ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

อาเฮีย SPDR น่าจะเท"กระจาด"ยกใหญ่ๆ สักทีนึงได้แล้ว....

ให้มันลงไป ทำกำไร แล้วสัปดาห์หน้าค่อยมาเริ่มนับกันใหม่....

สาธุ....

ผมเห็นด้วยครับทองคำแท่งก็ยังไม่ได้เก็บเลยครับรอถูกกว่านี้ครับถ้าระบบปู่เขียวมาเข้าเก็บทันทีครับ !54

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ช่วยกัน ทั้งเหยียบทั้งทุบ กดไว้กดไว้ พร่งนี้จะได้ซื้อซะที

ผมนึกว่าจะไม่ลงซะแล้วหลับไปพักใหญ่ตื่นมาเปิดคอมโอเคจ๊อตเลยน้องทองเรา !gd

คุณ นินา ตื่นเร็วครับ อย่าพึ่งนอนฝัน ตื่นมาดูฝันที่เป็นจริงเร็วครับ

กำลังลงแบบแดงแจ๊เลย ค่าเงินบาทก็ลงไปแล้ว 3 สตางค์ SPDR อยู่นิ่งๆ นะครับ อย่าซื้อสวนนะครับ เป็นเรื่องแน่ๆ

เดี๋ยวฝันจะสลายเสียก่อน

คุณ นินา ตื่นเร็วครับ อย่าพึ่งนอนฝัน ตื่นมาดูฝันที่เป็นจริงเร็วครับ

กำลังลงแบบแดงแจ๊เลย ค่าเงินบาทก็ลงไปแล้ว 3 สตางค์ SPDR อยู่นิ่งๆ นะครับ อย่าซื้อสวนนะครับ เป็นเรื่องแน่ๆ

เดี๋ยวฝันจะสลายเสียก่อน

พรุ่งนี้มีลุ้นอีกละพี่ใหญ่ค้าอย่าเพิ่งซื้อเข้านะค่ะขอหนู๋เข้าเก็บก่อน :lol:

วันนี้หน้าจะหมดรอบแล้วครับ 1327 เหนียวจริงๆมาต่อกันวันพรุ่งนี้หลับฝันดีครับทุกคน !37

นอนไม่หลับแล้วครับวันนี้หลุดลงมาซะละ 1320 ปู่จะรับอยู่ไหมงานนี้ !53

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

นอนไม่หลับจริง ๆ ด้วยค่ะ จะลงต่อไปหา 1300 หรือเปล่าค๊ะ

ต้องรอปู่มาวิเคราะห์วันพรุ่งนี้ต่อครับวันนี้แนวรับสุดท้ายที่ปู่ให้ไว้ 1320 ก็น่าจะสุดแล้วครับขึ้นรอบนี้ปู่รวยเลยครับรอบนี้หลัก 7 กว่าเลยครับอิจฉาจริงๆแล้วไหนจะ S อีกละรอบนี้

ขอตัวก่อนนะครับจบแล้วครับวันนี้หมดรอบจริงๆหลับฝันดีครับ !023

ถูกแก้ไข โดย หลินปิง

อย่างน้อยคืนวันนี้ขอให้ปิดอยู่ในช่วง 1320-1325

ก็ถือว่า Ok แล้ว.....

:) :) จะหยุดหรีอ ไหลต่อ ไม่กล้าเข้า วันหยุดต่อเนื่อง !034 !_cd !023
  • ถูกใจ 1

:) :) จะหยุดหรีอ ไหลต่อ ไม่กล้าเข้า วันหยุดต่อเนื่อง !034 !_cd !023

รอสัญญาณจากกูรู ดีกว่าครับ....

เมื่อคืนน้องทองไหลลงตามที่คุณปู่ PG ว่าไว้เลยครับสุดยอดครับ ขอบคุณมากครับ

วันนี้รอคำชี้แนะครับว่าน้องทองจะลงอีกหรือไม่ครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...