ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ดีดจริงๆครับวันนี้ปู่ผมออกตั้งแต่ตีห้าแล้วครับเปิด L ไว้ลุ้นต่อกำไรแบบพอเพียงนิดหน่อย !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อิอิ ขอปิดด้วยคนจ้าดีเมื่อคืนเข้ามาเก็บข้อมูลไว้เด้งจริงๆจะไปต่อถึง 1350 ปะนี่ลุ้นต่อ ^_^

น้องใหม่ มารอจารย์ครับ แท่งเก็บได้ยังครับ :rolleyes:

รอคำตอบด้วยคนค่ะ

ปู่น่าจะไม่มานะวันนี้ต้องรอดูพรุ่งนี้ :rolleyes:

มารอปู่ครับไม่มาไม่เป็นไรครับวันนี้ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ :wub:

สวัสดีครับ อ.ทองสว่างไสว กรณีทองแท่ง ณ. วันนี้ก็ยังถือต่อได้ จนราคาถึง 1,342-1,349 ก่อน เมื่อถึงเวลานั้นก็ขาย ถูกต้องไหมครับ

แต่บางครั้ง ราคาที่ว่า ก็อาจจะมาในภาคกลางคืนก็ได้ ก็ต้องมีความระวัง และ การตัดสินใจอย่างเด็ดเดี่ยว ว่า จะขายหรือไม่ขาย แต่วันนี้ร้านทอง

ปิด ก็ต้องสมยอมรอให้ผ่านค่ำคืนนี้ ของตลาดอเมริกา ซึ่งแนวโน้มอาจจะขึ้นต่อก็ได้ ถ้าดอลล์อ่อนลง พรุ่งนี้เปิดมา ก็เตรียมของเพื่อไปปล่อย

ขอบคุณมากครับ ที่ให้คำแนะนำ

น่าจะดีดต่อครับวันนี้ดูที่ 1347-1350 ก่อนครับวันนี้ว่าจะผ่านไหม

มารอปู่ครับทองแท่งแดงแล้วแต่ผมจะรอเขียวแท่งแรกมาครับปู่อย่าลืมตะโกนดังๆให้พวกเรารู้ด้วยนะครับน้ำมันเข้าไปแล้วเมื่อเช้ากำลังดีดดึ๋งๆๆๆๆบวกกำไรไปแล้วครับ !01 !53 !53

!thk !thk !thk ปิด S ไปบ้างแล้วค่ะ (พอเพียง)ติดมือไว้นิดหน่อยค่ะปู่ !gd

แหงะ...ปู่คะ พี่มีGFง่ะทำไรไม่ได้เลย !034 ดีนะปล่อยไปบ้างตอนวันศุกร์เหลือ1ไม้ที่1347แล้วพรุ่งนี้จะเป็นไงน้าาาาา !21

สวัสดีค่ะน้องใหม่มาคอยปู่เหมือนกันระบบยังแดงอยู่หรือป่าวคะ

ขึ้นรถเป็นที่เรียบร้อยระวังตกรถกันนะจ๊ะเดี๋ยวหาว่าไม่บอกอิๆ Rebound ได้เท่าไรเอาเท่านั้นใช่ปะพริ้ง !uu

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...