ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณปู่พริ้งมากคะ คุณโซดาวันนี้เอายังงัยดีคะ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณปู่พริ้งมากคะ คุณโซดาวันนี้เอายังงัยดีคะ :lol:

มี L อยู่ไม้เดียวคะ ติดมาคะ รอปิดตัวนี้ก่อนคะ ตอนนี้ยังระแวดระวังคะ ปกติ โซดาเทรดไม่สนข่าว แต่ตอนนี้อียิปต์อ่ะคะ เลยระวัง แต่ถ้ามองจากกราฟ โซดาว่าอยู่ขาลง ถ้าไม่ผ่าน 1353 โซดาเปิด S คะ ( นี่มุมมองโซดานะคะ อย่าตามล่ะ เด๋วเสืยเงิน)biggrin.gifhappy.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif ถูกแก้ไข โดย Soda

อรุณสวัสดิ์ค่ะปู่พริ้ง+1นะค่ะ ขอบคุณค่ะ วันนี้คงได้ออกจากดอยสักที่ค่ะ !thk !thk !thk

กาแฟร้อนๆสักถ้วยค่ะปู่ :lol: :D

post-2451-072614400 1296433692.gif

มี L อยู่ไม้เดียวคะ ติดมาคะ รอปิดตัวนี้ก่อนคะ ตอนนี้ยังระแวดระวังคะ ปกติ โซดาเทรดไม่สนข่าว แต่ตอนนี้อียิปต์อ่ะคะ เลยระวัง แต่ถ้ามองจากกราฟ โซดาว่าอยู่ขาลง ถ้าไม่ผ่าน 1368 โซดาเปิด S คะ ( นี่มุมมองโซดานะคะ อย่าตามล่ะ เด๋วเสืยเงิน)biggrin.gifhappy.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

งั้นลุ้นด้วยคนคะ ตอนนี้ลุ้น 1348-1352 คะ :lol:

ขอบคุณครับปู่ตามระบบต่อไป +1 ว่าแต่ท่านที่ไม่แสดงตนเป็นใครครับ :ph34r:

สวัสดีตอนเช้าคะปู่Prink goldคอยกราฟของปู่อยู่คะ แฮะๆลุ้นขาL กับคุณSoda และคุณrich ด้วยคนนะคะ..04a97f13.gif

ถูกแก้ไข โดย put42

ขอบคุณมากค่ะ ปู่Prinkgold ถ้าดูแนวโน้มไม่ผ่าน 1348 จะต้องเปิด S ตามเลยหรือเปล่าค่ะ หรือว่าย่อเป็น L คอยเก็บของสะสม

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...