ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ สำหรับทุกคนที่เข้ามาร่วมกันแสดงความเห็น

รบกวนถามคุณทองใหม่ว่า รายวันของกราฟ เนี่ย มันนับ 24 ชม จากเวลาไหนค่ะ จะได้กะเวลาซื้อถูกว่า ใกล้หมดวันแล้ว มันจะเอาไงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประมาณ03-04น.(ตี3ตี4)เริ่มรอบใหม่ของวันครับ

ขอบคุณคร๊า

ขอบคุณสำหรับกราฟที่อาจารย์แปะให้ทุกวันนะคะ แปลไม่เป็นค่ะ แค่ดูแปะยิ้มหรือร้องแค่นั้น อาศัยคุณปุยเมฆกับ คุณสาวมือใหม่ที่ใจดีช่วยแปลให้ อาจารย์สุขภาพเป็นอย่างไรบ้างคะ ขอให้แข็งแรง ๆ นะคะ กราบขอบพระคุณนะคะ ต้องการใบสักไปลองก็บอกนะคะ ยินดีส่งให้นะคะ

ขอบคุณสำหรับกราฟที่อาจารย์แปะให้ทุกวันนะคะ แปลไม่เป็นค่ะ แค่ดูแปะยิ้มหรือร้องแค่นั้น อาศัยคุณปุยเมฆกับ คุณสาวมือใหม่ที่ใจดีช่วยแปลให้ อาจารย์สุขภาพเป็นอย่างไรบ้างคะ ขอให้แข็งแรง ๆ นะคะ กราบขอบพระคุณนะคะ ต้องการใบสักไปลองก็บอกนะคะ ยินดีส่งให้นะคะ

ขอบคุณมากครับ ใบสักลองใช้แล้ว กับผมไม่เกิดผลครับ

ไม่เป็นไรนะคะ อาจารย์ก็ต้องมีหลากหลายทางรักษานะคะ เดี๋ยวอาจจะมีตำราแพทย์ของคนอื่น ๆบอกเข้ามาแหละ แต่อย่างไรก็ต้องพบแพทย์ตามนัดนะคะ ด้วยความหวังดี ขอให้อาจารย์มีสุขภาพที่ดีขึ้นเรื่อย ๆนะคะ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่ค่ะ ขอให้อาจารย์แข็งแรงๆขึ้นนะคะ

หวัดดีตอนเช้าค่ะอาจารย์ทองใหม่และคุณปุยเมฆ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกทุกวันนะคะ คุณปุยเมฆไม่เข้ามาเลย งานคงยุ่งมาก ขอให้มีความสุขกับการทำงานค่ะ รอกราฟอาจารย์อยู่นะคะ :01 :D :D :D

อรุณสวัสดิ์ค่ะอาจารย์ทองใหม่ ขอบคุณสำหรับกราฟอาแป๊ะนะคะ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงทุกทุกวันค่ะ :01 :01 :01 ไม่เห็นคุณปุยเมฆมาหลายวันแล้ว ขอให้คุณปุยเมฆมีความสุขในวันหยุดมากๆค่ะ สู้ สู้ ! ขออนุญาตคุณปุยเมฆอ่านกราฟไปพลางๆก่อนนะคะ ราย ชม ระยะสั้น การลงยังไม่สุด ยังลงต่อได้ มองไม่ควรหลุด 1720 ลงไป หากเด้งก็ไม่น่าเกิน 1732-1734 รายวัน แป๊ะยังยิ้มสดใส แต่มีย่อก่อน แล้วขึ้นต่อได้ รายสัปดาห์ แป๊ะยังคงร้องไห้อยู่ ยังคงต้องเฝ้าระวังการขึ้น เมื่อถึงจุด 1770-1780 ถ้ายังไปไม่ถึงจุดนี้ระวังการลงค่ะ ผิดถูกขออภัยด้วยค่ะ รออาจารย์ทองใหม่และคุณปุยเมฆมาช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ถูกแก้ไข โดย สาวมือใหม่

ขอบคุณ กราฟอจ.ทองใหม่ วิแคะคุณสาวมือใหม่

คิดถึงคุณปุยเมฆนะคะ