ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ ค ทองใหม่ ตื่นเช้าจัง ทองขึ้นแรง แต่บาทก็แข้งมากเลย คาดคะเนยาก ขอรบกวนดูกราฟดอลล่ารด้วยได้ไหมคะ

เดี๋ยวค่อยแปลให้นะคะ ให้ถึงที่ทำงานก่อน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุนอาจารย์ทองใหม่ และคุณปุยนะค่ะ

หวัดดียามเช้าในวันหยุดค่ะอาจารย์ทองใหม่ คุณปุยเมฆ ทองดีดแรงจนซื้อไม่ทันและ ไม่กล้าซื้อตามด้วยค่ะ

ยืนดีค่ะ ถ้าชอบกัน และช่วยอะไรเพื่อน ๆ พี่ ได้ ไม่กล้าออกสื่อมาก เดี๋ยวเขาจะหาว่าบ้า จะบอกเฉพาะคนกันเอง และติดใจจริง ๆ น่ะค่ะ

เท่าที่ทำสถิติมา ถูกที่สุด 3 จะพลาด ไม่ได้ราคาดีที่สุดซะ 1 นะคะ บอกไว้ก่อน แต่รับประกันการดีดแรง วันนี้เล่นซะ 50 สปอตเลย

ชอบด้วยคนค่ะ...และที่ดูตามมาค่อนข้างตรงนะค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ.... :32

ขอบคุณคุณทองใหม่และคุณปุยค่ะ ได้วันเก็บของคุณปุยรอบนี้เลยได้กำไรพอสมควร ขอบคุณอีกครั้งค่ะ ถามคุณปุยเพิ่มอีกนิดอยากรู้ว่าคุณปุยเล่นทองที่ไหนคะ แล้วเล่นเป็นแท่งหรือ gf คะ อยากรู้เพื่อจะเปลี่ยนที่เล่นบ้างค่ะ

ถูกแก้ไข โดย ฺิB2B

ว่างแล้วค่ะ นึกว่าจะได้แปลแต่เช้า งานเข้า และคุณพี่ที่ทำงานชวนคุย ไม่มีช่องเว้นวรรคเลย ตอนนี้เขาไปทานข้าวกัน รีบแปลก่อน อิอิ

ระยะสั้นทองยังขึ้นต่อได้ค่ะ แล้วจะมีย่อตัวเล็กน้อย คำสั่งขายมาแล้ว แต่อย่าชะล่าใจว่าจะลงเยอะ ๆ มา ๆ หาย ๆ ค่ะ อารมณ์ตลาดแบบนี้ ใครไม่เล่นยาว ก็จ้องเก็บแหละค่ะ กราฟสามารถสร้างลูกต่อไปได้อีก เรื่อย ๆ ถ้ามีแรงซื้อเข้ามา

ระยะกลางถึงแม้จะติดเพดาน ให้มองตรงจุดไหน ก็บอกว่าขึ้นได้ค่ะ ขาขึ้นทีไร เล่นยากทุกที ถ้ามันจะดันทุรังขึ้น ยิ่งเป็น ขา 3 ถ้าปล่อยหมูแล้วไปต่อ ก็ต้องยอมเก็บของแพงล่ะค่ะ กลัวอย่างเดียวกองทุนเก็บมายังไม่คิดเท คิดเมื่อไหร่ เราไม่เคยได้ทันตั้งตัว เมื่อใกล้เป้า ออกมาแล้วควรรอขา 4 จะดีกว่าค่ะ แล้วเมื่อไหร่ล่ะ โดยใช้วันเข้ามาช่วย วันเก็บอีกที 20 กันยาค่ะ ระวังกันหน่อยนะคะ

การถือรอบนี้ ขอเล่นกราฟระยะยาวท่าจะดีกว่า จะดูว่าเส้นขวาบนไปสุดทาง จะพิจารณาปล่อยของเป็นหลักค่ะ ตอนนี้ยังไม่ถึงครึ่งทาง ยังขึ้นไปได้อยู่ค่ะ

เอาเพลงนี้แปะให้ คุณปุยพูดถึงชะตาต้องกัน จำได้ครั้งแรกที่เล่น อ่านเจอpost คุณปุย แล้วรอดตายหวุดหวิด เพียงเสี้ยววินาที จากนั้นตามอ่านคำแปลมาเรื่อย วันเก็บของคุณปุย สุดยอด ขอให้มีญาณวิเศษอย่างนี้ไปเรื่อยๆ ยิ่งให้ก็ยิ่งเสริมสร้างบารมี ขอบคุณในนำ้ใจ และการให้ที่ไม่สิ้นสุด

ฟังค่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=UbeULFz8wzI&feature=youtube_gdata_player

ขอบคุณมากค่ะ ค ทองใหม่ ตื่นเช้าจัง ทองขึ้นแรง แต่บาทก็แข้งมากเลย คาดคะเนยาก ขอรบกวนดูกราฟดอลล่ารด้วยได้ไหมคะ

เดี๋ยวค่อยแปลให้นะคะ ให้ถึงที่ทำงานก่อน

ไปเดินเที่ยวตลาดนัดจตุจักเพิ่งกลับมา เดี๋หาให้นะครับ