ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่่ะคุณปู่ นู๋มือใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ วันนึง ๆ นู๋เข้ามาอ่านกระทู้นี้หลายรอบ เอาบทวิเคราะห์คุณปู่เป็นแนวทางตัดสินใจหลัก เพราะนู๋ดูกราฟไม่เป็น ชอบอ่านกระทู้คุณปู่ค่ะมากเพราะคุณปู่ห่วงใยลูกหลานดีเหลือเกิน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถามคุณปู่หน่อยครับเห็นนับเป็นคลื่น 4 ทำไมลงต่ำกว่ายอดคลื่น 1 และลงต่ำกว่าคลื่น 2 อีกครับ งงครับ

อรุณสวัสดิ์ค่ะปู่พริ้ง อาหารเช้ามาฝากค่ะ ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะแต่เช้าเลยนะคะ เก็บไปเมื่อคืนแล้วค่ะที่ $1363 แต่ถ้าลงอีกก็ตามเก็บอีกค่ะ post-2284-000535100 1292543858.jpg

ขอบคุณค่ะ อ.พริ๊งโกลด์ ถ้าปล่อยกองทุนวันนี้น่าจะเข้าเนื้อเต็มๆๆ

+1ค่ะคุณปู่ วันนี้รอเก็บของถูกค่ะ ขอบคุณค่ะ !thk !thk !thk

ขอบคุณค่ะ อ.พริ๊งโกลด์ ถ้าปล่อยกองทุนวันนี้น่าจะเข้าเนื้อเต็มๆๆ

ถ้าเป็นกองทุน เช่น K-OIL ,K-SET50 และเป็นเงินเย็นตามความเข้าใจของผมยังคงถือต่อได้ครับ เพียงแต่ต้องรอเวลา

ครับ ส่วนที่คุณปู่กล่าวถึงจะเป็นตลาดฟิวเจอร์ครับ ผิดพลาดอย่างไรก็ต้องขออภัยด้วย(อธิบายตามความเข้าใจครับ).

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...