ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

-- Wish that the New Year 2011 brings joy, warmth, good tidings and all that is beautiful!! --

!Announce !Announce !Announce !Announce !Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

!30 สวัสดีปีใหม่จ้าพริ้งปีนี้พาหลานไปเที่ยวไหนหรอจ๊ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

ขอบคุณครับปู่ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพักผ่อนให้มากๆ สายๆมาโพสให้พวกเราดูแบบนี้จะดีกว่าครับ !_087

1410 นะปู่แก้ให้แล้วนะwub.gif

แซวปู่เล่นครับ :rolleyes: สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ขอบคุณปู่มากค่ะ ขอให้สุขสันต์วันปีใหม่ คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกประการ

ให้รุ่งเรืองดั่งแสงทองของฟ้าใหม่

รื่นรมย์ในฤทัยท่ีปรารถนา

อุดมพร้อมทรัพย์สินและปัญญา

สำเร็จฝ่าอุปสรรคทุกประการ.......สุขสันต์ ปีกระต่ายค่ะ. ปู่พริ้ง

+1 ให้ปู่ค่ะ ปีใหม่แล้ว ขออำนาจสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย โปรดคุ้มครองปู่และครอบครัวจงมีแต่ความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดเงินให้ได้เงินคิดทองให้ได้ทอง สมองเป็นเลิศ :wub: :wub: :wub: (อิ อิ !32 !32 !32 !32 !32 !32

พวกนู๋พลอยได้อนิสงค์ไปด้วย)

อำนาจมืดและทุกข์ใดๆขอจงให้ขจัดพลาน...ให้สุขขีสำราญตลอดกาลวันปีกระต่ายเอย

สวัสดีปีใหม่ครับปู่ขอให้อายุยืนนานสุขภาพแข็งแรงอยู่กับไทยโกล์ไปนานๆนะครับ !_087 !_087 !_087

ถูกแก้ไข โดย lala

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...