ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมลุ้นเป้าหมายสองต่อ 1403 แต่เก็บไปแล้วไม้แรก 1408 ครับคุุณโลโซ !53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานทองคำขึ้นไปทดสอบแนวต้านเดิมที่ระดับ 1424 แต่ไม่ผ่านย่อตัวลงมาพักตัวแถว 1414 ใต้เส้นแนวรับสีชมพูบน[/color]และ

ราคาก็กลับลงมาวิ่งในกรอบสีเหลืองต่อวันนี้ให้รอดูแนวรับ 1408 ก่อนเป็นจุดแรกถ้ารับไม่อยู่รอแถวเส้นแนวรับย่อยสีเหลืองต่อครับราคาน่าจะลงแถวๆนั้นก่อนจะดีด

ตัวขึ้นต่อ

แม่นยังกะตาเห็น :huh:

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ขอบคุณมากครับปู่ที่แนะนำวิธีการเลือกดูกราฟหุ้นในโปรแกรมที่ปู่แจก หวังว่าคงเป็นประโยชน์ให้กับอีกหลายๆคนที่ยังเลือกดูหุ้นในโปรแกรมไม่เป็นก็ดูตามรูปได้เลยครับ :rolleyes:

ลงโปรแกรมแล้ว อยากดูหน้านี้ทำไงครับ หาไม่เจอ :blink:

ขอบคุณมากครับผมเข้าเพิ่มไปแล้วครับ 1404 นิดหน่อยครับปู่ รอต่ำกว่านี้กะว่าจะเข้าอีกหน่อย 1398 จะมาไหม !54

ถูกแก้ไข โดย BBC

สวัสดีปีใหม่ค่ะ :) อ.พริ้งโกลด์ ขอบพระคุณสำหรับกราฟ บทวิเคราะห์ ข้อมูลต่างๆค่ะ :wub:

1398 แล้วปู่แม่นจริงๆเข้าเก็บตามคำแนะนำ 1392 จะมาไหม!gd

ถูกแก้ไข โดย BBC

ราคานี้เข้าเก็บได้ครับย่อมาให้เก็บแล้วอย่าตกรถกันอีกนะครับ

ราคาน่าจะวิ่งแถวๆนี้ละก่อนขึ้นต่อ ถ้าลงน่าจะมาแถว 1392 ค่อยเข้าเพิ่มwub.gif

• ถูกใจ 3

ราคานี้เข้าเก็บได้ครับย่อมาให้เก็บแล้วอย่าตกรถกันอีกนะครับ

ราคาน่าจะวิ่งแถวๆนี้ละก่อนขึ้นต่อ ถ้าลงน่าจะมาแถว 1392 ค่อยเข้าเพิ่มwub.gif

ขอบคุณครับ...

แต่ GF เข้าเก็บไม่ได้เลย....

อยากให้ราคาอยู่ตรงนี้ถึงเช้าจังเลยครับ....

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...