ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอคุณปุยแวะมาดูกราฟเพิ่มเติมค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รอคุณปุยแวะมาดูกราฟเพิ่มเติมค่ะ

มารอคุณปุยด้วยค่ะ

เพิ่งกลับ มาดูกราฟค่ะ กราฟก็ยังคงรออยู่ ไม่มีคำตอบที่ชัดเจน คืนนี้คงตอบได้ซะที รับอยู่ก็ไปต่อ ยังไงก็ต้องมีดีดขึ้นบ้าง ตาแปะระยะกลาง ยังขึ้นได้อยู่ค่ะ

แต่ดูในmt 4 แล้ว sto ราย 4 ยังอยู่สูงมากเลย ทำตามตาแปะไปแล้ว รอ L ค่ะ ไม่ขึ้นก็รอ ปล่อย

ส่งแล้ว วันนี้, 01:59 AM

กราฟเลือกลง ในราย สเตป 1 หลุด 1686 จะลงไปได้แถว 1667 สเตป 2 ถ้ามันลงนะ ต้องตัดสินใจเองค่ะ

เมื่อคืนบอกให้พี่คนหนึ่ง S เพราะเขามีเวลาเฝ้า เล่นได้ตลอดวัน ตลอดคืน ส่วนปุยเมฆงานยุ่ง ไม่ว่าง ให้เวลาเขา 1 วัน ในการเล่น ลองดูซิ ถ้าหลุด 1675 จะไปตรงนี้ไหม

ขอบคุณมากคุณปุย โควต้า ไลค์หมดค่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณทองใหม่ ขอสรุปตอนปีใหม่หน่อยค่ะ จากที่ลงไป 1658 และขึ้นมาติด 1679

ย่อลงไป 1669 และลุยทั้งวันถึง 1695 จุดแถวนี้เป็นจุดตัดสินที่เคยบอกว่าจะเลือกทาง ตอนนี้อยู่ที่ 1689

ระยะสั้น ทองจะย่อก่อนค่ะ แถว 1675

ระยะกลาง ยังขึ้นต่อได้อยู่ 1700 1710 ยังคงเป็นอุปสรรคอยู่ ตราบใดที่ยังไม่พ้นเทรนขึ้นไป ยังคงเห็นแค่นี้ค่ะ

ระยะยาวการลงยังไม่สิ้นสุดซะทีเดียว ดูเหมือนจะใกล้แล้ว

ปุยเมฆยังคงห่วงสัญญาณระยะยาวบางอย่างอยู่ ไว้หมดห่วงแล้วจะบอกค่ะ

ใครเล่นตามได้ปล่อย 168* 169* ไป มารอเก็บ 167* กันค่ะ เน้น L นะคะ ยังไม่กล้า S สัญญาณต่าง ๆ เริ่มไล่เรียงเป็นบวก

อันนี้แม่นมากเลยค่ะ เสียดายไม่ได้อ่านแต่เช้า ขอบคุณมากนะคะคุณปุยเมฆ

สวัสดีตอนเช้าค่ะอาจารย์ ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ :01 :01 :01

และแล้ว กองทุนเท spdr เท 9.64 ต้น เมื่อคืนปวดหัว รีบเข้านอน ตื่นมาหัวโล่งไปชั่วขณะ เปิดกราฟมางานเข้าอีกแล้ว ก่อนการเทอีกรอบ รอเฝ้าสัญญาณไม่ไหว ถึงเวลาแล้วหรอ ที่สึนามิ ที่กลัวจะมา

ราคา 23800 มาแล้ว เย็นนี้น่าจะลงได้อีก ได้ถอยสร้อยแล้วเรา หรือจะรอวันที่ 12 มกรา ดี แต่ขอแต่งตัวก่อน สัญญาณลงที่รอยังไม่ชัดเจน เผื่อเขาใจดี ไม่เลือกลง เปลี่ยนใจขึ้น เป็นแค่การลงในระยะ 2-3 วัน จะมาให้คำตอบอีกทีค่ะ

ตาแปะระยะสั้น ยังคงลงได้อยู่ จะมีเด้งขึ้นก็แถว 1668-70 ไม่รู้ว่าควรต้องหนี หรืออยู่เฉย ๆ ดี ขอไตร่ตรองก่อน