ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ครับ em308.gif

จะสู้ต่อไปจนกว่าตังค์บาทสุดท้ายจะหมด 215ad82f.gif ฮิฮิฮิ

ที่จริงก็ไม่แย่ขนาดนั้นหลอกครับคุณ soda ฮิฮิฮิ มือใหม่ก็เงี้ยล่ะครับ

เอ้า ทาเคชิ ซาโซริ สู้ๆคะ เด๋วโซดาขอพักก่อน บอษัทที่เทรดเค้าปิด เค้ามาเปิดอีกทีห้าโมงเย็น ค่อยมาลุ้นต่อ ceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gif7c00a009.gif7c00a009.gif7c00a009.gif7c00a009.gif7c00a009.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้คงต้องปล่อยวางก่อนครับ...เล่นยากจัง !023

ไม่ขึ้นไม่ลงอะไรเลย เงินบาทก็เเข็งอีก เซงจิงๆ !034

ไว้ถือรอลุ้นพรุงนี้ดีกว่า !21 หวังว่าจะมีเฮ !17 !17

เข้าไปแล้วคะ ที่ 1202 ราคาไทย 18465 เด๋วก็รู้ ได้ลุ้น สนุกๆ

ครับเล่นตามระบบครับหาจังหวะเข้าแถ้วนี้ละถูกแล้วครับ ผมเองเข้าแถว 1205 เดี๋ยวจะสวิงละรอราย H4 ลงมาสุดก่อนลุ้นกันต่อไปทองลุ้นกันรอบดึกๆ ครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 6

สู้ สู้ สู้ไม่ให้เสีย ที่เกิดเป็นคนไทย ยอมตายแต่ขอให้ได้กอดน้องทองแน่นๆ ครับ

รอสัญญานแท่งเขียวต่อไปครับ

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ ดีจัยจัง มีคุณทองชมพู และเพื่อนอยู่ร่วมลุ้น รู้สึกอุ่นใจceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gif

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ ดีจัยจัง มีคุณทองชมพู และเพื่อนอยู่ร่วมลุ้น รู้สึกอุ่นใจceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gifceb85dec.gif

จริงๆ แล้ววันนี้ไม่มีอะไรครับทองก็ยัง Sideway อยู่ตามเคยครับรอดูพรุ่งนี้ครับ

• ถูกใจ 2

ว้า ก็ไม่สนุกสิคะ คุณทองชมพู ถ้าไม่มีไรลุ้น จะได้เข้านอนเร็ว ไม่ต้องอยู่ดึก กะขายตอนดึกนะเนี่ย

ราคาสวิงที่ 1214 ออกแถวนั้นได้ครับกำไรไปก่อนวันนี้ลุ้นๆ ผมขอตัวก่อนนะครับ

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 4

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...