ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ อ.ทองใหม่ พี่ปุยเมฆ และ คุณน้องคับ IAllJN.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์อาจารย์ทองใหม่ค่ะ มารอกราฟอาแป๊ะจากอาจารย์ค่ะ คุณปุยเมฆคงงานยุ่งมากเลยไม่เข้ามาหลายวันแล้ว ขอให้อาจารย์ทองใหม่และคุณปุยเมฆมีสุขภาพแข็งแรงๆนะคะ

ขอบคุณค่ะอาจาร์ยทองใหม่ ช่วงนี้ฝนตกแทบทุกวันรักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ. คุณปุยสงสัยงานจะยุ่งมากไม่มีเวลาเข้ามาแปล ขอเดากราฟรายวันแท่งแสดงการลงยาวขึ้น. แนวทยอยสะสมอยู่ประมาณ 174x. จนถึง 1690 แต่อาจไม่หลุด 1700ก้อเป็นไปได้. อิอิอิเดาล้วนๆนะค่ะ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ ระหว่างรอคุณปุยเมฆก็ขออนุญาตวิเดาไปพลางๆก่อนนะคะ ระยะสั้น ดีดได้ไม่เกิน 1774-1775 แล้วย่อลงต่อเพราะเส้นยังลงไม่สุด แต่ถ้าสามารถกลับไปยืนเหนือ 1775 ได้ อาแป๊ะอาจจะเปลี่ยนเป็นยิ้มได้ ส่วนรายวันเส้นหักลงบ้างแล้ว อาจได้เห็น 1737 อีกครั้งก็เป็นได้ (เดานะค๊า) รอคุณปุยเมฆมาแนะนำอีกทีค่ะ

Thx ka

ระยะสั้นมองลงแค่ แถว 1770.1768 ค่ะ ลงได้อีกนิด จะกลับตัวขึ้น กราฟเลือกลงต่อเลย ให้จบ ๆ ยังไม่ rebound ก่อนนะคะ

ระยะกลาง ถึงลง ก็ลงได้ไม่มาก ยังไม่มีตัวไหน confirm การลง

ดอลเมื่อวานลงมาให้เก็บในวันเก็บ บาทแข็งหน่อย ระยะกลางดอลยังขึ้นแข็งต่อ ราคาทองจะแพง

ระยะยาว ยังขึ้นได้อยู่ ขณะที่ดอลลงต่อ

ปล ไม่ค่อยจะว่างเข้ามาแล้วนะคะ งานเหนื่อยมาก ๆ สะดวกแล้วจะแวะมาค่ะ ฝากด้วยนะคะ

Thx ka

ระยะสั้นมองลงแค่ แถว 1770.1768 ค่ะ ลงได้อีกนิด จะกลับตัวขึ้น กราฟเลือกลงต่อเลย ให้จบ ๆ ยังไม่ rebound ก่อนนะคะ

ระยะกลาง ถึงลง ก็ลงได้ไม่มาก ยังไม่มีตัวไหน confirm การลง

ดอลเมื่อวานลงมาให้เก็บในวันเก็บ บาทแข็งหน่อย ระยะกลางดอลยังขึ้นแข็งต่อ ราคาทองจะแพง

ระยะยาว ยังขึ้นได้อยู่ ขณะที่ดอลลงต่อ

ปล ไม่ค่อยจะว่างเข้ามาแล้วนะคะ งานเหนื่อยมาก ๆ สะดวกแล้วจะแวะมาค่ะ ฝากด้วยนะคะ

ขอบคุณคุณปุยเมฆมากค่ะ รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

คุณปุย สู้ๆนะคะ ... และเป็นกำลังใจให้คุณสาวมือใหม่ด้วยค่ะ