ น่าจะ rebound ให้ทำกำไรได้ เพราะเส้นมันลงต่ำมากแล้ว ประกอบกับราย 4 ชม. ก็ลงมากองดูในเครื่องมือก็ตัดขึ้นซะด้วยเมื่อหัวค่ำ ตอนนี้ยังไม่ถึงบ้านค่อยเช็คอีกทีค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณปุยหลายที่สละเวลามาแปลกราฟให้

เหอ ๆ แปลเสร็จกราฟร่วงกระจายเลย ดีนะ cancel คำสั่งซื้อไปทัน กะจะ L ซะหน่อย กดเองเมือค่ำไม่ติด 1655 เลยงอนไม่กดมันล่ะ ถ้าเล่นยากนักรอ ราย day ลงให้สุดก่อนก็ได้ค่ะ

เปิดคอมดูแล้วค่ะ ราย 4 ยังลงไม่สุดเลย

กลับมาแล้วครับ กว่าจะเสร็จธุระ ----ทานข้าว----อาบน้ำ พอมาเปิดคอมฯ กราฟตาแป๊ะเปิดแล้วค้าง เป็นไรไปไม่รู้ เอาญาติตาแป๊ะดูไปก่อนนะครับ

รายวัน----๖๐นาที

คุณทองใหม่ เป็นอย่างไรบ้างคะ กลับดึกจังนะคะ แอบหนีไปเที่ยวไหนต่อแน่เลย โรงพยาบาลเค้าไม่นานขนาดนี้นะคะ ^_^ ผลตรวจดีขึ้นไหมคะ

ขอบคุณครับอาจารย์ ผลการตรวจดีไหมครับอาจารย์

ขอบคุณคุณทองใหม่มากๆค่ะสำหรับกราฟงามๆ และขอบคุณคุณปุยเมฆมากด้วยเช่นกันที่ช่วยแปลให้เข้าใจ^______^

คุณทองใหม่ไปตรวจสุขภาพเนื่องจากไม่สบายหรือคะ

ขอให้บุญกุศลที่คุณทองใหม่ให้เทคนิคทิศทางทองกับแฟนๆ

จงดลบันดาลให้คุณทองใหม่หายจากโรคภัยไข้เจ็บ สุขภาพดีขึ้นโดยเร็ววันนะค้า

คุณทองใหม่ เป็นอย่างไรบ้างคะ กลับดึกจังนะคะ แอบหนีไปเที่ยวไหนต่อแน่เลย โรงพยาบาลเค้าไม่นานขนาดนี้นะคะ ^_^ ผลตรวจดีขึ้นไหมคะ

กลับมาแล้วมีธุระที่ต้องทำที่บ้านครับ.......................ผลออกมาเท่าเดิม คือไม่ดีขึ้นและก็ไม่เลวร้ายลงจ้า

ขอบคุณคุณทองใหม่มากคะ แอบอ่านกราฟคุณทองใหม่ตลอดแต่ยังไม่เคยได้ขอบคุณเลย ขอให้คุณทองใหม่สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ดีแล้วค่ะ ผลคงเดิม เป็นในทางที่ดีขึ้น ไปรพ. รัฐ รู้ว่าเหนื่อยมากมาย เดินไปเดินมา กลับมาคงเพลีย ว่าแต่ก๋วยเตี๋ยวหมูที่แถวยาว ๆ อร่อยนะคะ กุยช่ายก็กรอบ ^_^

ขอบคุณคุณทองใหม่มากคะ แอบอ่านกราฟคุณทองใหม่ตลอดแต่ยังไม่เคยได้ขอบคุณเลย ขอให้คุณทองใหม่สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ท่าทางคุณจะแปลกราฟเป็น ถ้าปุยไม่ว่างช่วยแปลบ้างก็ได้นะคะ แบ่งปันเพื่อน ๆ

อรุณสวัสดิ์ค่ะ อ.ทองใหม่ คุณปุยเมฆ และทุกท่าน

ขอให้อ.ทองใหม่ แข็งแรงและหายไวๆนะคะ