ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

:) :) จะหยุดหรีอ ไหลต่อ ไม่กล้าเข้า วันหยุดต่อเนื่อง !034 !_cd !023

หยุดวันไหนบ้างหรือค่ะ ไม่รู้เลย ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ :wub: :wub: :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หยุดวันไหนบ้างหรือค่ะ ไม่รู้เลย ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ :wub: :wub: :wub:

23-24-25 ตุลา

รอสัญญาณจากกูรู ดีกว่าครับ....

รอสัญญาณเหมือนกันค่ะ

ทองคำระบบแดงอยู่หน้าขายขา S ถือต่อไปตามระบบ

ทิศทางทองตำเมื่อคืนนี้ก็ลงต่อตามระบบที่ยังส่งสัญญาณแดงต่อไปยินดีด้วยสำหรับใครที่ใจกล้าถือต่อตามคำแนะนำวันนี้ก็สบายไป

มุมมองวันนี้ราคาน่าตะมีการดีดตัวขึ้นมาก่อนลงต่อครับซึ่งการดีดตัวเป้าหมาย 1337 1347 ก่อนลงต่อแต่ถ้าไม่ดีดวันนี้ก็ลงต่อเลย

น่าจะเป็นอย่างนั้นเพราะสัญญาณรายวันยังลงไม่สุดหลุดแดนบวกลงมาวิ่งอยู่แดนลบแบบเต็มตัวเป้าหมายใหม่ 1300 1390 1283

ตามลำดับครับ ราคาทองคำแท่งช่วงนี้อย่าเพิ่งเข้าเก็บครับยังลงต่ออีกเยอะวันวันนี้ถ้าปิดแดงอีกระบบรายสัปดาห์ก็จะแดงแท่งแรก

ทันทีรอเก็บของถูกแถว 1300 1283 น่าจะดีกว่าหรือใครที่เงินเย็นก็เข้าเก็บสะสมไว้ได้ครับส่วนผมรอราคาสวยๆดีกว่าค่อยเข้าเก็บ

ยังไม่สายปรับฐานยังไม่ใช่เป้าหมายใหญ่นี้เป็นเพียงการเริ่มต้นก่อนขึ้นต่อไปรอบหน้า ยังไงแนะนำนักลงทุนควรหาจังหวะเข้าทำ

ส่วนผมรอเขียวแท่งแรกมาก็เข้าเก็บ แต่ระยะ Rebound side way เขียวก็มาแน่ครับแต่ยังไม่ต้องเข้ารอสัญญาณเขียวรายสับดาห์

มาก่อนถึงจะอุ่นใจ ไม่ใช่ว่าย่อมาเก็บอย่างเดียวต้องดูสถานการณ์ด้วยว่าเราอยู่ตรงช่วงไหนราคาเหมาะที่จะเข้าเก็บไหม ราคาจะลง

ต่ออีกไหม ระบบตอนนี้เป็นสีอะไรอยู่ในสถานะอะไรเป็นต้น ต้องศึกษาให้ดีๆก่อนเข้าเก็บเพิ่มแล้วจะได้ราคางามๆ ที่ไม่สูงจนเกินไป

เหมาะที่จะเข้าเก็บ SET50 ระบบปิดเขียวถือต่อไป น้ำมันระบบแดง Side way นั่งนิ่งๆไว้ก่อนครับอย่าเพิ่งเข้าทำ...ขอให้โชคดีครับrolleyes.gif

แนวต้าน 1328 1337 1347 1355

แนวรับ 1320 1310 1300 1290

ถูกแก้ไข โดย Prinkgold
  • ถูกใจ 31

SET50 ระบบปิดเขียวถือต่อตามระบบเป้าหมายที่ระดับ 700

• ถูกใจ 13

เป็นไปตามเป้าหมายลงต่อขอบคุณครับปู่ขอให้เฮ็ง..เฮ็ง..ครับ :lol:

ขอบคุณคะ คุณทองชมพู โซดาแอบมองไว้ที่ 1280 เลยอ่ะคะ แบบว่า โซดาชอบเล่นขา S มาตรงนี้ถูกใจมั่กมากเลย ยิ่งท่านวิเคราะห์ออกมาเช่นนี้ ใจโซดาเกินร้อยไปเลยคะ5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif5fc0f220.gif มอบ+ เป็นกำลังใจให้ท่านคะ

ขอบคุณครับปู่จะทำตามคำแนะนำต่อไปรอย่อลงมาอีกแล้วค่อยเข้าเก็บทีเดียว

GSผมเปิดSไว้ตามปู่แล้วสบายใจจังได้ทั้งขึ้นทั้งลงแบบนี้มันต้องบวกให้หมดใจ :D B)

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...