ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คืนเดียวเลยค่ะ คุณทองใหม่ ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้น เกือบ 10 เหรียญ

ความวุ่นวายในลิเบียหนุนน้ำมันดิบปิดพุ่ง

วันอังคารที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 07:23:19 น. ผู้สื่อข่าวรายงานว่าสัญญาน้ำมันดิบเบรนท์ส่งมอบเดือนเม.ย.ปิดพุ่งขึ้น 3.22 ดอลลาร์หรือ 3.2% สู่ 105.74 ดอลลาร์/บาร์เรล และพุ่งขึ้นอีก 2 ดอลลาร์สู่ระดับสูงถึง108 ดอลลาร์ในการซื้อขายหลังปิดตลาดซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่วันที่ 4 ก.ย. 2008 จากความวิตกที่ว่า ความรุนแรงในลิเบียอาจส่งผลกระทบต่อปริมาณน้ำมัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ อาจารย์ทองใหม่ ผมทายว่ารอบนี้น้องทองพุ่งขึ้นไปที่ 1424 up ครับ B)

up ที่เท่าไร ใครทายถูกมั่งอ่ะ

ความวุ่นวายในลิเบียหนุนน้ำมันดิบปิดพุ่ง

วันอังคารที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 07:23:19 น. ผู้สื่อข่าวรายงานว่าสัญญาน้ำมันดิบเบรนท์ส่งมอบเดือนเม.ย.ปิดพุ่งขึ้น 3.22 ดอลลาร์หรือ 3.2% สู่ 105.74 ดอลลาร์/บาร์เรล และพุ่งขึ้นอีก 2 ดอลลาร์สู่ระดับสูงถึง108 ดอลลาร์ในการซื้อขายหลังปิดตลาดซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่วันที่ 4 ก.ย. 2008 จากความวิตกที่ว่า ความรุนแรงในลิเบียอาจส่งผลกระทบต่อปริมาณน้ำมัน

รวดเร็วทัีนใจจังค่ะ ขอบคุณนะคะ laugh.gif

ขอบคุณครับ อาจารย์ทองใหม่ ผมทายว่ารอบนี้น้องทองพุ่งขึ้นไปที่ 1424 up ครับ B)

up ที่เท่าไร ใครทายถูกมั่งอ่ะ

ทองขึ้นเพราะสถานการณ์พาขึ้น ระวังหากปัจจัยที่พาขึ้นย่อยหมด ทองจะร่วง

หวาดเสียวจัง ไม่กล้าไปแน่ๆเลยค่ะ ขอให้คุณทองใหม่สุขภาพแข็งแรงนะค้า :rolleyes: :rolleyes: :wub:

ขอบคุณมากครับ คุณทองใหม่ ที่สละเวลา นำข้อมูลมาให้ทุกเช้าเลย เพราะมีแบบอย่างอย่างคุณทองใหม่นี่ละครับเลยทำให้หลายคนมีกำลังใจที่จะเป็น"ผู้ให้" พร้อมที่จะช่วยเหลือ มีน้ำใจ แบ่งปันกันเสมอ ขอบคุณมากครับ :)

ปล. รบกวนถามนิดนึงนะครับ กราฟตาแปะ ไม่มีของ SET หรือครับ ขอบคุณมากครับ