ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอาจารย์ทองใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆนะคะ :01 :01 :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะ อ.ทองใหม่ แบบนี้ระยะยาวลงได้อีกเลยนะคะ :01 :01

ขอบคุณอาจารทองใหม่ คุณปุยเมฆมากๆนะคะ :01

คุณปุยเมฆคะ

รบกวนขอ วันเก็บของ วันปล่อยของ ด้วยจ้า

คุณปุยเมฆคะ

รบกวนขอ วันเก็บของ วันปล่อยของ ด้วยจ้า

จริงๆถ้าเค้ารู้เปีะๆกับคำถามเเบบนี้ ผมว่าเค้าคงไม่ต้องทำงานเเล้วมั๊ง เป็นมองดูตาทิพย์ไปเลยดีกว่า

เห็นมานานเเล้ว โพสถามวันเก็บ วันปล่อย ถามง่ายๆดี ผมบอกตรงๆ คนที่เค้าสั่งราคาขึ้นลงระยะสั้นมันก็ดูกราฟเดียวกับกูรูที่คุณถามอยู่เเหล่ะ ผมว่าไปฝึกให้อึดกว่าตลาดดีกว่าเเล้วคุณจะชนะเเน่ๆ เเละจะเก่งกว่ากูรูที่คุยถามคำถามเด๋อๆเเบบนี้ทุกวันอีก อาซ๊อทั้งหลาย

จริงๆถ้าเค้ารู้เปีะๆกับคำถามเเบบนี้ ผมว่าเค้าคงไม่ต้องทำงานเเล้วมั๊ง เป็นมองดูตาทิพย์ไปเลยดีกว่า

คุณว่างงานหรอคะ สิ่งที่เค้ามาบอก มาวิเคราะห์ เค้าก็สละเวลามาทำให้

คุณไม่อยากรู้ ก็ไม่ต้องเข้ามาอ่าน

เข้าใจว่าคุณรู้สึกอย่างไร เวลาอ่านเจอคนถามแบบนี้

แต่มารยาทในสังคมน่ะค่ะ คิดนิดนึง ว่าคนที่ถูกกล่าวถึงเค้าจะเสียใจหรือเปล่า

เห็นมานานเเล้ว โพสถามวันเก็บ วันปล่อย ถามง่ายๆดี ผมบอกตรงๆ คนที่เค้าสั่งราคาขึ้นลงระยะสั้นมันก็ดูกราฟเดียวกับกูรูที่คุณถามอยู่เเหล่ะ ผมว่าไปฝึกให้อึดกว่าตลาดดีกว่าเเล้วคุณจะชนะเเน่ๆ เเละจะเก่งกว่ากูรูที่คุยถามคำถามเด๋อๆเเบบนี้ทุกวันอีก อาซ๊อทั้งหลาย

แรงไปมั้ย

ถ้าคุณเก่งก็วิหน่อยสิ อาทิตย์หน้าจะเปนยังไง

ฝึกให้อึดกว่าตลาด

ถ้าฝึกง่ายๆ คงเป็นจอร์จ โซรอส กันหมดเเล้วม้าง

เค้าจะถามมันก็เรื่องของเค้านะ หนักอะไรของคุณ เค้าไม่ได้ขอให้คุณตอบเลย

ปกติก็ไม่ได้โพสท์ในห้องนี้เท่าไหร่ วันนี้ขอหน่อย เห็นเเล้วนอนไม่หลับ

ไม่มีใครรู้เป๊ะๆ หรอกคับ

ไม่ว่าเทคนิคไหน ไม่ว่าใคร กูรู หรือว่าคุณ

ที่จิงทางเทคนิคสามารถนับวันได้ ส่วนจาเป๊ะหรือไม่เป๊ะ นั่นก้ออีกเรื่องนึง

ไม่ทราบว่าพื้นเพคุณมันเป็นยังงัยนะคับ

อยู่ๆ มาจากไหนไม่ทราบ มาว่าคนอื่นเค้าง่ายๆ แบบนี้

ทั้งที่เค้าก้อไม่ได้ถามคุณเรย มันไม่ใช่ธุระรัยของคุณแม้แต่น้อย แถวบ้านเรียกเสือกคับ

ขนาดออกมาตรงนี้ คุณยังเสียมรรยาทได้ง่ายๆ ขนาดนี้

ก้อไม่ต้องนึกเรย ว่าลูกเมียคุณมันจาโชคร้ายขนาดไหน ที่มีพ่อ มีผัว นิสัยแบบนี้

เชื่อว่าวันๆ ลูกเมียคุณคงต้องอดทนต่ออุปนิสัยของคุณ ไม่น้อย

ถามจิงๆ เจ๊งไปเยอะหรอคับ ถึงได้มาพาลเอากับคนอื่น 555+

คุณว่างงานหรอคะ สิ่งที่เค้ามาบอก มาวิเคราะห์ เค้าก็สละเวลามาทำให้

คุณไม่อยากรู้ ก็ไม่ต้องเข้ามาอ่าน

เข้าใจว่าคุณรู้สึกอย่างไร เวลาอ่านเจอคนถามแบบนี้

แต่มารยาทในสังคมน่ะค่ะ คิดนิดนึง ว่าคนที่ถูกกล่าวถึงเค้าจะเสียใจหรือเปล่า

แรงไปมั้ย

ถ้าคุณเก่งก็วิหน่อยสิ อาทิตย์หน้าจะเปนยังไง

ฝึกให้อึดกว่าตลาด

ถ้าฝึกง่ายๆ คงเป็นจอร์จ โซรอส กันหมดเเล้วม้าง

เค้าจะถามมันก็เรื่องของเค้านะ หนักอะไรของคุณ เค้าไม่ได้ขอให้คุณตอบเลย

ปกติก็ไม่ได้โพสท์ในห้องนี้เท่าไหร่ วันนี้ขอหน่อย เห็นเเล้วนอนไม่หลับ

Like คับผู้กองลิน

นอนหลับแร้วนะคับ คงจาหลับไปแร้วแหละ เอ่เอ๊ๆๆๆๆ 555555555555+

ไนท์คับ..

ขอบคุณค่ะ คุณทองใหม่ ตกลงรอบนี้ทองไปไม่ถึงดวงดาว ไปได้แค่ 1727 ในวันน่าจะปล่อยของที่บอกไว้ เมื่อวันศุกร์ไปได้แค่ 1717 และหลุด ทุกจุดลงแรงไปถึง 1673

ตอนนี้พุ่งแรง แต่เช้าอยู่ที่ 1683 คงไปได้แค่ไม่เกิน 1697 ค่ะ และจะลงต่อ เสียเทรนการขึ้นไปแล้ว เส่น ma เรียงกันลงเป็นตับ

ระยะกลาง ยังคงลงได้ต่อ ออก 2 หน้า จะลง ต่อก็ได้ ขึ้นก็ได้ เมื่อวันศุกร์ก็ส่งสัญญาณว่าจะขึ้นแน่ ๆ หลอกเรามาแล้ว เปลี่ยนอ้าออกไม่ขึ้นหน้าตาเฉย

ให้น้ำหนกไปทางลง แล้วจะมี rebound ขึ้นไป และลงต่อ

เนื่องจากระยะยาวยังอยู่สูง ลงได้น่ากลัวมาก อย่างที่เคยบอกและกังวลไว้ มันมาไวไปหน่อย เล่นซะ 44 สปอตในคืนเดียว ภาพรวมยังคงลงต่อ

และดอลเมื่อขึ้นได้สักพัก จะย่อลง เพราะติดเพดาน และขึ้นต่อ ใกล้เวลาระยะยาว ดอลจะขึ้นแล้ว ทองคงสวนทางลงตามฟอร์ม

พูดงัวเงีย วน ๆ หน่อยนะคะ พักผ่อนไม่เพียงพอ เมื่อวานก็ต้องไปทำงาน กว่าจะงัดลุกจากเตียงได้ ฮ้าว... ง่วงมากมาย

คุณปุยเมฆคะ

เขาคงไม่รู้ ไม่ได้ติดตามจริงจัง เราแอบคุย แอบส่งซิกอะไรกัน พวก sign in สมัครใหม่ อย่าถือสาเลยค่ะ

วันเก็บอีกที พุธที่ 7 พ ย น่ะค่ะ ส่วนอย่างอื่นขอเวลาก่อนนะคะ ยังไม่ได้พิจารณาอะไรเลยค่ะ คิดออกยังไง แล้วจะมาบอกอีกที