ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อ.ทองใหม่ค่ะ กราฟมีการเปลี่ยนแปลงไม๊คะ

ขอบคุณมากค่ะ

กราฟรายวันยังคงเดิมครับ เพิ่่งมาอ่านเจอ :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณทองใหม่ ตาแปะให้ 1655- ลงได้สุด 1650 ระยะสั้นนะคะ น่าจะมีเด้ง เทรนยังขึ้นอยู่ค่ะ

ดูกราฟแล้ว ทุกอย่างเป็นไปตามเกมส์

สเตป 1 กำลังย่อ

สเตป 2 ที่เคยเตือนว่าลง กำลังจะขึ้น ดีดเพื่อรอ

สเตป 3 ลงต่อ เป้าแถว 169*-1700 ในระยะยาว

เพิ่งเปิดคอม กราฟมันค้านกันมากเลยค่ะ แกะมาได้แบบนี้ (น่าจะใช่นะ)

ดูกราฟแล้ว ทุกอย่างเป็นไปตามเกมส์

สเตป 2 ที่เคยเตือนว่าลง กำลังจะขึ้น ดีดเพื่อรอ

สเตป 3 ลงต่อ เป้าแถว 169*-1700 ในระยะยาว

เพิ่งเปิดคอม กราฟมันค้านกันมากเลยค่ะ แกะมาได้แบบนี้ (น่าจะใช่นะ)

พี่ปุยเมฆค่ะการลงใกล้ที่จะสิ้นสุดหรือยังค่ะ กิ๊บเก๋กลัวว่าจะมีแรงขายออกมาเยอะทำให้กราฟเปลี่ยนทิศทางได้มั้ยค่ะ

พี่ปุยเมฆค่ะการลงใกล้ที่จะสิ้นสุดหรือยังค่ะ กิ๊บเก๋กลัวว่าจะมีแรงขายออกมาเยอะทำให้กราฟเปลี่ยนทิศทางได้มั้ยค่ะ

ใช่ค่ะแรงเทขาย ทำให้กราฟเปลี่ยนได้ ปกติช่วง holiday ปีใหม่ ไม่เล่นกันแบบนี้กราฟจะนิ่ง ๆ ปีนี้มาแปลกจัง ตอนนี้กราฟน่าเป็นห่วง จะลงต่อมากกว่าจะขึ้น

แต่ตาแปะบอกว่ายังปลอดภัย ต้องเชื่อตาแปะก่อน เพิ่งมีสัญญาณการขึ้นระยะกลางค่ะ ตอนนี้เฉย ๆ ไม่ทำสถานะอะไรแล้วค่ะ ดูเชิงก่อน

คุณปุยเมฆคะ

ถ้าคิดจะเก็บเพิ่ม 165x สัก 30% แท่งค่ะ แบบ รอได้ ยาวเป็นปี น่าเข้าไหมคะ

163x ที่คุณทองใหม่ให้รหัสไว้ไม่ได้เข้ามาเลยไม่ได้เก็บค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คุณปุยเมฆคะ

ถ้าคิดจะเก็บเพิ่ม 165x สัก 30% แท่งค่ะ แบบ รอได้ ยาวเป็นปี น่าเข้าไหมคะ

163x ที่คุณทองใหม่ให้รหัสไว้ไม่ได้เข้ามาเลยไม่ได้เก็บค่ะ

ขอบคุณค่ะ

คืนนี้คงมีการปิด option กันประจำไตรมาส และสิ้นปี สัญญาณทำให้ดูไม่ดี ต้องดูไปก่อน ฝรั่งจะเล่นตลกอะไรกับเราไหม

ปุยเมฆยังไม่กล้าเก็บสร้อยเลยค่ะ ราคา 23850 น่าจะได้เห็นอีก และน่าจะต่ำกว่า ไม่มาไม่ซื้อ

คิดเก็บยาว ว่าไม่ต้องรีบก็ได้ค่ะ แต่ถ้าจะทำรอบ ควรทะยอยเก็บค่ะ ไม่มีใครรู้จุดต่ำสุด สูงสุด ตอนนี้กราฟจะลง ถ้าฝั่งนู้นเขาตื่นขึ้นมาลาก เมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ

แต่มีสิ่งหนึ่งจะแนะนำคุณ jai jai เน้นเล่นสั้นดีกว่านะคะ ปุยเมฆเช็คดวงตัวเอง ปีหน้ายังพอทำกำไรได้ แต่ต้องเล่นสั้น ไม่โลภค่ะ กำไรรีบออก

ทองไม่เหมือนเดิมแล้ว ยังไม่อยากให้ืถือยาวค่ะ ถ้ากลัวเครียดและต้องเลี้ยงลูกค่ิอยเล่นระยะกลาง ตอนนี้ตาแปะระยะกลาง กำลังจะขึ้น ลงอีกก็ได้ไม่มาก ส่วนระยะยาว ยังน่าเป็นห่วง ขึ้นไปสักพัก ชนติดบน ก็ต้องลงต่อค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณปุยเมฆ งั้นรอด้วยค่ะ 23800 ล่ะกัน 555

พอเล่นแท่งก็ไม่เครียดค่ะ ไม่เหมือนตอนเล่น GS เครียดมาก

เล่นแค่พอได้ค่านม ค่าขนมลูกก็ออกค่ะ ปล่อยหมูก็ไม่เป็นไร ติดดอยก็รอ rebound

(แต่อย่าอยู่บนภูเขาฟูจี ร้อน ๆ หนาว ๆ 5555)

ขอบคุณค่ะ

กราฟรายวันยังคงเดิมครับ เพิ่่งมาอ่านเจอ :17

ขอบคุณมากค่ะ อ.ทองใหม่ และคุณปุย