ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมั่ก มาก ค่ะ คุณทองใหม่ ลงไปรับแบบรถไวแสง แล้วก็พุ่งเป็นจรวด ไปถึง 1772 เลย เมื่อคืนมันส์มาก ฏเขเา กดเข้า กดออกเป็นว่าเล่นเลยค่ะ ฟร่ฟแรงแบบนี้มันส์ดี ห้ามกระพริบตา

ระยะสั้นติดเพดานต้องมีย่อเล็กน้อย แล้วไปต่อค่ะ

ระยะกลางยังคงไปต่อได้อยู่

หันมาเล่นกราฟ week ดีกว่าค่ะ กันการปล่อยหมู รบกวนคุณทองใหม่แปะกราฟweek บ่อย ๆ หน่อยนะคะ จะได้หนีกันทัน

เดี๋ยวมาเพ่งตัวเลขให้ สำหรับคนตกรถ หรือจะเก็บเพิ่ม ล้างจานก่อน เพิ่งรู้ว่าเวปเดี้ยง นึกว่าเนทเน่าซะอีก

กราฟจะย่อเล็กน้อย แล้วไปต่อ จนดอลร่วงได้สักระยะ จะกลับตัวขึ้นเล็กน้อย แล้วลงต่อ ทองก็ขึ้นต่อค่ะ ทองจะลงไม่ต่ำกว่า 1656 วันนี้มีกำลังวันในการปล่อย กับอีกที สัปดาห์หน้า 18 กันยา เดี๋ยวดูคืนนี้ก่อนจะทำรอบดีไหม อาจจะถือยาว ไปถึงสัปดาห์หน้า เมื่อคืน ราย 4 ลงไปกองจนต่ำ ตอนนี้คงยังไม่สุด ma ราย 4 ก็ยังคงเดินเครื่องต่อไป

คาดว่าจะทำอีกขา 20 กันยา +-1 เช่นเดิม ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณทองใหม่และคุณปุยค่ะ เปลี่ยนชื่อแล้วทองขึ้นดีจัง จะได้ลงดอยแล้ว ของคุณปุยถึงดอยรึยังคะ

เพิ่งคลื่นลมสงบ มาคุยได้หน่อยค่ะ เปลี่ยนชื่อแล้วเฮงจริง ๆ นะคะ เมื่อวานอวยพรให้ สมพรปากเลย พรคืนกลับ รวย ๆ เฮง ๆ เช่นกันค่ะ คุณ :-):-)B2B

ดอยจำไม่ได้ค่ะ มัวแต่เข้า ออก พัลวัน

ตอบคุณเด็กยอดแหลม 1768 1759 ดูตรงไหนรับอยู่ค่ะ

thanks ka. p'Pui ^^

D noon อยู่ประเทศอะไร ทองขึ้นแวะเข้ามาได้นะ ไม่มาทักกันหลังบ้านเลย

ขอบคุณมากค่ะ คุณทองใหม่ วันหยุดตื่นเช้าจังนะคะ

ขึ้นไปสูงสุด 1779 ลงมาต่ำสุด 1766 ปิดตลาดสัปดาห์นี้ 1769 กองทุนเข้าไปอีก 9.05 ตัน

ระยะสั้น จันทร์กราฟลงได้ต่อค่ะ สงสัย 1759 จะมาจริง ๆ ไม่น่าต่ำกว่า 1755 ค่ะ

จังหวะย่อตัวนี้ จะเป็นจังหวะที่ดอลล่าร์ลงสุด จะ rebound ขึ้นส่งผลให้บาทอ่อนนิดหน่อยค่ะ

ระยะกลาง ยังคงขึ้นต่อได้ อีกนิดหน่อย แถขอบบนไปเรื่อย ๆ แบบทางตัน ๆ ค่ะ เส้นต่าง ๆ ยังคงขึ้นได้อยู่

ต้องมาลุ้นกัน จะพ้น 1800 ไปได้นิดหน่อยไหม

ระยะยาว เส้นต่าง ๆ ยังบ่งบอกขึ้นได้อยู่ค่ะ แต่ก็ต้องเฝ้าระวัง ใกล้ชนเพดานแล้ว

ดอลยังคงลงต่อเนื่อง น่าจะส่งผลให้ทองขึ้นต่อก่อนค่ะ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่และคุณปุยเมฆมากค่ะ